Hilo neno maana yake nini?

NAPITA

JF-Expert Member
Apr 2, 2012
5,077
2,000
3848c1ef040544829939dd1355f65c8d.jpg
 

NAPITA

JF-Expert Member
Apr 2, 2012
5,077
2,000
Nimeuliza maana ya jina sijamaanisha vingine kama mnavyofikilia baadhi baada ya kusoma comment zenu...

Nahitaji kujua kama ni lugha ya kisukuma maana ndipo mkoa ilipo maana yake kwa kiswahili ni nini hiyo ndo hoja msinipandikizie maneno ambayo siko nayo
 

Manbad

JF-Expert Member
Apr 10, 2017
1,187
2,000
Kikwetu Kakonko ni tusi kubwa sana japo ni wilaya mpya mkoa wa Kigoma. Majina kana Ndikumana, Sengimana nk hayo kwetu usitamke lakin ni majina huwezi epa ndo lugha zetu.
 

Ramea

JF-Expert Member
Mar 19, 2015
1,995
2,000
Usishangae sana Mkuu.
Kuna watu huko Tunduru Wanaitwa MBANA, na nilisoma na binti mmoja anaitwa TULITO...mtoto wa Mzee Mbana. Full name ni TULITO MBANA.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom