Hii tabia inatokana na nini, Kwenu wapo?

Hii tabia inatokana na nini, Kwenu wapo?

Mzigua_255

JF-Expert Member
Joined
Jun 25, 2026
Posts
866
Reaction score
1,798
Wakuu nimekua nikikerwa sana na baadhi ya wauza Duka magenge n.k Huwa


Wana tabia Ya dharau Wengi wao unaweza Kwenda Dukani ukakuta Kitu ulichofuata kipo

Lakini Muuzaji ana Maringo Dharau majibu Ya mkato N.k huwa Najiuliza hii tabia Inatokana na nini? Kujiona matajiri? au?vp

WAUZA DUKA BADILIKENI TABIA HII SIO NZURI HATA KIDOGO.!ukiwa na

maadili Mazuli hata wateja watakuja wengi unakuta duka Inaajaa wateja mpaka watu wanasema mchawi kumbe tabia njema ya muuza n.k

BADILIKENI TABIA HII INAKERA KWA SASA

nimemaliza...!!!
 
Umetembelea magenge mangapi tanzania nzima.
Lete takwimu kwa kila halmashauri.
Tz ina jumla ya halmashauri 184
 
Sasa wewe kama husalimii na hauna bashasha unategemea nini
 
Wakuu nimekua nikikelwa sana na wauza Duka magenge n.k Huwa


Wana tabia Ya dharau Wengi wao unaweza Kwenda Dukani ukakuta Kitu ulichofuata kipo

Lakini Muuzaji ana Maringo Dharau majibu Ya mkato N.k huwa Najiuliza hii tabia Inatokana na nini? Kujiona matajiri? au?vp

WAUZA DUKA BADILIKENI TABIA HII SIO NZURI HATA KIDOGO.!ukiwa na

maadili Mazuli hata wateja watakuja wengi unakuta duka Inaajaa wateja mpaka watu wanasema mchawi kumbe tabia njema ya muuza n.k

BADILIKENI TABIA HII INAKERA KWA SASA

nimemaliza...!!!mimi nina ushaidi na hilo mkuu jana tu naenda dukani namkutq muuza duka anapiga story za kiluga na ndugu yake nikamuuliza una white dent kubwa yani kama haniskii anaendelea kuongea na mwenzio aisei nilisonya nikaondoka nashangaa ananiita njoo nikuhudumie nikamjibu muhudumie uyo mwenzio nikasepa wauza waduka muache dharau hasa mnaoangalia mionekano ya mteja

Wakuu nimekua nikikelwa sana na wauza Duka magenge n.k Huwa


Wana tabia Ya dharau Wengi wao unaweza Kwenda Dukani ukakuta Kitu ulichofuata kipo

Lakini Muuzaji ana Maringo Dharau majibu Ya mkato N.k huwa Najiuliza hii tabia Inatokana na nini? Kujiona matajiri? au?vp

WAUZA DUKA BADILIKENI TABIA HII SIO NZURI HATA KIDOGO.!ukiwa na

maadili Mazuli hata wateja watakuja wengi unakuta duka Inaajaa wateja mpaka watu wanasema mchawi kumbe tabia njema ya muuza n.k

BADILIKENI TABIA HII INAKERA KWA SASA

nimemaliza...!!!

...!!!mimi nina ushaidi na hilo mkuu jana tu naenda dukani namkuta muuza duka anapiga story za kiluga na ndugu yake nikamuuliza una white dent kubwa yani kama haniskii anaendelea kuongea na mwenzio kiluga aisei nilisonya nikaondoka nashangaa ananiita njoo nikuhudumie nikamjibu muhudumie uyo mwenzio nikasepa wauza maduka muache dharau
 
...!!!mimi nina ushaidi na hilo mkuu jana tu naenda dukani namkuta muuza duka anapiga story za kiluga na ndugu yake nikamuuliza una white dent kubwa yani kama haniskii anaendelea kuongea na mwenzio kiluga aisei nilisonya nikaondoka nashangaa ananiita njoo nikuhudumie nikamjibu muhudumie uyo mwenzio nikasepa wauza maduka muache dharau
Ni wachache wanaojitambua
 
Badili duka au ni kila duka au genge unakutana na hiyo changamoto?

Pole sana 😢
 
Back
Top Bottom