Hii si sawa, wabunge hawa wachunguzwe rasmi

Hii si sawa, wabunge hawa wachunguzwe rasmi

Kila unalosikia wewe unachukulia ni kweli na kuleta JF. Utakuja kusikia zile tetesi za yule kijana msema hovyo anayeogopwa na kila mtu eti anakamatia mpini wa nani vile! Na utaleta hapa JF na sisi tutamuomba MOD akupige ban.
Kwani mtu akisikilizwa kila asemacho ndio anakatia mpini? Ebo!
 
wait until wakimsaga mwanao ndo utajua how serious is this
Kwa hiyo unataka kutuambia we mwanao anasagwa au??? Ndio maana unajua how serious this is sio!!!

Kwa uzi huu jinsi maandishi yake yalivyo pamoja maneno yaliyo andikwa ...

Ukizingatia maudhui ya taarifa yenyewe jinsi ilivyo andikwa kishogashoga ...

I bet for 99% ... whether uwe ni mwanaume au mwanamke ulieandika uzi huu lazima utakua unasagwa bila chenga ...

Yaani wewe unaonekana ni unga wa lainiiiiii maji kdg tu unageuka uji kabla hata ya kuchemshwa

Tena unga wewe unaonekana ukisongwa UNASONGOKA kweliķweli kama feni

SONGOKAAAAA unaonekana mtam sana wewe mrembo sio kwa wivu huo mtoto wa kiume !!!



Sent using Jamii Forums mobile app
 

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Kama kuna mtu anayeuchukia ushoga nadhani naweza kuwa namba moja. Mimi hutamani kuwa wahusilka wanyongwe hadharani tena mchana kweupe.
Lakini, namchukia mtu anayemtangaza kiumbea mwanadamu mwenzake kuwa ni shoga bila hata still picha tu bila negative yake. Kwa nini umuue mwenzako na kumtangaza kuwa sio yeye tena mama mtoto bali sasa ni msagwaji?? Huu ni upuuzi mbaya sana.
Najiuliza; Sisi tulipokuwa wadogo mbona tulikuwa tunakaribishana makwetu kutoka shuleni tunaenda kukaa kwa wengine hata wiki 2 tukajifunza mila na desturi tofauti za wengine?? Je, tungekuwa ni leo, weye si ungetutangaza mashoga??
Usichokuwa na ushahidi nacho kaa kimya kabisa. Ila kwa kuwa unawasema wapinzani wewe unayo ruksa tuu kwani siasa za maji taka ndo zenu.
 
Mwaka 2011 Julai 27, lilitoka gazeti la kila wiki la ijumaa wikienda likiwa na shutuma ya mbunge wa chadema kawe na wakati huo mbunge wa CCM viti maalumu Bunda kuwa WANASAGANA

katika gazeti hilo wabunge kadhaa walihojiwa na kukiri kuwa tetesi hizi wamezisikia pia ndani na nje ya Bunge. wahusika walikana kuwa na mahusiano

Miaka tisa (9) sasa imepita tangu swala hili kuibuka, Ingawa walikana kwa wakati huo lakini ushahidi wa kimazingiira unatia shaka sana kuhusu mahusiano ya dadazetu/wadogo zetu hawa wawili

uhusiano wao siku hizi umekuwa zaidi ya urafiki wa kawaida katika jamii

  • kwanza Bulaya akahama chama kumfuata rafiki yake chadema (rafiki wa kweli)
  • sikuizi kila anapoenda bulaya halima yupo, kila anapoenda halima bulaya yupo, wanapendana kweli kweli na ratiba zao zinafanana exactly
  • halima akiugua esther analala hospitali , esther akipeleka mwanae shule Halima anamsindikiza hadi huko iliko shule
  • esther akienda Bunda halima anaambatana naye, hadi Bunda
  • halima akienda kutibiwa south africa esther nae anaenda south africa kumsindikiza na kumuuguza (matukio haya yote nimeyatoa katika account zao za social media)
KIMSINGI huu urafiki ni zaidi ya special

najua kuna watu watahoji na kusema kuwa ni maisha yao binafsi, lakini ni lazima kutambua kuwa mapenzi ya jinsia moja ni kosa la jinai nchini Tanzania na kama mwananchi mpenda sheria , naomba watu hawa wachunguzwe

Huu Urafiki umepitiliza, ukimtongoza mmoja anakusemea kwa mwenzie ...................
Umeshatafuta dawa ya huo wivu?
 
SONGOKA kama umeshamaliza kuandika nenda kaoshe vyombo vipo hapo jikoni loweka lile sufuria la ugali alafu kafagie uwanja ukimaliza uende bandani ukawape bata mapumba yao yapo pale juu ya bati ulipoanika godoro lako.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Huu uzi nitauangalia tena pale mmoja wa hawa "Marafiki" akiteuliwa na serikali ya CCM kwenye wadhifa mkubwa ambapo kama kawaida ya wakarekeketwa wa humu watakavyobadirika!
 
