Hiki kizazi vipi? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hiki kizazi vipi?

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by MwanaCBE, Oct 6, 2010.

  1. MwanaCBE

    MwanaCBE JF-Expert Member

    #1
    Oct 6, 2010
    Joined: Sep 23, 2009
    Messages: 1,774
    Likes Received: 533
    Trophy Points: 280
    Mtazamo wangu: kizaza cha CCM cha kuanzia miaka ya 1960 ni kiovu na hakina uadilifu wa kuongoza. Hawa wanachochewa na baadhi ya vizee ambavyo vishakuwa vishenzi ktk nji hii kama Shimbo na Kingunge.
     
  2. Mfamaji

    Mfamaji JF-Expert Member

    #2
    Oct 6, 2010
    Joined: Nov 6, 2007
    Messages: 6,383
    Likes Received: 459
    Trophy Points: 180
    Ni cha nyoka hadi vitiukuu vyao vimekifa bado vya nga'ngania madaraka hata aibu havina . Hopeless kabisa
     
Loading...