Hili Jicho limepotelea wapi?

Bengalisis

JF-Expert Member
Joined
Jun 8, 2018
Messages
1,124
Points
2,000

Bengalisis

JF-Expert Member
Joined Jun 8, 2018
1,124 2,000
JICHO HILI LINAPOTEA

Nikiwa mdogo, Mama yangu alikuwa anawasiliana nami kwa macho, bila kutamka na nilikuwa namuelewa vizuri!!

Jicho hilo silioni siku hizi miongoni mwa akina mama.

Ilikuwa wageni wakija nyumbani, mimi kama narukaruka na kucheza mbele ya wageni bila staha, kulikuwa na namna fulani ya mama kuniangalia ilimaanisha "toka hapa". Nilielewa mara moja na kutii!

Ilikuwa wageni wakila chakula nami kutaka kudowea, basi kulikuwa na uangaliaji wa mama ambao ulimaanisha " ukijaribu tu nitakuchuna ngozi ukiwa hai!" lakini wakati huohuo kwa wageni uso wake ulimaanisha "endeleeni tu, huyu dogo ameshakula."

Ilikuwa mkiwatembelea ndugu na ukataka kulilia kitu cha watu, kulikuwa na jicho fulani hivi toka kwa mama lililoonyesha kuwa "Ukifanya ng'ee tu tukifika nyumbani nitakukaba shingo, sitaki ujinga"

Lakini wanawake wa leo, namaanisha akina mama wa leo ehhh..., vioja. Macho yao yamepofushwa na nini sijui..! Labda ni hizi kope za bandia wanazozivaa au hizi rangi wanazopaka kwenye nyusi!!

Kusema ukweli macho yao hayana mawasiliano na watoto wao.

Wazazi wetu wa zamani, Mungu awajaalie maisha marefu. Ninyi ndo mlitutengeneza tukawa hivi tulivyo leo. Hatuna tamaa ya vitu vya watu.

Nakala:
- Wanaume wote
- Akina mama vijacho wote
 

R Mbuna

JF-Expert Member
Joined
Dec 30, 2015
Messages
2,087
Points
2,000

R Mbuna

JF-Expert Member
Joined Dec 30, 2015
2,087 2,000
Nilichukua hili jicho kwa mama yangu aisee.

Sometimes siongei mtoto akikutanisha macho yake na yangu tu ataacha ujinga aliokuwa anaufanya.
 

TANMO

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2008
Messages
9,245
Points
2,000

TANMO

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2008
9,245 2,000
Umeshakuwa sasa, kila ukitazama jicho unakuta anakurembulia.. Ila muulize Dogo taratiibu atakupa stori.

Mi Dogo tunaweza kaa anafanya ujinga wake, mamake akimuangalia tu anatulia mwenyewe afu ananikimbilia. Akati mamake hamna kitu amefanya wala kusema..
 

TheChoji

JF-Expert Member
Joined
Apr 14, 2009
Messages
1,414
Points
2,000

TheChoji

JF-Expert Member
Joined Apr 14, 2009
1,414 2,000
Jicho analo mdada wa kazi ndugu
Wazazi wenyewe macho yao yapo shilawadu yanaangalia ubuyu
Nilichojifunza hapa ni kuwa kwa sasa mke bora kabisa wa kuoa ni msichana wa kazi. Huyu ukimpata utakua umepata lulu maana anajua kuamka asubuhi na mapema, anajua kuandaa watoto, anajua kusafisha nyumba, anajua kufua, anajua kulisha mtoto, kupika, kuosha vyombo na kazi zote za ndani.
 

nipeukweli

JF-Expert Member
Joined
Jul 16, 2012
Messages
640
Points
250

nipeukweli

JF-Expert Member
Joined Jul 16, 2012
640 250
Mmeshafanya tafiti kwa wanawake wangapi kujua kuwa hayo macho yamepotea?
Ni hao maslayqueen mnaowabadilisha kila miezi mitatu kama ripoti za robo mwaka au wanawake wepi mnaowazungumzia?
 

Thad

JF-Expert Member
Joined
Mar 14, 2017
Messages
12,211
Points
2,000

Thad

JF-Expert Member
Joined Mar 14, 2017
12,211 2,000
Heko kwa mama zetu hakika walijua kutulea vyema. Mama yangu hakuwahi kunichapa ila jicho lake lilikuwa likinionya kufanya makosa!
 

Thad

JF-Expert Member
Joined
Mar 14, 2017
Messages
12,211
Points
2,000

Thad

JF-Expert Member
Joined Mar 14, 2017
12,211 2,000
Nilichojifunza hapa ni kuwa kwa sasa mke bora kabisa wa kuoa ni msichana wa kazi. Huyu ukimpata utakua umepata lulu maana anajua kuamka asubuhi na mapema, anajua kuandaa watoto, anajua kusafisha nyumba, anajua kufua, anajua kulisha mtoto, kupika, kuosha vyombo na kazi zote za ndani.
Huyo mdada wa kazi nae ukishamuoa jicho litapotea maana naye atakuwa busy kujiremba, kuchat na kuangalia tv
 

TheChoji

JF-Expert Member
Joined
Apr 14, 2009
Messages
1,414
Points
2,000

TheChoji

JF-Expert Member
Joined Apr 14, 2009
1,414 2,000
Huyo mdada wa kazi nae ukishamuoa jicho litapotea maana naye atakuwa busy kujiremba, kuchat na kuangalia tv
Hapana mkuu. Inaelekea kuna vitu fulani watu wakijifunza wakiwa wadogo hua hawaviachi. Ndio maana unaona kinamama wengi hapa wanasema jicho walijifunza kwa mama zao. Hata kama atabadilika kidogo hawezi kuwafikia hawa watoto wa saint ambao hata kufua chupi zao hawawezi.
 

Forum statistics

Threads 1,379,351
Members 525,398
Posts 33,744,994
Top