Hili ndio Gundu haswaa

Philipo D. Ruzige

Verified Member
Joined
Sep 25, 2015
Messages
6,020
Points
2,000

Philipo D. Ruzige

Verified Member
Joined Sep 25, 2015
6,020 2,000
Nipo ndan ya basi nimekaa na papuchi, nimenunua korosho kiroho safi nikasema nimgawie kidogo basi kakinga mikono miwili ile kumimina tu kumbe nimeshika pakti vibaya nashtuka zimeenda nyingi kwake yani nimebaki na za kusuuzia mdomo tu.


Huyu demu sijui ni chuma ulete?


Sent using Jamii Forums mobile app
 

Philipo D. Ruzige

Verified Member
Joined
Sep 25, 2015
Messages
6,020
Points
2,000

Philipo D. Ruzige

Verified Member
Joined Sep 25, 2015
6,020 2,000
Hahahaa ndugu kwani gunia hilo?
Ungemnunulia na yeye tu maana angekuwa dume wala usingempa

Sent from my SM using Tapatalk
Hapa kila mtu anatakiwa apambane na hali yake. Nilinvyonunua nikajiskia aibu tu nikaona nae afurahie chenji za mshahara wangu

Sent using Jamii Forums mobile app
 

Invigilator

JF-Expert Member
Joined
Aug 16, 2016
Messages
2,097
Points
2,000

Invigilator

JF-Expert Member
Joined Aug 16, 2016
2,097 2,000
Huo upuuzi huwa sina nikiwa safarini, kwanza hata kuongea na abiria mwenzangu lazima Vetting ifanyike.
Endeleza huo upuuzi ipo siku utakuja lia na kusaga meno,wewe si jiwe wala chuma unasafiri na matatizo chungu nzima kwa kuwa tu u mwanadamu,taka amani na watu ulionao kwa wakati huo hujui nini chaweza kutokea mbele safarini,badilika.

Sent using Jamii Forums mobile app
 

Philipo D. Ruzige

Verified Member
Joined
Sep 25, 2015
Messages
6,020
Points
2,000

Philipo D. Ruzige

Verified Member
Joined Sep 25, 2015
6,020 2,000

Ushimen

JF-Expert Member
Joined
Oct 24, 2012
Messages
24,613
Points
2,000

Ushimen

JF-Expert Member
Joined Oct 24, 2012
24,613 2,000
Wanaume wa Dar mnatia kinyaa sana....
Yaani bites tu ndio zimeku shupaza jishipa la shingo, na haukuona umeridhika ukaamua ukuje umuandikie dada wa watu thread kabisa.....
Ujue nyie ndio mnao sababisha anaume wa ukweli tunadharaulika humu.... Gad'dem it....

Sent using Jamii Forums mobile app
 

Mbao za Mawe

JF-Expert Member
Joined
May 11, 2015
Messages
22,647
Points
2,000

Mbao za Mawe

JF-Expert Member
Joined May 11, 2015
22,647 2,000
Endeleza huo upuuzi ipo siku utakuja lia na kusaga meno,wewe si jiwe wala chuma unasafiri na matatizo chungu nzima kwa kuwa tu u mwanadamu,taka amani na watu ulionao kwa wakati huo hujui nini chaweza kutokea mbele safarini,badilika.

Sent using Jamii Forums mobile app
Acha kuwaza Shida ndio maana mnapata shida kwa kukaa kuwaza shida.

Sina muda wa kuongea na mtu.
 

Forum statistics

Threads 1,391,380
Members 528,393
Posts 34,079,607
Top