Hiki chuo jamani mmh!

Disminder girl

Senior Member
Nov 26, 2012
157
0
mamboz kwa wana jf wote jaman jaman hv wote mlio soma ST.JOHN'S UNIVERSITY mmesha wah kupata usumbufu km niliopt me yan matokeo ni yangu lakn kupata 2 hayo matokeo yan transcript inachukua karibia mwez mzm hv na vyuo vingine vipo hv?
 

englibertm

JF-Expert Member
May 1, 2009
9,251
2,000
watanzania tuache kulaumu kila kitu issue ya transcrip ina hitaji umakini sana, vilevile vyuo vyetu vingi vina idadi kubwa ya wanafunzi,hivyo suala kuchukua muda hatuwezi kuzuia
 

nsalu

JF-Expert Member
Apr 10, 2012
717
500
Hata Chuo cha Ustawi wa Jamii KIJITONYAMA ni hivyo hivyo yani Provisional results ni miezi mitatu sasa hatujapa, ukija Transcript ni ndoto na Vyeti ndiyo kabisa sijui ni mpaka mwaka gani. SHAME OF YOU ISW!
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom