Division Ama GPAKabla ya kujibu napenda kujuwa unatumia mfumo hupi wa ufaulu?
Kabla ya kujibu napenda kujuwa unatumia mfumo hupi wa ufaulu?
D pia anaweza
Huu mchezo ni rahisi sana,njia unatakiwa uanze kuitafuta kwa kuanzia kwenye herufi kwenda kwenye gari ndio utajua haraka kuwa gari itatokea geti gani....michezo ya darasa la pili hii..
Kaam ni mchezo wa Darasa la pili jibu basi mkuu.@"LUBEDEHuu mchezo ni rahisi sana,njia unatakiwa uanze kuitafuta kwa kuanzia kwenye herufi kwenda kwenye gari ndio utajua haraka kuwa gari itatokea geti gani....michezo ya darasa la pili hii..