Hiki ndicho kinachomtafuna Membe na kundi lake

Hiki ndicho kinachomtafuna Membe na kundi lake

Yaani nyie mtu akionyesha kuikosoa serikali mnamuita mtafunaji. Mbona hamkusema kabla hajaongea. Penye ukweli pasemwe tu hakuna namna. Magu sio malaika kuwa anaweza kuongoza 100% akawa sawa. Membe ni mtz kama ulivyo wewe. Anaweza kukosoa palipo na makosa. Sio kisa mwana Ccm ndo asifie Kila kitu, hapana. Na hicho ndicho kilicho itafuna serikali iliyopita. Watu walikua hawataki kukosolewa
 
Huyu Membe alishindwa kumpa ushauri mzuri JK leo ndo anajifanya kumpa ushauri JPM! Hiki ni kichekesho wakuu
 
Hivi ile utafiti juu ya kukubalika kwa Lowassa ulifanywa na kampuni gani ya uingereza?
Kwikwikwikwi....umenikumbusha mbali sana na zild tafiti za kununua
 

Attachments

  • 1453745310690.jpg
    1453745310690.jpg
    31.4 KB · Views: 44
Wiki iliyopita Bw. B. Membe amejitokeza na hoja zinazo kosoa utendaji mbali mbali wa Mh. Rais J.P. Magufuli. Sisi wengine ambao si wanasiasa au wanachama wa vyama vya siasa tunajiuliza timing ya hoja zake na nia ya hoja hizo. Hii ni serikali ya CCM ambayo yeye ni member wa NEC. Katika busara ya kawaida ukitaka kumkosoa ndugu yako hupandi juu ya mti na kutangazia umma, au kwenda nyumba ya jirani kulalamika. Unamwita na kuzungumza naye. Nitashangaa kama Bw. Membe haoni hilo hasa kama mwana diplomasia. Lakini vile vile, kama kuna mtu aliye iokoa CCM kutoweka ni JPM. On the other hand, kama kuna mtu ambaye angeimaliza CCM ni pale ambapo Bw. Membe angewekwa kama mgombea wa urais. Hiki hakipingiki, kama anaelewa approval rating ya JPM kwa Watanzania. Kwa maoni yangu, kama hoja za Bw. Membe anaziwakilisha kwa niaba ya kundi moja la watu ndani ya CCM, basi ielekwe hiki chama kitasambaratika. Mwisho wa siku, kundi la JPM litabakia washindi kwa ridhaa ya wananchi. Watanzania wamesha choka na siasa uchwara. Ni vyema Bw. Membe (na kundi lake -kama lipo) ajipime kama anayo integrity ya kuhoji anacho hoji. And, nadhani viongozi wa chama kaeni na kuliangalia hili.
Nitakuwa mchoyo wa fadhila kama ningesoma bandiko lako bila kugonga kitufe cha "like"
 
hii nchi ina freedom of speech sijaona membe alipokosea..tatizo unafki umejaa tu mnataka kila kitu asifiwe! mwacheni MEMBE aongee kile anachojisikia alaaah..naona mnakanyagana tu na bado...
Jiulize swali moja...Membe hakuwahi kuona uozo woooote ule kipindi cha JK? Mbona hakuwahi kusema/kukosoa lolote? Leo anakuja kuona mapungufu kwa JPM? Mnafiki huyu bana, hakuna neno jingine la kumuelezea huyu
 
Si Membe wala Magu Nchi bado inamwitaji lowassa kuliko wakati mwingine wowote, lowassa ndo jibu la mambo yote, Lowasa ni habari nyingine
wewe
Si Membe wala Magu Nchi bado inamwitaji lowassa kuliko wakati mwingine wowote, lowassa ndo jibu la mambo yote, Lowasa ni habari nyingine
wewe bado uko usingizini unaota lowassa! hapa kazi tu ndio iko kwenye usukani kutumbua majibu. majipu yanauma kutumbuliwa ndio hizi kelele tunaona.
 
Kwa hiyo Mleta mada unataka kutuambia Membe ni kama Lowassa tu CCM na serikal kwao ni mbaya pale tu walipokosa Madaraka?
 
