hili ni pepo au jini? ushauri jamani


B

bid2015

JF-Expert Member
Joined
Sep 6, 2011
Messages
325
Points
195
B

bid2015

JF-Expert Member
Joined Sep 6, 2011
325 195
hili ni tatizo? jamani kila nikipata nafasi nakuwa na mwanamke na wala sitosheki.....! kwa siku nakuwa na wanawake wawili au watatu. hili ni tatizo gani?
 
Z

Zion Daughter

JF-Expert Member
Joined
Jul 9, 2009
Messages
8,936
Points
1,225
Z

Zion Daughter

JF-Expert Member
Joined Jul 9, 2009
8,936 1,225
Pole. itakuwa ni spiritual husband/ wife. nenda kwenye deliverance fasta au anza kufunga na kujiombea mwenyewe. ukiwa na ndoa au mahusiano hutakuwa na furaha kamwe katika hali hiyo
 
Ndibalema

Ndibalema

JF-Expert Member
Joined
Apr 26, 2008
Messages
10,956
Points
1,500
Ndibalema

Ndibalema

JF-Expert Member
Joined Apr 26, 2008
10,956 1,500
Huko ni kujiendekeza tuu bana.
badili mind yako, finaly 'tatizo' litakwisaha.
 
Baba V

Baba V

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2010
Messages
19,495
Points
1,250
Baba V

Baba V

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2010
19,495 1,250
hili ni tatizo? jamani kila nikipata nafasi nakuwa na mwanamke na wala sitosheki.....! kwa siku nakuwa na wanawake wawili au watatu. hili ni tatizo gani?
Unautumiaje muda wako,una majukumu gani yanayoku keep busy!?
 
M

Mtoto wa kitaa

Senior Member
Joined
Nov 7, 2012
Messages
149
Points
0
M

Mtoto wa kitaa

Senior Member
Joined Nov 7, 2012
149 0
Dah! Jitaidi kuwa na mwanamke mmoja tu,ambaye umempenda na anayekupenda siku hizi kuna magonjwa mengi especially HIV acha kurukaruka kijana utaingia vumbini mapema.
 
N

Ngelimunyama

Member
Joined
Oct 28, 2012
Messages
56
Points
0
Age
28
N

Ngelimunyama

Member
Joined Oct 28, 2012
56 0
Tamaa zako 2 za kimwili wala hakuna cha pepo kujiendekeza, kingine hao wanawake wako malaya ndo maana unawapata kilaini, we jichekelee wakutie maradhi!
 
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2009
Messages
43,547
Points
2,000
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2009
43,547 2,000
mademu wawili mpaka watatu kwa siku mbona ni wachache sana? Ongeza idadi wafikie 8
 
N

Ngelimunyama

Member
Joined
Oct 28, 2012
Messages
56
Points
0
Age
28
N

Ngelimunyama

Member
Joined Oct 28, 2012
56 0
Ha ha ha we buji na wewe acha kumshauri mwenzako ujinga ndo ckuzingine wamwambukize a anze kukulaumu bure! Lol
mademu wawili mpaka watatu kwa siku mbona ni wachache sana? Ongeza idadi wafikie 8
 
Ndebile

Ndebile

JF-Expert Member
Joined
Sep 14, 2011
Messages
4,184
Points
2,000
Ndebile

Ndebile

JF-Expert Member
Joined Sep 14, 2011
4,184 2,000
Subiri siku ukiwa na madeni na benki itangaze mnada wa mali zako, hapo ndin utafahamu huo urijali wako!
 
mtoto mpole

mtoto mpole

JF-Expert Member
Joined
Mar 22, 2010
Messages
679
Points
0
Age
32
mtoto mpole

mtoto mpole

JF-Expert Member
Joined Mar 22, 2010
679 0
hili ni tatizo? jamani kila nikipata nafasi nakuwa na mwanamke na wala sitosheki.....! kwa siku nakuwa na wanawake wawili au watatu. hili ni tatizo gani?
Pepo hilo na ni dalili ya kufa mapenmaaaaa uende kuzimu
 
B

bid2015

JF-Expert Member
Joined
Sep 6, 2011
Messages
325
Points
195
B

bid2015

JF-Expert Member
Joined Sep 6, 2011
325 195
Pole. itakuwa ni spiritual husband/ wife. nenda kwenye deliverance fasta au anza kufunga na kujiombea mwenyewe. ukiwa na ndoa au mahusiano hutakuwa na furaha kamwe katika hali hiyo
najaribu lkn nashindwa
 
B

bid2015

JF-Expert Member
Joined
Sep 6, 2011
Messages
325
Points
195
B

bid2015

JF-Expert Member
Joined Sep 6, 2011
325 195
Dah! Jitaidi kuwa na mwanamke mmoja tu,ambaye umempenda na anayekupenda siku hizi kuna magonjwa mengi especially HIV acha kurukaruka kijana utaingia vumbini mapema.
nimejitaidi sana lkn hamu hainiishi
 

Forum statistics

Threads 1,285,692
Members 494,726
Posts 30,870,375
Top