Hiki ndicho kinachomtafuna Membe na kundi lake

Hiki ndicho kinachomtafuna Membe na kundi lake

hii nchi ina freedom of speech sijaona membe alipokosea..tatizo unafki umejaa tu mnataka kila kitu asifiwe! mwacheni MEMBE aongee kile anachojisikia alaaah..naona mnakanyagana tu na bado...
unafikiri ni sawa.....??????
 
komesha ya hawa jamaa ni pale siku magufuli akitangaza kurudisha rasimu ya warioba hapo ndo team membe na wenzake watakimbia nchi mapemaaaaaa
 
Wadau, amani iwe kwenu.

Liwe jipu ama tambazi, kutumbuliwa kwake kunaambayana na maumivu makali. Hakuna mtu ambaye anachekelea namkufurahia wakati jipu lake linatumbuliwa. Uzoefu unaonesha kuwa watumbuliwaji wote wanatoa sauti kubwa ya mguguno na wakati mtumbuliwaji anafanya hivyo, jukumu la mtumbuaji ni kuendelea kutumbua na kukamua mpaka kiini kitoke. Akiacha kutumbua kwa kusikiliza sauti ya mtumbuliwaji basi zoezi linakwama na hali inakuwa mbaya sana.

Naam tumesikia sauti ya Lowasa akisema eti Rais Magufuli anawaonea wafanyabiashara waliounga mkono UKAWA. Hapo hapo Lowasa anatoa kauli kuwa wale wafanyabiashara waliounga mkono UKAWA watapata umbendeleo kwenye zabuni za manispaa ambazo UKAWA wanaongoza.

Makongoro Mahanga na Benard Membe nao wamelialia wakati majipu yao yanatumbuliwa. Wote ni katika kumshawishi mtumbua majipu asiendelee na kazi hiyo. Hata hivyo, kwa vile mtumbuaji amedhamiria kutumbua majipu yote na kutoa viini, kelele zao hazijasaidia.

Tutarajie kelele nyingi kutoka kwa watumbuliwaji. Hata hivyo, mtumbuaji amejivika ukiziwi na upofu hivyo hasikii wala haoni kelele zao mpaka kazi ya kutumbua majipu ikamilike

Jukumu letu wananchi ni kuendelea kumuombea kwa Mungu Muumba ili kazi hiyo ifanyike kwa ufanisi.
 
Umemsikia Dr. Salim amewapa nyie CCM na vibaraka wenu ukweli mweupe bila chenga!
Kwani Dr Slaa ndo msemaji wa mwisho katika nchi hii? Kila mtu ana uhuru wa kutoa maoni yake ilimradi havuki mipaka
 
hii nchi ina freedom of speech sijaona membe alipokosea..tatizo unafki umejaa tu mnataka kila kitu asifiwe! mwacheni MEMBE aongee kile anachojisikia alaaah..naona mnakanyagana tu na bado...

Bila shaka Wewe utakua kwenye lile genge la Vimada mliokua mnashinda angani kwa kodi za waTz..
 
Kwani Dr Slaa ndo msemaji wa mwisho katika nchi hii? Kila mtu ana uhuru wa kutoa maoni yake ilimradi havuki mipaka

Mkuu inaelekea you are too obsessed to this guy ............. Jamaa kasema Dr. Salim naye katupa ndongo wewe unaona ni Slaa!!
 
Namuunga mkono Membe...tufike mahala turuhusu mijadala huru na ya kidemokrasia.Maoni yake ni ya ukweli kabisa na kama wewe ni mtz uliyetayari kuleta na kupigania Maendeleo.
Kama membe anataka mjadala huru aje humu jf, ccm hawapendagi uhuru kamili. Anaweza kutumia id ya Afisa mnyonge, au Dume la mbegu n.k.
 
Nibora ya Membe kuliko Lowassa
Hapa anayezungumziwa ni BCM, huyo EL ameshazungumziwa sana wakati wa kampeni na wala hajakosoa hatua anzofanya JPM ukiondoa moja la bomoa bomoa. Hebu mzungumzie BCM basi!
 
Imeingia week ya pili sasa tangu ndugu membe aanze Kusikika kwenye magazeti akijitutumua kusikika na kusomeka.

Katika lile kundi liliohujumu uchumi wa nch yetu yeye ameteuliwa sasa kuwa muongeaji akijaribu kukosoa utawala wa magufuli.Kiuahalisia ni haki yake ya kikatiba hakatazwi.

