Hivi Ameoa au Ameolewa? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi Ameoa au Ameolewa?

Discussion in 'Jamii Photos' started by MaxShimba, Sep 7, 2012.

  1. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #1
    Sep 7, 2012
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,816
    Likes Received: 121
    Trophy Points: 160
    [​IMG]
     
  2. Z

    ZeMarcopolo JF-Expert Member

    #2
    Sep 7, 2012
    Joined: May 11, 2008
    Messages: 13,571
    Likes Received: 427
    Trophy Points: 180
    Maisha kushirikiana.
     
  3. BHULULU

    BHULULU JF-Expert Member

    #3
    Sep 7, 2012
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 4,894
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Aisee hiyo nimeipenda sana,kuna siku nilibeba mwanangu mgongoni(bila kanga) tukiwa na mama yake,tulivyokuwa tunapita mtaani watu walikuwa wanashangaa,wengine walifurahia hicho kitendo.Kwa hapo sioni kama jamaa kaolewa ni mambo ya kawaida na ni uamzi.
     
  4. Rugas

    Rugas JF-Expert Member

    #4
    Sep 7, 2012
    Joined: Jan 8, 2009
    Messages: 1,054
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Wa Kushoto....ameolewa
    Wa kulia.........ameoa.
     
  5. Beb

    Beb Member

    #5
    Sep 7, 2012
    Joined: Jun 5, 2012
    Messages: 28
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ah vzr km wanatembea distance ndefu mama ndo abebe peke yk!vzr kusaidiana
     
  6. m

    markj JF-Expert Member

    #6
    Sep 7, 2012
    Joined: Jul 6, 2012
    Messages: 1,750
    Likes Received: 340
    Trophy Points: 180
    na maranyingi ukiona hivi, ujue mtoto anaumwa anapelekwa hospital fulani,,, ma baba wa ukweli huwa wanapenda sana kubeba watoto wakiwa kwenye hali hii na mazingira hayo ya afya ya mtoto
     
  7. Mwanahisa

    Mwanahisa JF-Expert Member

    #7
    Sep 7, 2012
    Joined: Jun 29, 2012
    Messages: 1,397
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Kama ndo hivi naanza kusambaza kadi za mchango, invisible tangaza
    tarehe ya kikao cha kwanza na venue. Mbuzi mzee mwenyekiti wa kamati.
     
  8. Facilitator

    Facilitator JF-Expert Member

    #8
    Sep 7, 2012
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2,263
    Likes Received: 703
    Trophy Points: 280
    Kawaida kabisa panapokuwa na true love.
     
  9. R

    Rebel volcano JF-Expert Member

    #9
    Sep 7, 2012
    Joined: Jun 1, 2012
    Messages: 404
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    haki sawa!
     
  10. U

    Ubungo JF-Expert Member

    #10
    Sep 7, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 1,239
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Hao wameoana.
     
  11. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #11
    Sep 7, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 0
    Wameowana.
     
  12. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #12
    Sep 7, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,993
    Likes Received: 2,715
    Trophy Points: 280
    wamewowa each other.......
     
  13. Kingcobra

    Kingcobra JF-Expert Member

    #13
    Sep 8, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 1,009
    Likes Received: 134
    Trophy Points: 160
    Jambo la uhakika ni kwamba hiyo familia siyo ya watu wa Mkoa wa Mara Wilaya za Tarime, Serengeti na Bunda.
     
  14. adakiss23

    adakiss23 JF-Expert Member

    #14
    Sep 8, 2012
    Joined: Jan 23, 2011
    Messages: 3,254
    Likes Received: 518
    Trophy Points: 280
    Sio bure ipo namna

    Sent from my BlackBerry 9300 using JamiiForums
     
  15. Root

    Root JF-Expert Member

    #15
    Sep 8, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 22,477
    Likes Received: 8,000
    Trophy Points: 280
    it all depends on how you take it
     
  16. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #16
    Sep 8, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,506
    Likes Received: 150
    Trophy Points: 160
    Wameoana!
     
  17. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #17
    Sep 8, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,586
    Likes Received: 763
    Trophy Points: 280
    Issue ni kubeba mtoto au kubeba mgongoni kwa kutumia kanga?
     
  18. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #18
    Sep 8, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,846
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    [​IMG]




    [​IMG]





    [​IMG]


    Sharing responsibilites, sasa anatofauti gani na hawa....acheni mawazo ya kizamani
     
  19. Ennie

    Ennie JF-Expert Member

    #19
    Sep 8, 2012
    Joined: Jan 15, 2011
    Messages: 7,149
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 145
    Nimewapenda!
     
  20. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #20
    Sep 8, 2012
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 15,617
    Likes Received: 8,408
    Trophy Points: 280
    wasiwasi wangu ni kuwa wewe unaweza simba sc kuiita lion sc, teh teh teh
     
Loading...