Hili litawashangaza wanawake………!


Mtambuzi

Mtambuzi

Platinum Member
Joined
Oct 29, 2008
Messages
8,809
Likes
1,308
Points
280
Mtambuzi

Mtambuzi

Platinum Member
Joined Oct 29, 2008
8,809 1,308 280
Ni jambo ambalo litawashtua wanawake, hasa walioolewa au ambao wana wapenzi wanaoaminika, kwamba, kila wanaume kumi ambao unakutana nao kila siku, watano kati yao ni lazima wameshakutana na kufanya mapenzi na wanaoitwa makahaba. Ni wepi watano kati ya hao kumi, ni jambo lenye kushangaza zaidi. Unaweza kuhisi kwamba, kati ya hao kumi, ni wale wanaume wahuni na chakaramu, ndio watakaokuwa wamekutana kimwili na makahaba……… Umekosea!

Kwa kawaida kati ya hao kumi, watano ambao watakuwa wameshatembea na makahaba watakuwa ni wale ambao huwezi kuwategemea. Kwa nini? Kwa sababu ni wale wenye kujiheshimu kwa nje, wenye uwezo na pengine waliosoma vizuri. Hapa hata hivyo tunazungumzia makahaba ambao wanajiuza kwa kiwango kinachoweza kukubalika kwa watu wengi wakiwemo wageni kutoka nje. Wale makahaba kama wa Uwanja wa Fisi au Kimboka pale Buguruni hawahesabiwi kama makahaba katika viwango vya kiutafiti kama huu uliofanywa duniani kote.

Kahaba kwa kawaida huhitaji fedha na pengine mahali pa kwenda kufanyia mapenzi na hili linawezekana kwa mwanaume mwenye uwezo kifedha. Kwa hali hiyo, watano kati ya hao wanaume kumi ni lazima wawe ni wale wenye uwezo mzuri kifedha. Kuna tafiti zinazoonesha kwamba, wanaume wanaochukua makahaba angalau mara moja kwenye maisha yao, ni zaidi ya watano kati ya kila kumi. Baadhi ya tafiti zinaonesha kwamba, wanaume sita hadi saba, huchukua makahaba katika maisha yao, hata kama ni mara moja tu.

Lakini jambo la kushangaza na kusikitisha ni kwamba, imebainika sasa kuwa, wanaume wanaochukua makahaba, nusu yake ni wanaume ambao wameoa au wana wapenzi wanaowaamini sana. Kwa haraka mtu anaweza kuichukulia taarifa hii kama jambo lisilo na maana sana au lisilo jipya, lakini ni taarifa isiyopendeza kwa wanandoa au wapenzi.

Tofauti na nyumba ndogo, kuchukua kahaba kunaweza kumfanya mwanaume asikamatwe kwa maisha yake yote, kwani kahaba na mnunuzi wake humaliza biashara huko huko. Kwa wale wakazi wa jijini Dar wanajua vizuri kwamba, makahaba wengi hufanyia mapenzi kwenye magari na hata makaburini na wanaofanya nao kuna miongoni mwao wanaoheshimika katika jamii. Ndio maana wanawake ambao wana waume wenye uwezo kifedha hawapaswi kujidanganya kwamba, waume zao hawawezi kutembea na makahaba. Kwa sehemu kubwa tafiti zinaonesha kwamba, uwezekano huo ni mkubwa sana. Kama watano kati ya kila kumi wanaweza kufanya hivyo, basi idadi ni kubwa
 
Rutashubanyuma

Rutashubanyuma

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2010
Messages
169,612
Likes
620,017
Points
280
Rutashubanyuma

Rutashubanyuma

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2010
169,612 620,017 280
kutembea na kahaba kwa kijana mdogo lina uwezekano mkubwa............kwani kiu yake yawezekana ni kukutana kimwili na mwanamke yeyote atakayembahatisha......lakini baada ya kuoa hapo ni pasua kichwa.........inamaanisha sasa njemba hiyo ana matatizo makubwa.........................kwa sababu anachofuata huko siyo kujaamiana kwa sababu hana kiu...........................kama ana kiu basi hatosheki au hatoshelezwi..............................na huyo kahaba hawezi kumtosheleza kwa sababu kujaamiana is more than the physical contact..................it has to be the fulfilling emotional contact..............with the rapturous sex just a physical conduit to get the couple there..............and that is always gone lacuna when sex is bartered for cash......................
 
