Hitler yuko wapi?

Hitler yuko wapi?

mimi nilipost uzi kamaf wako wakaufuta sikujua kwa nini ulifutwa
 
Ikifikia hatua hii ndiyo mtu unaamua kutumia njia mbadala kwa muda, dawa ni kuyatuma majini sugu ya milimani na baharini yamsake kokote aliko hata kama ni kuzimu wasi waliompeleka bila kujali vyeo vyao wao wasombwe! Ni muda wa maamuzi magumu kwa wanafamilia kulifanyia kazi jambo hili.
 
Nikajua ni News Alert[/blue] ya kweli, kumbe ni yale yale tu...
 
Inashangazaaa aiseee,sio ben wala zile maiti za mto luvu vyenye maalezo ya kutoshaa.

Muhesimiwa mwigulu najua uko humu unatuchora tuu.
 
1ef599cf57689b34289e3afa3638bf14.jpg

​
Baada ya kuwashuhudia vijana wa Bashite wakimshughulikia aliyekuwa Waziri wa Habari, Utamaduni na Michezo, Nape Nnauye, nimejawa na wasi wasi mkubwa kuhusu hatma ya kijana Bernard Focus Saanane!

Kwamba hiki kitendo kimefanyika mchana kweupee in broad daylight na mbele ya waandishi wa habari ni kielelezo cha tulipofika kama taifa.
Usijali sana, anaweza kuwa futi sita kuelekea chini hapo ulipo!
 
Bashite na timu yake wanahusika ndio maana mkuu anakua mbogo yeyote anayemgusa bashite
 
Hivi col Issaack Malyamungu alifia katika battle auuu nataka nivute picha ya cal me Anko j
 
Ben Saanane amefichwa na viongozi wa CHADEMA akina Mbowe......Mbowe hana tofauti na akina Adolf Hitler
 
Adolf Hitler alikuwa na henchman anayeitwa Heinrich Himmler, Idi Amin Dada alikuwa na henchman wake anayeitwa Isaac Maliyamungu na historia ya madikteta wote ni kwamba wanakuwa na mtu anayetekeleza mambo kwa niaba yao. Huyo mtu haguswi, ukimgusa ni kama umechezea sharubu za simba.
Moi alikuwa na Nicholas Biwott a.k.a Tatal man,na kenyata alkuwa na Charles Njonjo,Magufuli ana Mwakyembe na Bashite hao ndo Akina Hitler wa kizazi hiki.
 
1ef599cf57689b34289e3afa3638bf14.jpg

​
Baada ya kuwashuhudia vijana wa Bashite wakimshughulikia aliyekuwa Waziri wa Habari, Utamaduni na Michezo, Nape Nnauye, nimejawa na wasi wasi mkubwa kuhusu hatma ya kijana Bernard Focus Saanane!

Kwamba hiki kitendo kimefanyika mchana kweupee in broad daylight na mbele ya waandishi wa habari ni kielelezo cha tulipofika kama taifa.


Chadema ndiyo wanajuwa ukweli wa huyu kijana wao....wasingejuwa uhakika wa huyu kijana yuko wapi LAZIMA wangetokwa na povu tu.
 
Ben Saanane amefichwa na viongozi wa CHADEMA akina Mbowe......Mbowe hana tofauti na akina Adolf Hitler


Mbowe kamficha makusudi ili kupotosha umma, ndiyo maana unaona CCM haisemi kitu kwani wanasubiri Chadema wapige kelele then watumbuliwe.
 
Back
Top Bottom