Ila kilichopo nyuma ya pazia na maumivu baada ya kuona kuwa amesahaulika na ktk kila ambalo wao walifanya kwa ushirikiano na wenzake kuhujumu uchumi wa nchi hii.

Mtandao uliokuwa unawasidia tra na bandarin umeondolewa.

Ni mtu mwenye majeraha na anayeonekana kuwa ana nafas ya kusema kwa kuwa ashakataa tamaa ya kupata cheo chochote.

Membe ni mnafiki ambaye alianza kwa kumsifia magufuli alipositisha safari za nje na kudai watu walikuwa wanapishana angani kama nchi inawaka moto.

Baada ya teuzi zote kupita na pia yeye na watu wake kuathiriwa ameanza kupiga kelele.
Membe amewah kuikosoa ccm lin katika miaka 10 iloyopita? Leo ana uzalendo gani?

Membe ni mnafiki huyu ndo alitamba miaka ile uwa nchi haiwezi chukuliwa na wahuni kwa kutumia land cruiser mkonga akijipendekeza kwa muaamar ghadafi.

Hatimaye watu walichukua nji na kumuua kwa aibu ghadafi.ni membe huyu huyu aliwaunga mkono tena waasi kwa kuwatambua.

Ni mtu asiyeaminika hata kidogo ana haki kukosoa maguful si mtakatifu. Ila nauliza ALIKWI? Alikuwa wapi?



​
Mbona wewe sijawahi kukusikia ukikosoa serikali iliyopita? Na ulikua kindakindaki kusema Ccm imeongoza nchi vizuri. Wewe ndo mnafiki mkubwa unayekandia serikali iliyopita wakati ulikua unaishabikia
 
hahaa kashikwa pabaya huyo membe, kaitafuna nch vya kutosha, apumzike salama hatuitaji ushaur wake, alikuwa wap ck zote
Yaani nyie mtu akionyesha kuikosoa serikali mnamuita mtafunaji. Mbona hamkusema kabla hajaongea. Penye ukweli pasemwe tu hakuna namna. Magu sio malaika kuwa anaweza kuongoza 100% akawa sawa. Membe ni mtz kama ulivyo wewe. Anaweza kukosoa palipo na makosa. Sio kisa mwana Ccm ndo asifie Kila kitu, hapana. Na hicho ndicho kilicho itafuna serikali iliyopita. Watu walikua hawataki kukosolewa
 
Mafisadi wengi safari hii watalalamika na kuleta hoja za ajabu.
Tatizo ni kwamba hawa wanasiasa hasa wanao taka kuendelea kuitafuna nchi wameshaona jinsi watanzania walivyokua na elimu ndogo na fikra fupi. Hapa anatafuta wafuasi halafu mtakuja kusikia kahamia chama kingine ili apatr chance nzuri ya uongozi kama alivyo fanya Lowasa.
 
Membe ni mmoja waliohiaribu hii nchi...huyu ndiye aliyekuwa akiutaka urais hadi mate yanamtoka..
Huyu ni mmoja wa wahanga waliokuwa wakikwepa kodi yeye na marafiki zake waliokuwa wakimsupport kwenye campaign zake.
Wamuache Maghufiuri afanye kazi yake...JPM anaelewa vita alivyonavyo ni vigumu kuliko watu wanavyoelewa viongozi wetu ndio wanaohujumu nchi hii.
Membe huyu alikuwa akisafiri safari zake binafsi kwa mgongo wa kodi ya maskini..
 
hash tag@ TIMUA WOTE **#kimbunga cha magufuli .. kuanza upya sio ujinga
##HAPAKAZI TUU
 
Membe kajisahau kuwa zama za utawala wa kishikaji na kindugu zimekwisha....kasahau kuwa zama za kuishi kiujanja ujanja zimetoweka kama sio kuisha kabisa....

Hizi ni zama kula kwa jasho...kama maslahi yake yameguswa awe mpole tu kwani hakuna namna....

Inawezekana Membe kuna kundi analiwakilisha huko nyuma yake....kundi la wale kupe waliokuwa wakimchangia fedha za kutafuta wazamini huku wakimpa bichwa kuwa atakuwa raisi na kuutelekeza ubunge ambao ndio size yake....

Narudia tena zama za kuishi kiujanja ujanja zimekwisha ,hizi ni zama za kula kwa jasho....
 
Back
Top Bottom