Samwel0759
Member
- May 27, 2013
- 19
- 11
INAUMA SANA CHEKI HII ,Unamnunulia demu CM mwanaume mwenzako anamnunulia VOCHA !
Huo ni Mgawanyo wa Majukumu. Unamrushia demu love SMS yeye ana foward kwa Mwanaume mwenzako !
Huo ni Mwingiliano wa mtandao. Unamnunulia demu CHUPI , Mwanaume mwenzako ANAMVUA,
Huko ni kusaidiana ktk maisha! Unamwomba demu mfanye mapenz japo kwa dakika chache, mwanaume mwenzako anabembelezwa na demu wakalale mpaka asubuh ,Huu ni mtazamo tu !
Huo ni Mgawanyo wa Majukumu. Unamrushia demu love SMS yeye ana foward kwa Mwanaume mwenzako !
Huo ni Mwingiliano wa mtandao. Unamnunulia demu CHUPI , Mwanaume mwenzako ANAMVUA,
Huko ni kusaidiana ktk maisha! Unamwomba demu mfanye mapenz japo kwa dakika chache, mwanaume mwenzako anabembelezwa na demu wakalale mpaka asubuh ,Huu ni mtazamo tu !