Hii si sawa, wabunge hawa wachunguzwe rasmi

Hii si sawa, wabunge hawa wachunguzwe rasmi

Mwaka 2011 Julai 27, lilitoka gazeti la kila wiki la ijumaa wikienda likiwa na shutuma ya mbunge wa chadema kawe na wakati huo mbunge wa CCM viti maalumu Bunda kuwa WANASAGANA

katika gazeti hilo wabunge kadhaa walihojiwa na kukiri kuwa tetesi hizi wamezisikia pia ndani na nje ya Bunge. wahusika walikana kuwa na mahusiano

Miaka tisa (9) sasa imepita tangu swala hili kuibuka, Ingawa walikana kwa wakati huo lakini ushahidi wa kimazingiira unatia shaka sana kuhusu mahusiano ya dadazetu/wadogo zetu hawa wawili

uhusiano wao siku hizi umekuwa zaidi ya urafiki wa kawaida katika jamii

  • kwanza Bulaya akahama chama kumfuata rafiki yake chadema (rafiki wa kweli)
  • sikuizi kila anapoenda bulaya halima yupo, kila anapoenda halima bulaya yupo, wanapendana kweli kweli na ratiba zao zinafanana exactly
  • halima akiugua esther analala hospitali , esther akipeleka mwanae shule Halima anamsindikiza hadi huko iliko shule
  • esther akienda Bunda halima anaambatana naye, hadi Bunda
  • halima akienda kutibiwa south africa esther nae anaenda south africa kumsindikiza na kumuuguza (matukio haya yote nimeyatoa katika account zao za social media)
KIMSINGI huu urafiki ni zaidi ya special

najua kuna watu watahoji na kusema kuwa ni maisha yao binafsi, lakini ni lazima kutambua kuwa mapenzi ya jinsia moja ni kosa la jinai nchini Tanzania na kama mwananchi mpenda sheria , naomba watu hawa wachunguzwe

Huu Urafiki umepitiliza, ukimtongoza mmoja anakusemea kwa mwenzie ...................
Ila na wewe ni jasiri sana.umewezaje kuwafuatilia hawa akina mama kila wanakoendaUmeamua kuacha majukumu yako na kuwafuatilia nyendo zao au kuna kitu umeona unapunjwa? Kwa kawaida mtu hawezi kuimba wimbo asioujua,inawezekana wewe ni mdau Mkubwa wa michezo hiyo michafu na sasa kinacho kusumbua ni wivu

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Kwenye hili mtoa mada ana hoja huo urafiki wa wawili hawa ni wa mume na mke. Mimi nimewahi kuwashuhudia siku moja kwenye mgahawa. Halima kaagiza supu, then kabla hajaanza kunywa, Bulaya akaonja kwa tahadhari kabla ya Halima hajapokea kama mke amhudumiavyo mumewe. Aliporidhika ndipo akampa.

Kwa kila hali hawa ni lesbians, na anayefanya kazi ya mwanaume ni Halima. Na mwenye majukumu ya mwanamke ni Bulaya. Kama mtu anataka ukweli especially kwa wanaume jaribu kumtongoza Bulaya mbele ya Halima ndipo utaona muziki wake.
Kuna siku nimesikia Bulaya kaolewa ana mme, japo mwanzo nilikuwa jirani ya Halima ila sikuwahi fuatilia maisha yao,
maana yangu mwenyewe natafuta wakunisaidia ya wengine sina pakuyaweka.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Mwaka 2011 Julai 27, lilitoka gazeti la kila wiki la ijumaa wikienda likiwa na shutuma ya mbunge wa chadema kawe na wakati huo mbunge wa CCM viti maalumu Bunda kuwa WANASAGANA

katika gazeti hilo wabunge kadhaa walihojiwa na kukiri kuwa tetesi hizi wamezisikia pia ndani na nje ya Bunge. wahusika walikana kuwa na mahusiano

