Hii tabia ya pesa inashangaza mno

[emoji15][emoji15][emoji15][emoji848][emoji848][emoji848][emoji144][emoji144][emoji144][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
 
Serous! I thought you were joking... Lakini hata mimi hii hali hunipata
Si unaona sasa...
Kuna siku nimetingwa mbaya sina hata kumi ijumaa,kuzama kwenye ka “droo” kado ofisin (hua natupia vi chenji chenji) nilipata laki na zaidi..kimbia sana benki saa hiyo hiyo.deposit coins toka nje vuta noti kwenye mashine.confidence kama zote
 
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
 
Thread imenona kama kitimoto roast lakini tatizo mwishoni umetumia mfano mbovu sana. Mo sio mfano mzuri wa kuigwa. At least ungemuweka mzee Bakressa.
 
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
Your browser is not able to display this video.
 
Kuna shangaz angu mmoja aliniomba nikamsaidie kuhamisha mizigo .....ilikua mbeya pale.....
Kuna kimkoba kimoja kilikua kizito nikamuiliza nini hiki unty......[emoji118]
Yey akasema sarafu hizo chench zikinak naweka humo...aseee tulikuja hesabu hvyo vijsent vilifika 286,000(laki mbili na themanini na sita........Sikuamin aliposema niachie 50.....elf..tuu hapo....daaaa
Now ishapita 6 yrs.....(R.I.P Unty)
 
Kaka nimekuelewa sana...nitaithamini na kuiheshimu kwa moyo wangu wote hii senti mzaa senti
 
Ulipaswa kuiga hii ilimu kumuenzi
 
Kwangu coin haipotei, nakusanya kwenye draw, nadokoa kidogo kidogo kununua maziwa ya mtoto, na vingine Kama viberiti, sabuni nk. Hata kwenye daladala simwachii konda sh 50
 
Alafu tabia nyingine ya pesa ni hivi,
Mi nikiwa na hela nyingi nakosa kabisa appetite(hamu) ya kula...yaani naweza kaa kutwa nzima bila kula...ikifika muda wa kulala ndo nahisi njaa
Hii nakubali ni kweli huwa inatokea
 
Alafu tabia nyingine ya pesa ni hivi,
Mi nikiwa na hela nyingi nakosa kabisa appetite(hamu) ya kula...yaani naweza kaa kutwa nzima bila kula...ikifika muda wa kulala ndo nahisi njaa
Ivi na wewe hali hii inakutokeaga?.nilikamataga hela moja ndefu miaka flani,nilikuw napiga mvinyo ila njaa hakuna.Alafu situlii ila ilipoanza kukata kwa miezi kdhaa njaa ilianza kuuma kwa muda muafaka na akili inarudi square
 
Nahisi watz ndio tupo njema zaidi kwenye hili. Na katika Tanzania nzima yenye zaidi ya tribe 125 ni wachaga tu ndio wanafamika kwa kutodharau hizi chenchi chench. Ndio mana hata wenye account za benki au hata mobile payments huwa tunaibiwa sana tu lkn we never care. Account imepungua 150/200 ah ya nini sasa [emoji16] so ndo mana kwenye real life impulse buyers ni wengi sana kwa kuwa mtu anaona ah mfkoni imebaki 500 siezi rudi nayo home bora ninunue chochote mradi tu iishe. Umetukumbusha suala muhimu sana mkuu
 
[emoji120][emoji120][emoji120][emoji123][emoji123][emoji123]
 
Wazungu wenyewe wanakumabia every cent counts...

Ni kweli kabisa, ila binadamu wa sasa ni wabishi sana...



Cc: mahondaw
 

Similar Discussions

Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…