Hii ya Amri Kiemba imekaaje?


PrN-kazi

PrN-kazi

JF-Expert Member
Joined
Feb 5, 2011
Messages
2,903
Likes
33
Points
145
PrN-kazi

PrN-kazi

JF-Expert Member
Joined Feb 5, 2011
2,903 33 145
....inasemekana Amri Kiemba amesaini Yanga, tayari kwa kutumikia timu hiyo msimu ujao. inakuaje Simba wanaachia wachezaji muhimu wote kuondoka ndani ya kikosi!!!!, Amri Kiemba ni mchezaji mwenye nidhamu ya hali ya juu sana na anaheshimu kazi yake kwa kiasi chochote ambacho alikua anaitaji angepatiwa tu,
kama ni kweli; Binafsi naona haijakaa sawa, kuna maswali mengi ya kujiuliza juu ya benchi la ufundi la Simba. Sijui wadau ili linawagusaje aisee.
 
CHAI CHUNGU

CHAI CHUNGU

JF-Expert Member
Joined
Feb 20, 2012
Messages
7,138
Likes
129
Points
160
Age
39
CHAI CHUNGU

CHAI CHUNGU

JF-Expert Member
Joined Feb 20, 2012
7,138 129 160
Ngoja waje wadau wa Yanga na Simba kwanza!
 
M

Masuke

JF-Expert Member
Joined
Feb 28, 2008
Messages
4,610
Likes
144
Points
160
M

Masuke

JF-Expert Member
Joined Feb 28, 2008
4,610 144 160
....inasemekana Amri Kiemba amesaini Yanga, tayari kwa kutumikia timu hiyo msimu ujao. inakuaje Simba wanaachia wachezaji muhimu wote kuondoka ndani ya kikosi!!!!, Amri Kiemba ni mchezaji mwenye nidhamu ya hali ya juu sana na anaheshimu kazi yake kwa kiasi chochote ambacho alikua anaitaji angepatiwa tu,
kama ni kweli; Binafsi naona haijakaa sawa, kuna maswali mengi ya kujiuliza juu ya benchi la ufundi la Simba. Sijui wadau ili linawagusaje aisee.
Kama anapata maslahi mazuri kuliko yale angeyapata Simba acha aende, viongozi wetu wa Simba wamezidi ubabaishaji, haiwezekani kila siku faulo wafanyiwe wao tu, kwa nini wao wasifanye hata kidogo.
 
CHAI CHUNGU

CHAI CHUNGU

JF-Expert Member
Joined
Feb 20, 2012
Messages
7,138
Likes
129
Points
160
Age
39
CHAI CHUNGU

CHAI CHUNGU

JF-Expert Member
Joined Feb 20, 2012
7,138 129 160
Jamaa alikua anataka 22m,wao Simba wakamwambia tunakupa 14m!!but ngoja nifatilie chamani ntakuja kuwajuza.
Pia kaseja kaambiwa kwamba kutokana na umri wake sasa watampa m10 ili asajiri lakini yeye anataka 25m,yuko njiani kwenda cost union!
 
Mkirua

Mkirua

JF-Expert Member
Joined
Sep 9, 2010
Messages
5,665
Likes
32
Points
145
Mkirua

Mkirua

JF-Expert Member
Joined Sep 9, 2010
5,665 32 145
Chezea Maharage wewe? wapi Crashwise?
 
Last edited by a moderator:
PrN-kazi

PrN-kazi

JF-Expert Member
Joined
Feb 5, 2011
Messages
2,903
Likes
33
Points
145
PrN-kazi

PrN-kazi

JF-Expert Member
Joined Feb 5, 2011
2,903 33 145
Jamaa alikua anataka 22m,wao Simba wakamwambia tunakupa 14m!!but ngoja nifatilie chamani ntakuja kuwajuza.
Pia kaseja kaambiwa kwamba kutokana na umri wake sasa watampa m10 ili asajiri lakini yeye anataka 25m,yuko njiani kwenda cost union!
Kaseja nasikia anaelekea Azam. Anyway yote Heri!, inawezekana labda Simba tumeamua kufuata nyayo za Wenger za kufufua vipaji: ila sijui kama hii inakaa vizuri kwa soka letu la kibongo.
 
PrN-kazi

PrN-kazi

JF-Expert Member
Joined
Feb 5, 2011
Messages
2,903
Likes
33
Points
145
PrN-kazi

PrN-kazi

JF-Expert Member
Joined Feb 5, 2011
2,903 33 145
Kama anapata maslahi mazuri kuliko yale angeyapata Simba acha aende, viongozi wetu wa Simba wamezidi ubabaishaji, haiwezekani kila siku faulo wafanyiwe wao tu, kwa nini wao wasifanye hata kidogo.
namimi ainingii akilini kwakweli; ni udhaifu mkubwa unaoonyeshwa na viongozi wa Club.
 
Belo

Belo

JF-Expert Member
Joined
Jun 11, 2007
Messages
12,129
Likes
5,698
Points
280
Belo

Belo

JF-Expert Member
Joined Jun 11, 2007
12,129 5,698 280
Simba kwa sasa Hakuna pesa ndio maanaa wanapata shida kwenye usajili
 
CHAI CHUNGU

CHAI CHUNGU

JF-Expert Member
Joined
Feb 20, 2012
Messages
7,138
Likes
129
Points
160
Age
39
CHAI CHUNGU

CHAI CHUNGU

JF-Expert Member
Joined Feb 20, 2012
7,138 129 160
....inasemekana Amri Kiemba amesaini Yanga, tayari kwa kutumikia timu hiyo msimu ujao. inakuaje Simba wanaachia wachezaji muhimu wote kuondoka ndani ya kikosi!!!!, Amri Kiemba ni mchezaji mwenye nidhamu ya hali ya juu sana na anaheshimu kazi yake kwa kiasi chochote ambacho alikua anaitaji angepatiwa tu,
kama ni kweli; Binafsi naona haijakaa sawa, kuna maswali mengi ya kujiuliza juu ya benchi la ufundi la Simba. Sijui wadau ili linawagusaje aisee.
Confirmed!!!!!
Baada ya kuona Hamisi Kiiza anazikataa million35 wakaamua kumalizana na Kiemba siku ya tar 23may kabla ya kwenda Morocco.
Kwa kifupi ni kweli Kiemba kasaini Yanga na pengine siku mbili hizi akatambulishwa kwa wanajangwani!!!!!
 
Amavubi

Amavubi

JF-Expert Member
Joined
Dec 9, 2010
Messages
30,068
Likes
5,282
Points
280
Amavubi

Amavubi

JF-Expert Member
Joined Dec 9, 2010
30,068 5,282 280
....inasemekana Amri Kiemba amesaini Yanga, tayari kwa kutumikia timu hiyo msimu ujao. inakuaje Simba wanaachia wachezaji muhimu wote kuondoka ndani ya kikosi!!!!, Amri Kiemba ni mchezaji mwenye nidhamu ya hali ya juu sana na anaheshimu kazi yake kwa kiasi chochote ambacho alikua anaitaji angepatiwa tu,
kama ni kweli; Binafsi naona haijakaa sawa, kuna maswali mengi ya kujiuliza juu ya benchi la ufundi la Simba. Sijui wadau ili linawagusaje aisee.
AMRI KIEMBA Simba ni kama jiwe kuu la pembeni lakini ambalo halionekani, ana maslahi madogo sana kinyume cha mchango wake, hata akipandishiwa bado hautaswihi, Simba hawathamni mchezji wakiwa naye hadi anaondoka, kumbuka ya Yondani...............ama badu nikiwa simba fan and member namtakia kila la heri kama ni kweli maana magazeti nayo hupandisha madau ya wachezaji lakini namkumbusha ni hao Yanga walimtema akaonekana tambara bovu leo hii amerudia matapishi yake? haya AK kwaheri bhana utakumbukwa daima hapa Simba na jinsi ulivyocheza chini ya Kiwango katika mchezo wa mwisho na mtani
 
Amavubi

Amavubi

JF-Expert Member
Joined
Dec 9, 2010
Messages
30,068
Likes
5,282
Points
280
Amavubi

Amavubi

JF-Expert Member
Joined Dec 9, 2010
30,068 5,282 280
Confirmed!!!!!
Baada ya kuona Hamisi Kiiza anazikataa million35 wakaamua kumalizana na Kiemba siku ya tar 23may kabla ya kwenda Morocco.
Kwa kifupi ni kweli Kiemba kasaini Yanga na pengine siku mbili hizi akatambulishwa kwa wanajangwani!!!!!
kila la heri..ganda la mua la jana chungu kaona kivuno
 
Amavubi

Amavubi

JF-Expert Member
Joined
Dec 9, 2010
Messages
30,068
Likes
5,282
Points
280
Amavubi

Amavubi

JF-Expert Member
Joined Dec 9, 2010
30,068 5,282 280
Kama anapata maslahi mazuri kuliko yale angeyapata Simba acha aende, viongozi wetu wa Simba wamezidi ubabaishaji, haiwezekani kila siku faulo wafanyiwe wao tu, kwa nini wao wasifanye hata kidogo.
mambo yamekuwa kinyume simba ndio walikua wanaonekana watu wa mpira sasa hivi wanapigwa bao tu, ilianza kwa Mbuyu, Ngasssa, Shabani Kondo na ss Kiemba, huenda hatimaye na Oloya wakapigwa bao maana nimeona magazetini leo
 
K

kajuka

JF-Expert Member
Joined
May 9, 2013
Messages
456
Likes
67
Points
45
K

kajuka

JF-Expert Member
Joined May 9, 2013
456 67 45
Mwacheni aje jangwani klabu bora afrika mashariki.
 
Amavubi

Amavubi

JF-Expert Member
Joined
Dec 9, 2010
Messages
30,068
Likes
5,282
Points
280
Amavubi

Amavubi

JF-Expert Member
Joined Dec 9, 2010
30,068 5,282 280
Jamaa alikua anataka 22m,wao Simba wakamwambia tunakupa 14m!!but ngoja nifatilie chamani ntakuja kuwajuza.
Pia kaseja kaambiwa kwamba kutokana na umri wake sasa watampa m10 ili asajiri lakini yeye anataka 25m,yuko njiani kwenda cost union!
DUH, Simba mpya sasa lakn Kaseja muhimu
 
Amavubi

Amavubi

JF-Expert Member
Joined
Dec 9, 2010
Messages
30,068
Likes
5,282
Points
280
Amavubi

Amavubi

JF-Expert Member
Joined Dec 9, 2010
30,068 5,282 280
Nadhani Kiemba atasaini Simba...
unajua maneno hata kwenye khanga yapo, inawezekana Yanga ni tisha toto tu, lakn ukweli bao lake na kiwango cha juzi vimempa chati sana
 

Forum statistics

Threads 1,275,055
Members 490,894
Posts 30,531,653