Miaka tisa (9) sasa imepita tangu swala hili kuibuka, Ingawa walikana kwa wakati huo lakini ushahidi wa kimazingiira unatia shaka sana kuhusu mahusiano ya dadazetu/wadogo zetu hawa wawili

uhusiano wao siku hizi umekuwa zaidi ya urafiki wa kawaida katika jamii

  • kwanza Bulaya akahama chama kumfuata rafiki yake chadema (rafiki wa kweli)
  • sikuizi kila anapoenda bulaya halima yupo, kila anapoenda halima bulaya yupo, wanapendana kweli kweli na ratiba zao zinafanana exactly
  • halima akiugua esther analala hospitali , esther akipeleka mwanae shule Halima anamsindikiza hadi huko iliko shule
  • esther akienda Bunda halima anaambatana naye, hadi Bunda
  • halima akienda kutibiwa south africa esther nae anaenda south africa kumsindikiza na kumuuguza (matukio haya yote nimeyatoa katika account zao za social media)
KIMSINGI huu urafiki ni zaidi ya special

najua kuna watu watahoji na kusema kuwa ni maisha yao binafsi, lakini ni lazima kutambua kuwa mapenzi ya jinsia moja ni kosa la jinai nchini Tanzania na kama mwananchi mpenda sheria , naomba watu hawa wachunguzwe

Huu Urafiki umepitiliza, ukimtongoza mmoja anakusemea kwa mwenzie ...................
We mbulula kweli kwahiyo wanasagana lakini Ester ana mwanae??
 
USHOGA ni swala binafsi sikuizi
Jerry Muro na Le mutuz ni mashost hadi Lemutuz anamtembelea Muro Arusha, nao pia wachunguzwe, siyo bure. Ilifikia hatua hadi Lemutuz anajiselfia na gari la umma ambayo hutumiwa na Jerry Muro. Ni dhambi kubwa kuingiiza mali ya serikali kwenye ushosti usioeleweka.
 
Hao wataumbuka tu haswa baada ya kuamua kuweka rehani viti vyao na kujikita katika kusagana,itakua rahisi sana kuwagundua baada ya kuukosa ubunge hapo october,2020
 
Mwaka 2011 Julai 27, lilitoka gazeti la kila wiki la ijumaa wikienda likiwa na shutuma ya mbunge wa chadema kawe na wakati huo mbunge wa CCM viti maalumu Bunda kuwa WANASAGANA

katika gazeti hilo wabunge kadhaa walihojiwa na kukiri kuwa tetesi hizi wamezisikia pia ndani na nje ya Bunge. wahusika walikana kuwa na mahusiano

Miaka tisa (9) sasa imepita tangu swala hili kuibuka, Ingawa walikana kwa wakati huo lakini ushahidi wa kimazingiira unatia shaka sana kuhusu mahusiano ya dadazetu/wadogo zetu hawa wawili

uhusiano wao siku hizi umekuwa zaidi ya urafiki wa kawaida katika jamii

  • kwanza Bulaya akahama chama kumfuata rafiki yake chadema (rafiki wa kweli)
  • sikuizi kila anapoenda bulaya halima yupo, kila anapoenda halima bulaya yupo, wanapendana kweli kweli na ratiba zao zinafanana exactly
  • halima akiugua esther analala hospitali , esther akipeleka mwanae shule Halima anamsindikiza hadi huko iliko shule
  • esther akienda Bunda halima anaambatana naye, hadi Bunda
  • halima akienda kutibiwa south africa esther nae anaenda south africa kumsindikiza na kumuuguza (matukio haya yote nimeyatoa katika account zao za social media)
KIMSINGI huu urafiki ni zaidi ya special

najua kuna watu watahoji na kusema kuwa ni maisha yao binafsi, lakini ni lazima kutambua kuwa mapenzi ya jinsia moja ni kosa la jinai nchini Tanzania na kama mwananchi mpenda sheria , naomba watu hawa wachunguzwe

Huu Urafiki umepitiliza, ukimtongoza mmoja anakusemea kwa mwenzie ...................

Matendo hayo yanapelekeq mambo mengi sana.
Kubwa wanaume hatuwaridhishi wanawake kwa swala la ngono

Pili maneno ya kuliwazana na kujishusha
Tatu wamefikia hatua hizo kama za kweli kwa kila mmoja kuelezea maswahib yaliyowakuta kabla.


Nini kifanyike

Tuwapende
Tuwahari
Tuwadhamini
Tuwaombee

Na tuwe na mapenzi ya dhati ukikutana nae kwenye sita kwa sita be creativity mpaka aseme najuta kutafanya ya huko nilikofanya
 
Jerry Muro na Le mutuz ni mashost hadi Lemutuz anamtembelea Muro Arusha, nao pia wachunguzwe, siyo bure. Ilifikia hatua hadi Lemutuz anajiselfia na gari la umma ambayo hutumiwa na Jerry Muro. Ni dhambi kubwa kuingiiza mali ya serikali kwenye ushosti usioeleweka.
Umejibu hoja kwa hoja aise!

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Mwaka 2011 Julai 27, lilitoka gazeti la kila wiki la ijumaa wikienda likiwa na shutuma ya mbunge wa chadema kawe na wakati huo mbunge wa CCM viti maalumu Bunda kuwa WANASAGANA

katika gazeti hilo wabunge kadhaa walihojiwa na kukiri kuwa tetesi hizi wamezisikia pia ndani na nje ya Bunge. wahusika walikana kuwa na mahusiano

Miaka tisa (9) sasa imepita tangu swala hili kuibuka, Ingawa walikana kwa wakati huo lakini ushahidi wa kimazingiira unatia shaka sana kuhusu mahusiano ya dadazetu/wadogo zetu hawa wawili

uhusiano wao siku hizi umekuwa zaidi ya urafiki wa kawaida katika jamii

  • kwanza Bulaya akahama chama kumfuata rafiki yake chadema (rafiki wa kweli)
  • sikuizi kila anapoenda bulaya halima yupo, kila anapoenda halima bulaya yupo, wanapendana kweli kweli na ratiba zao zinafanana exactly
  • halima akiugua esther analala hospitali , esther akipeleka mwanae shule Halima anamsindikiza hadi huko iliko shule
  • esther akienda Bunda halima anaambatana naye, hadi Bunda
  • halima akienda kutibiwa south africa esther nae anaenda south africa kumsindikiza na kumuuguza (matukio haya yote nimeyatoa katika account zao za social media)
KIMSINGI huu urafiki ni zaidi ya special

najua kuna watu watahoji na kusema kuwa ni maisha yao binafsi, lakini ni lazima kutambua kuwa mapenzi ya jinsia moja ni kosa la jinai nchini Tanzania na kama mwananchi mpenda sheria , naomba watu hawa wachunguzwe

Huu Urafiki umepitiliza, ukimtongoza mmoja anakusemea kwa mwenzie ...................
Kwa hoja hizi unatamani na wewe wakusage au upigwe tigo!
 
Some times stupid is always stupidly!

Unaongea kiutani utani, kishamba kishamba huku hujui unaongea na watu zaidi ya 200,000.

Ebu tupe kiwango cha urafiki ambao ukizidi tutasema ni wanasagana au ushoga?

upuuzi flani huu.


Ninavyojua Bulaya na Mdee they share the same stuation in political.

Mbona hujasema kwamba Mdee ndiye aliyemshawishi Bulaya kuhamia Chadema.
 
Mwishoni ungemalizia "habari hii imedhaminiwa na Mzee Wa hasira wa Bunda, kama vuguvugu za kuelekea uchafuzi unaokuja.
 
USHOGA ni swala binafsi sikuizi
Ni suala binafsi, ushoga hauambukizi ( non contegious) so mtu akiamua kufanya ushoga ni yeye. ushoga wa mtu unakuathiri vipi wewe ambaye hufanyi ushoga?
 
Back
Top Bottom