<br />Jamani hivi wale wa kile chama wana twitter account? Maana huu ni mwaka 2011 na si ajabu CCM bado wapo 1961 wakati wa uhuru. Je, na JK na yeye ana Twitter account?
Kunajambo la msingi wanaloandika <br />
kuisaidia tanganyiKa!
Au mapicha ya ccmtuu na umbea?
Kuliko hii Avatar yako inayotia kinyaa?Afadhali ulivyoitoa ile picha ilikuwa inahudhi watu
uJamani hivi wale wa kile chama wana twitter account? Maana huu ni mwaka 2011 na si ajabu CCM bado wapo 1961 wakati wa uhuru. Je, na JK na yeye ana Twitter account?
we magamba tu huna lolote.yna tuhusu nini sie wananchi wenye matatizo kibao,ungeend ikulu ukaulizeJamani hivi wale wa kile chama wana twitter account? Maana huu ni mwaka 2011 na si ajabu CCM bado wapo 1961 wakati wa uhuru. Je, na JK na yeye ana Twitter account?
fuatilia hii link mkuu.... utakutana na twitter account!
KARIBU SANA
Chama Cha Mapinduzi
@ccm_tanzania view full profile →
Tanzania
Chama Cha Mapinduzi (CCM) http://www.ccmtz.o