Hili nalo neno: Haya ndo Mapenzi ya Sasa...?

Hili nalo neno: Haya ndo Mapenzi ya Sasa...?

mameyataka mwenyewe...nani anaoa alafu mke anakaa mbali na wewe kidume chako. yote hayo ni kweli...wacha wakugegedee tuu mwana
Kuna uwezekano mkubwa wa kugegedewa hata kama unaishi karibu na mke wako, cha msingi kujitahidi kupunguza sababu zinazoweza kupelekea mkeo kugegedwa.
 
hii nayo kali, hii story ya kutunga, mke wake hawezi kufanya hivi alafu nawe uyalete jamvini. Ila yapo,japo. ni kukusaidia majukumu kama huduma unatoa kwa msimu.
 
Ngoja azae sasa ndo utakoma zaidi maana umeshindwa kujipanga na kufanya mambo katika wakati maalumu.
Sasa kizaazaa kitakuja pale uttakapoanza kumtunza mtoto wa mwanaume mwenzako sababu ya ujinga wako.

Umekusudia kunchekesha nkiwa msibani.ntunze mtt wa mwanaume mwenzangu?hata kama kitanda hakizai haramu...no way!
 
Kuna uwezekano mkubwa wa kugegedewa hata kama unaishi karibu na mke wako, cha msingi kujitahidi kupunguza sababu zinazoweza kupelekea mkeo kugegedwa.

Umesema kweli.ila kama karibu tu wanagegedwa je fimbo ya mbali si ndo kabisaa?
 
hii nayo kali, hii story ya kutunga, mke wake hawezi kufanya hivi alafu nawe uyalete jamvini. Ila yapo,japo. ni kukusaidia majukumu kama huduma unatoa kwa msimu.

Mkuu kama yeye ni msamaria mwema si asaidie tu bila kugegeda?kinyume chake anantafutia njia ya ama mimi ama yeye kwenda aliko Osama
 
ahaha ni kweli hii ki2 mapenzi ni kwereee man watu wnaumia na ndoa zao
 
Hapo ndo umekomesha. Mkeo kulala na kuamkia usikokujua ni agizo la nani mungu aliye hai au mungu wa freemason anayeongopea wanawake kuendesha maisha huria ya kuasi waume zao. Ukiyakubali ya firauni usiyalalamikie.
Inamaana huyo mke au wewe mtakuwa mnaongoza kila mahala au hakuna kitu kinachoweza kuwafanya mkae mbali walau hata kwa muda mfupi?kama kusoma, au safari za kikazi au shuguli zingine za kimaisha, hata spea tairi la gari kuna wakati linabaki gereji, kumbuka huyo aliwa chuo na swala la chuo ni maisha ya mpito
 
Inamaana huyo mke au wewe mtakuwa mnaongoza kila mahala au hakuna kitu kinachoweza kuwafanya mkae mbali walau hata kwa muda mfupi?kama kusoma, au safari za kikazi au shuguli zingine za kimaisha, hata spea tairi la gari kuna wakati linabaki gereji, kumbuka huyo aliwa chuo na swala la chuo ni maisha ya mpito
Nipe andiko la dini yoyote linalosema wajibu wa mke katika ndoa ni kusoma na kusafiri kikazi; ajira kwa mwanamke ni mpango wa mungu? mimi sijakataa kwa hizo ndoa za kiholela za mifumo ya kifreemason ila nimesema tu msilalamikie matokea ya uasi wenu.
 
Inamaana huyo mke au wewe mtakuwa mnaongoza kila mahala au hakuna kitu kinachoweza kuwafanya mkae mbali walau hata kwa muda mfupi?kama kusoma, au safari za kikazi au shuguli zingine za kimaisha, hata spea tairi la gari kuna wakati linabaki gereji, kumbuka huyo aliwa chuo na swala la chuo ni maisha ya mpito

Asante mkuu
 
Nipe andiko la dini yoyote linalosema wajibu wa mke katika ndoa ni kusoma na kusafiri kikazi; ajira kwa mwanamke ni mpango wa mungu? mimi sijakataa kwa hizo ndoa za kiholela za mifumo ya kifreemason ila nimesema tu msilalamikie matokea ya uasi wenu.
Ila ujue unaweza kuasiwa hata kama akiwa ni mama wa nyumbani
 
Nipe andiko la dini yoyote linalosema wajibu wa mke katika ndoa ni kusoma na kusafiri kikazi; ajira kwa mwanamke ni mpango wa mungu? mimi sijakataa kwa hizo ndoa za kiholela za mifumo ya kifreemason ila nimesema tu msilalamikie matokea ya uasi wenu.

Mkuu una hoja pia ila kwa wakati tulionao taabu sana kuzingatia hayo uyakaziayo
 
Ila ujue unaweza kuasiwa hata kama akiwa ni mama wa nyumbani
Uasi wa mwanamke awapo peke yake ni wa kutisha mno kama huna habari; kwani Hawa wakati anaanzisha uasi na shetani pale Eden si Adamu hakuwepo jirani? unadhani ni kwanini shetani aliamua kumtokea Hawa wakati Adamu hayupo? maandiko si kitu cha kupuuzia.
 
Kizuri kula na wenzio bana!

Sent from my BlackBerry 9300 using JamiiForums
 
Mkuu una hoja pia ila kwa wakati tulionao taabu sana kuzingatia hayo uyakaziayo
Ni kweli anahoja kuhusu mke kubaki nyumbani kwa mujibu wa imani yake ila amesahau hata yeye sio muda wote atakuwa anakaaa nyumbani au sio maisha yake yote hataweza kusafiri na kuwa mbali na mkewe kama ni mke wa kumsaliti si ndio atatumia muda huo. Kumbuka tuliambiwa asiyefanya kazi asile haikusema ni mwanamke au mwanaume hata mke ana haki ya kufanya kazi, pia usimuache elimu haikusema ni kwa wanaume pekee hata mwanamke ana haki ya kusoma
 
Mkuu una hoja pia ila kwa wakati tulionao taabu sana kuzingatia hayo uyakaziayo
Ndo hapo sasa tujue imekula kwetu; wenzetu wahindi na waarabu wanaojitahidi kuzingatia si unaona ndoa zao zilivyosimama? hata ukimwi kule ni lugha mpya.
 
Uasi wa mwanamke awapo peke yake ni wa kutisha mno kama huna habari; kwani Hawa wakati anaanzisha uasi na shetani pale Eden si Adamu hakuwepo jirani? unadhani ni kwanini shetani aliamua kumtokea Hawa wakati Adamu hayupo? maandiko si kitu cha kupuuzia.
Uasi wa mwanamke una sababu nyingi sana wewe kaa naye muda wote halafu usimtimizie mahitaji yake uone
 
Uasi wa mwanamke awapo peke yake ni wa kutisha mno kama huna habari; kwani Hawa wakati anaanzisha uasi na shetani pale Eden si Adamu hakuwepo jirani? unadhani ni kwanini shetani aliamua kumtokea Hawa wakati Adamu hayupo? maandiko si kitu cha kupuuzia.

Maneno mazito hayo mkuu
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom