Hii tabia ya mpenzi wangu ina dawa?

HESHI

Member
Dec 24, 2013
14
20
Nina mpenzi wangu ambaye tunatarajia kufunga ndoa mapema mwakani.
Tatizo lililopo wakati wa kula tunda mwenzangu anajamb.a sana, yaani nikiweka tu gegedu langu katika papuchi yake na kuanza kupump na yeye anajibu kwa kuachia ushuz, je tatizo ni nini naomba ushauri wa kujenga please
 

Luv

JF-Expert Member
Aug 29, 2013
1,786
2,000
Atakuwa anavidonda vya tumbo sasa tumbo linakuwa linajaa gesi so unavyo pump gesi inatoka.
 

muhomakilo jr

JF-Expert Member
Jul 28, 2013
11,249
2,000
Ebu kagua ule mlango mwingine,naona dalili za honey wako kutumika kabang yake na watangulizi wako.
 

High Vampire

JF-Expert Member
Nov 17, 2012
2,138
2,000
Huyo enzi zile alikuwa mtu wa tigo sana
so upepo hauzuiwi na tigo kazi unayo kweli mkuuu
 

theoka

JF-Expert Member
Dec 20, 2013
374
0
ni dhambi ngono kabla ya ndoa ndo maana hata ushaur mwing hapa niwakukufanya uachane naye yote hayo mnamfuraisha shetan,acha uasherat cku mkifunga ndoa atakua sawa nawe utashangaa!
 

Hoshea

JF-Expert Member
Jan 24, 2012
4,808
2,000
Anajambia nyuma au mbele?
Sababu kuna wale wanojambiaga mbele dushelele ikiingia tu naye anajamba, unakuta ni pressure tu ukiingiza hewa inatoka sasa inakuwa inatoka kama kijambo,
Kama anajambia nyuma labda ni vidonda vya tumbo,
Kwani vinanuka?

Hakunaga dawa ya kuzuia kijambo mzee we jikaze tu
 

TCleverly

JF-Expert Member
Feb 26, 2013
1,923
0
Nina mpenzi wangu ambaye tunatarajia kufunga ndoa mapema mwakani.
Tatizo lililopo wakati wa kula tunda mwenzangu anajamb.a sana, yaani nikiweka tu gegedu langu katika papuchi yake na kuanza kupump na yeye anajibu kwa kuachia ushuz, je tatizo ni nini naomba ushauri wa kujenga please

anaku-beep huyo............
 

Ngalikihinja

JF-Expert Member
Sep 1, 2009
21,760
2,000
Nina mpenzi wangu ambaye tunatarajia kufunga ndoa mapema mwakani.
Tatizo lililopo wakati wa kula tunda mwenzangu anajamb.a sana, yaani nikiweka tu gegedu langu katika papuchi yake na kuanza kupump na yeye anajibu kwa kuachia ushuz, je tatizo ni nini naomba ushauri wa kujenga please
Unapampu upande gani.??? Au unamtiGo..??
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom