Hili ndilo limbwata la kumpa mkeo na kumfunga mumeo

Hili ndilo limbwata la kumpa mkeo na kumfunga mumeo

Idd Ninga

JF-Expert Member
Joined
Nov 18, 2012
Posts
5,539
Reaction score
4,855
Kwa miaka mingi watu baadhi wamekuwa wakiamini katika nguvu za giza za kimapenzi maarufu kama limbwata.

Ila lipo limbwata la kweli ambalo ni mpenzi kumuheshimu mpenzi wake na kumuonyesha mapenzi yote ya kweli pasi na kuwa msaliti au kuchepuka pembeni kama makatapila ya kujenga barabara.

Muombe Mungu wako kwa imani yako akupe mpenzi wa kweli atakae kupenda na kukujali lakini katu uchawi hauna nafasi katika mapenzi.

USIDANGANYIKE!
 
Hili lingekuwa limbwata kweli basi mahusiano mengi sana yangedumu,kua uyaone
 
Hiyo nadharia ya mapenzi ya kweli ndiyo haijaeleweka vizuri. Wengi mnaihusisha na kumfanya make/mume kuwa wako peke yako (mwaminifu). Hiyo haiwezekani. Ndiyo maana ndoa nyingi zinavunjika.

Muache mwana wa mwenzio abadilishe ladha. Ili mradi mlishaoana atarudi kwako tu. Staili zenyewe za kugegedana huzijui, kila siku kifo cha mende na mbuzi kagoma kwenda. Unamkinaisha mtoto wa watu.

Acha akaonje na ile ya kwenye bembea. Demu anawekwa kwenye bembea akiwa mtupuuu k ikiwa imeachama. Kisha anasukumwa na kurudi kwa kasi kuelekea kwenye bakora. Basi loooo!​
 
Hiyo nadharia ya mapenzi ya kweli ndiyo haijaeleweka vizuri. Wengi mnaihusisha na kumfanya make/mume kuwa wako peke yako (mwaminifu). Hiyo haiwezekani. Ndiyo maana ndoa nyingi zinavunjika.

Muache mwana wa mwenzio abadilishe ladha. Ili mradi mlishaoana atarudi kwako tu. Staili zenyewe za kugegedana huzijui, kila siku kifo cha mende na mbuzi kagoma kwenda. Unamkinaisha mtoto wa watu.

Acha akaonje na ile ya kwenye bembea. Demu anawekwa kwenye bembea akiwa mtupuuu k ikiwa imeachama. Kisha anasukumwa na kurudi kwa kasi kuelekea kwenye bakora. Basi loooo!​
Hiyo bembea inafungwa chumbani ama?
 
Sister, hiyo bembea funga chumbani kwako endapo kuna nafasi ya kutosha.
Vinginevyo nendeni picnic sehemu yoyote mkafanyie hako kamchezo.
Hivi vyumba vyetu kama stoo ni shida......
 
Back
Top Bottom