The Boss

The Boss

JF-Expert Member
Joined
Aug 18, 2009
Messages
37,832
Likes
23,135
Points
280
The Boss

The Boss

JF-Expert Member
Joined Aug 18, 2009
37,832 23,135 280
watano tu?
nilifikiri 8 ya 10.....lol
 
vukani

vukani

JF-Expert Member
Joined
Dec 30, 2009
Messages
245
Likes
10
Points
35
vukani

vukani

JF-Expert Member
Joined Dec 30, 2009
245 10 35
kutembea na kahaba kwa kijana mdogo lina uwezekano mkubwa............kwai kiu yake yawezekana ni kukutana kimwili na mwanamke yeyote atakayembahatisha......lakini baada ya kuoa hapo ni pasua kichwa.........inamaanisha sasa njemba hiyo ana matatizo makubwa.........................kwa sababu anachofuata huko siyo kujaamiana kwa sababu hana kiu...........................kama ana kiu basi hatosheki au hatoshelezwi..............................na huyo kahaba hawezi kumtosheleza kwa sababu kujaamiana is more than the physical contact..................it has to be the fulfilling emotional contact..............with the rapturous sex just a physical conduit to get the couple there..............and that is always gone lacuna when sex is bartered for cash......................
Hapo kwenye Red.....hujanishawishi, kujaamiana kwa wanaume wakati mwingine ni kwa ajabu sana, wakati wewe unasema kahaba hawezi kumtosheleza, lakini jambo ambalo wewe hulijui ni kwamba, katika swala zima la kujamiaana wanaume wengi huvutwa na udadisi wa sifa za nje za wanawake fulani.......... haiyumkini, mwanaume mwenye akili zake timamu anaweza hata kujamiaana na mwendawazimu ili kujua ana ladha gani. usifikiri wale omba omba pale mjini wenye watoto na wengine wana ujauzito wamepata wapi, ni kwa hao hao wanaume tena wengine ni watu wa heshima na wana familia zao.
Sifa za nje za wanawake kama weupe tena wa kujichubua kwa mikorogo, Makalio makubwa, mahipsi, matiti makubwa nk....... huwashawishi wanaume kuwa na udadisi wa kutaka kuonja................
Si hivyo tu wanaume pia hudanganyana wanapokuwa kwenye vijiwe vyao, humo huwajadili na kuwanyambua wanawake vya kutosha na ndio maana kuna wengine hujaribu hata kuwaruka ukuta wake zao kwa kutaka kuwaonja kama upande wa pili ukoje.........
 
vukani

vukani

JF-Expert Member
Joined
Dec 30, 2009
Messages
245
Likes
10
Points
35
vukani

vukani

JF-Expert Member
Joined Dec 30, 2009
245 10 35
watano tu?
nilifikiri 8 ya 10.....lol
Hata mie nilihisi tu kuwa hizo takwimu Mtambuzi kazichakachua.............labda kama atakuw ame-base kwenye vigezo vya Kimagharibi..................
 
The Boss

The Boss

JF-Expert Member
Joined
Aug 18, 2009
Messages
37,832
Likes
23,135
Points
280
The Boss

The Boss

JF-Expert Member
Joined Aug 18, 2009
37,832 23,135 280
hivi wewe vukani ni mwanamke kabisaaa?

mbona nnatia shaka?????/
 
Vin Diesel

Vin Diesel

JF Gold Member
Joined
Mar 1, 2011
Messages
8,671
Likes
1,182
Points
280
Vin Diesel

Vin Diesel

JF Gold Member
Joined Mar 1, 2011
8,671 1,182 280
Ungesema 10 kati ya 10 ningeamini utafiti huo...
 
TUNTEMEKE

TUNTEMEKE

JF-Expert Member
Joined
Jun 15, 2009
Messages
4,585
Likes
75
Points
145
TUNTEMEKE

TUNTEMEKE

JF-Expert Member
Joined Jun 15, 2009
4,585 75 145
possibly mkuu!
 
Husninyo

Husninyo

JF-Expert Member
Joined
Oct 24, 2010
Messages
23,814
Likes
646
Points
280
Husninyo

Husninyo

JF-Expert Member
Joined Oct 24, 2010
23,814 646 280
Tobaa! Ila Wa kwangu hayupo kati ya hao.
 
Mungi

Mungi

JF Gold Member
Joined
Sep 23, 2010
Messages
16,994
Likes
482
Points
180
Mungi

Mungi

JF Gold Member
Joined Sep 23, 2010
16,994 482 180
Ni jambo ambalo litawashtua wanawake, hasa walioolewa au ambao wana wapenzi wanaoaminika, kwamba, kila wanaume kumi ambao unakutana nao kila siku, watano kati yao ni lazima wameshakutana na kufanya mapenzi na wanaoitwa makahaba. Ni wepi watano kati ya hao kumi, ni jambo lenye kushangaza zaidi. Unaweza kuhisi kwamba, kati ya hao kumi, ni wale wanaume wahuni na chakaramu, ndio watakaokuwa wamekutana kimwili na makahaba……… Umekosea!

Kwa kawaida kati ya hao kumi, watano ambao watakuwa wameshatembea na makahaba watakuwa ni wale ambao huwezi kuwategemea. Kwa nini? Kwa sababu ni wale wenye kujiheshimu kwa nje, wenye uwezo na pengine waliosoma vizuri. Hapa hata hivyo tunazungumzia makahaba ambao wanajiuza kwa kiwango kinachoweza kukubalika kwa watu wengi wakiwemo wageni kutoka nje. Wale makahaba kama wa Uwanja wa Fisi au Kimboka pale Buguruni hawahesabiwi kama makahaba katika viwango vya kiutafiti kama huu uliofanywa duniani kote.