Kumbukeni Watoto wetu Wanaandika:

CCM Jibuni swali hili Acheni kumshambulia Maoni ya Membe !

Unawezaje kufuta Uchaguzi kwa dhana ya wapiga kura walikuwa sio halali ,

Ni watoto ,Wasio Na sifa ,Sheria kukiukwa

wakati hao hao ndo waliochagua Magufuli ??

Yaanimasanduku mawili kati matanohayana tatizo wakati wapigaji kura wasiokuwa Na sifa ndo hao hao ??

Walipiga SAA hiyo hiyo? Walitumia chumba hicho hicho?

Mawakala Na wasimamizi hao hao ?

Halafu Unafuta Uchaguzi kote kote badala ya kurudia sehemu zile zilikoharibika ?

Magufuli anakuwaje halali?Wabunge wa Muungano kutoka Zanzibar watakuwaje halali ?

Kwa Maoni yangu
----------------
Hivi Ndugu zetu Zanzibar wataishi hivi mpaka lini?

Kumbukeni Watoto wetu wanaandika !!
Naona unaleta ngonjera hapa...maswaliyako yalishajibiwa toka October 2015..
 
Mimi niko hapa home Mpanda Katavi najikumbukia maneno ya Mhe Mdhihiri Mdhihir alipotahari kuhusu "nyoka wa mdimu". Hivi alikuwa na maana gani?
 
Plan ya Magufuli me nahisi ni kutawala miaka mi 5 tu!!platform ya Rais inatoka chama chake ,Magu inaonyesha ananyea kambi

Magufuli huyo huyo akitumia nafasi yake vizuri ya miaka 5 anaweza ku weka misingi na mifumo mizuri ambapo hata akitoka na nchi ikabaki bila Rais kama taifa tutaendelea kusonga mbele na kupiga hatua... Cha muhimu haweke mifumo bora tu ambayo itafanya mtu yeyote ikiwamo yeye hasiwepo ambaye yupo juu yasheria
 
Ukawa wakimpokea tu,nitajifikiria sana kuwepo ukawa
 
Kwani Dr Slaa ndo msemaji wa mwisho katika nchi hii? Kila mtu ana uhuru wa kutoa maoni yake ilimradi havuki mipaka
Umejibu usichoulizwa na Ileje . Umeulizwa kuwa Dr SALIM siyo Slaa
Jana Butiku naye kasema kwa taarifa yako

Pili, kama unakubali kila mtu ana uhuru wa kutoa maoni, iweje uhuru huo asiwe nao Membe?

Na kama amevuka mpaka, ni mapaka gani aliovuka

Tulizana , jikusanye na kisha kabiliana na hoja. Kiwewe kinakupeleka pabaya mkuu
 
Kwa niaba ya wapenzi wa kipindi cha UGUA POLE kinachorushwa LIVE hapa JF,ninamuomba waziri mstaafu Bernard Membe atume salamu kwa watu watatu.
 
Membe ni Jipu linalojipendekeza, a subiri tu kitumbuliwa. Utawala wake ulipita yeye ni historia tu. Ni bora a jifunze kutii mamlaka zilizopo kama tulivyotii mamlaka ya JK Kaka yake.
 
Namuunga mkono Membe...tufike mahala turuhusu mijadala huru na ya kidemokrasia.Maoni yake ni ya ukweli kabisa na kama wewe ni mtz uliyetayari kuleta na kupigania Maendeleo.
Wanaohangaika ni wafanyabiashara wasiolipa kodi, membe anasema uchumi unawategemea alegeze wakati mwezi uliopita alikaza buti tukapata trillion 1.4! Anatakiwa amshauri aendelee kutumbua
 
CCM kwa ujumla wao wameigharimu sana nchi hii.including Magufuli. ..kwa hiyo kila mmoja akiondoka kwenye utawala ataonekana alikuwa mzigo tu
 
Membe ni raia an haki ya kusema au kujadilili kile anachoamini. Watu waache kumzongazonga kama kafanya jinai. Ukweli ni kwamba nchi imesimama wala haiendi kokote. Hivi serikali hii ikimaliza kufukuza watu na bomoa bomoa ya nyumba za makabwela itafanya kazi gani?
 
Back
Top Bottom