Kahaba kwa kawaida huhitaji fedha na pengine mahali pa kwenda kufanyia mapenzi na hili linawezekana kwa mwanaume mwenye uwezo kifedha. Kwa hali hiyo, watano kati ya hao wanaume kumi ni lazima wawe ni wale wenye uwezo mzuri kifedha. Kuna tafiti zinazoonesha kwamba, wanaume wanaochukua makahaba angalau mara moja kwenye maisha yao, ni zaidi ya watano kati ya kila kumi. Baadhi ya tafiti zinaonesha kwamba, wanaume sita hadi saba, huchukua makahaba katika maisha yao, hata kama ni mara moja tu.

Lakini jambo la kushangaza na kusikitisha ni kwamba, imebainika sasa kuwa, wanaume wanaochukua makahaba, nusu yake ni wanaume ambao wameoa au wana wapenzi wanaowaamini sana. Kwa haraka mtu anaweza kuichukulia taarifa hii kama jambo lisilo na maana sana au lisilo jipya, lakini ni taarifa isiyopendeza kwa wanandoa au wapenzi.

Tofauti na nyumba ndogo, kuchukua kahaba kunaweza kumfanya mwanaume asikamatwe kwa maisha yake yote, kwani kahaba na mnunuzi wake humaliza biashara huko huko. Kwa wale wakazi wa jijini Dar wanajua vizuri kwamba, makahaba wengi hufanyia mapenzi kwenye magari na hata makaburini na wanaofanya nao kuna miongoni mwao wanaoheshimika katika jamii. Ndio maana wanawake ambao wana waume wenye uwezo kifedha hawapaswi kujidanganya kwamba, waume zao hawawezi kutembea na makahaba. Kwa sehemu kubwa tafiti zinaonesha kwamba, uwezekano huo ni mkubwa sana. Kama watano kati ya kila kumi wanaweza kufanya hivyo, basi idadi ni kubwa

Afadhali yangu ninayetembea na ma house girl! chungeni wafanyakazi wenu wa ndani!
 
Bishanga

Bishanga

JF-Expert Member
Joined
Jun 29, 2008
Messages
15,343
Likes
86
Points
0
Bishanga

Bishanga

JF-Expert Member
Joined Jun 29, 2008
15,343 86 0
Suala la ukahaba huwa linajitokeza na kujadiliwa sana humu mmu. Kuna kipindi tulilijadili ikaonekana ukahabu ni wa aina nyingi.Sex for cash hiyo ndiyo straightforward ukahaba,lakini swali lilikuja je na anayetoa maksi za chu...i darasani,anayepandishwa cheo kwa kutoa nonino? anayepewa tenda kwa kumalizana biashara chumbani sea cliff? anayepunguziwa bei na mpemba dukani? je huu nao sio umalaya? Kama jibu ni ndiyo hapo kuna tena mambo ya 5/10 au ni 10/10?
 
vukani

vukani

JF-Expert Member
Joined
Dec 30, 2009
Messages
245
Likes
10
Points
35
vukani

vukani

JF-Expert Member
Joined Dec 30, 2009
245 10 35
hivi wewe vukani ni mwanamke kabisaaa?

mbona nnatia shaka?????/
Zile aibu za uanamke zilishanitoka kitambo................ hapa ni kuwachana wanaume kwa kwenda mbele.....................
 
bht

bht

JF-Expert Member
Joined
May 14, 2009
Messages
10,341
Likes
212
Points
160
bht

bht

JF-Expert Member
Joined May 14, 2009
10,341 212 160
sijashtuka
I guess siangukii kwenye moja ya kundi...lol!
 
S

shalis

JF-Expert Member
Joined
Jun 30, 2011
Messages
272
Likes
3
Points
0
S

shalis

JF-Expert Member
Joined Jun 30, 2011
272 3 0
nadhani mtambuzi usiwaambie ya wanawake maana wanaume watazimia .... kwana hao makahaba si wanawake na wengine ni wake za watu so ..
maisha is blah blah aaaa daima mpaka kifo
 
MADAM T

MADAM T

JF-Expert Member
Joined
Oct 21, 2010
Messages
4,279
Likes
1,340
Points
280
MADAM T

MADAM T

JF-Expert Member
Joined Oct 21, 2010
4,279 1,340 280
Haya tumekusikia.....
 
Meritta

Meritta

JF-Expert Member
Joined
Apr 26, 2011
Messages
1,304
Likes
7
Points
0
Meritta

Meritta

JF-Expert Member
Joined Apr 26, 2011
1,304 7 0
mtambuz jamni mbona unaniogopesha so utanifanya nisimkubali mtu
 

Forum statistics

Threads 1,235,141
Members 474,353
Posts 29,213,151