Mwaka 2011 Julai 27, lilitoka gazeti la kila wiki la ijumaa wikienda likiwa na shutuma ya mbunge wa chadema kawe na wakati huo mbunge wa CCM viti maalumu Bunda kuwa WANASAGANA

katika gazeti hilo wabunge kadhaa walihojiwa na kukiri kuwa tetesi hizi wamezisikia pia ndani na nje ya Bunge. wahusika walikana kuwa na mahusiano

Miaka tisa (9) sasa imepita tangu swala hili kuibuka, Ingawa walikana kwa wakati huo lakini ushahidi wa kimazingiira unatia shaka sana kuhusu mahusiano ya dadazetu/wadogo zetu hawa wawili

uhusiano wao siku hizi umekuwa zaidi ya urafiki wa kawaida katika jamii

  • kwanza Bulaya akahama chama kumfuata rafiki yake chadema (rafiki wa kweli)
  • sikuizi kila anapoenda bulaya halima yupo, kila anapoenda halima bulaya yupo, wanapendana kweli kweli na ratiba zao zinafanana exactly
  • halima akiugua esther analala hospitali , esther akipeleka mwanae shule Halima anamsindikiza hadi huko iliko shule
  • esther akienda Bunda halima anaambatana naye, hadi Bunda
  • halima akienda kutibiwa south africa esther nae anaenda south africa kumsindikiza na kumuuguza (matukio haya yote nimeyatoa katika account zao za social media)
KIMSINGI huu urafiki ni zaidi ya special

najua kuna watu watahoji na kusema kuwa ni maisha yao binafsi, lakini ni lazima kutambua kuwa mapenzi ya jinsia moja ni kosa la jinai nchini Tanzania na kama mwananchi mpenda sheria , naomba watu hawa wachunguzwe

Huu Urafiki umepitiliza, ukimtongoza mmoja anakusemea kwa mwenzie ...................
Mwanaume mwanaume unafuatilia kazi za wanawake ujue wamelala wapi...tafuta maisha umbea sio tija.
 
wait until wakimsaga mwanao ndo utajua how serious is this
Wewe uliwahi kuwashuhudia kwa macho wakifanya hayo unayowatuhumu nayo? Ukiambiwa utoe ushahidi usioacha doa unaweza kufanya hivyo? Ninahakika 100 wewe ni shoga unapumuliwa mgongoni.
 
Nchi hiii raha sana, ukiwa Kiongozi au hata Mwanachama kindakindaki wa Chama pinzani wewe ni kama MALAIKA. Hata uwe Teja, Hata uwe Shogga, hata uwe Muuza Unga, Hata uwe Mlevi, Hata uwe Jambazi na jizi linalomiliki magenge ya Ujambazi, Hata ukihani msiba wa Paka wako, Hata uwe kichaaa na wanajua unameza dozi ya Mirembe, Hata uwe double Agent mchochezi nk nk nk. Yapo Mataaahira yatakukingia kifua na kukusifu kwa aina yoyote ya upuuzi unaofanya.
Kwa kifupi hatuwasaidiii tunaowatetea bali tunawaaangamiza, tujadili masuala ya Kijamiii pasipo kuingiza Siasa vinginevyo hatufai kuweoo JF na kuitwa GT.
 
Mwaka 2011 Julai 27, lilitoka gazeti la kila wiki la ijumaa wikienda likiwa na shutuma ya mbunge wa chadema kawe na wakati huo mbunge wa CCM viti maalumu Bunda kuwa WANASAGANA

katika gazeti hilo wabunge kadhaa walihojiwa na kukiri kuwa tetesi hizi wamezisikia pia ndani na nje ya Bunge. wahusika walikana kuwa na mahusiano

Miaka tisa (9) sasa imepita tangu swala hili kuibuka, Ingawa walikana kwa wakati huo lakini ushahidi wa kimazingiira unatia shaka sana kuhusu mahusiano ya dadazetu/wadogo zetu hawa wawili

uhusiano wao siku hizi umekuwa zaidi ya urafiki wa kawaida katika jamii

  • kwanza Bulaya akahama chama kumfuata rafiki yake chadema (rafiki wa kweli)
  • sikuizi kila anapoenda bulaya halima yupo, kila anapoenda halima bulaya yupo, wanapendana kweli kweli na ratiba zao zinafanana exactly
  • halima akiugua esther analala hospitali , esther akipeleka mwanae shule Halima anamsindikiza hadi huko iliko shule
  • esther akienda Bunda halima anaambatana naye, hadi Bunda
  • halima akienda kutibiwa south africa esther nae anaenda south africa kumsindikiza na kumuuguza (matukio haya yote nimeyatoa katika account zao za social media)
KIMSINGI huu urafiki ni zaidi ya special

najua kuna watu watahoji na kusema kuwa ni maisha yao binafsi, lakini ni lazima kutambua kuwa mapenzi ya jinsia moja ni kosa la jinai nchini Tanzania na kama mwananchi mpenda sheria , naomba watu hawa wachunguzwe

Huu Urafiki umepitiliza, ukimtongoza mmoja anakusemea kwa mwenzie ...................
Yana kuhusu nini??? Kwani wewe nani anayekufuatilia maisha yako. Tutajuaje labda ulimlamba mtoto wa dadaako. Ebu endesha maisha yako. Kama unaumia sana kafungue kesi mahakama
 
Mwaka 2011 Julai 27, lilitoka gazeti la kila wiki la ijumaa wikienda likiwa na shutuma ya mbunge wa chadema kawe na wakati huo mbunge wa CCM viti maalumu Bunda kuwa WANASAGANA

katika gazeti hilo wabunge kadhaa walihojiwa na kukiri kuwa tetesi hizi wamezisikia pia ndani na nje ya Bunge. wahusika walikana kuwa na mahusiano

Miaka tisa (9) sasa imepita tangu swala hili kuibuka, Ingawa walikana kwa wakati huo lakini ushahidi wa kimazingiira unatia shaka sana kuhusu mahusiano ya dadazetu/wadogo zetu hawa wawili

uhusiano wao siku hizi umekuwa zaidi ya urafiki wa kawaida katika jamii

  • kwanza Bulaya akahama chama kumfuata rafiki yake chadema (rafiki wa kweli)
  • sikuizi kila anapoenda bulaya halima yupo, kila anapoenda halima bulaya yupo, wanapendana kweli kweli na ratiba zao zinafanana exactly
  • halima akiugua esther analala hospitali , esther akipeleka mwanae shule Halima anamsindikiza hadi huko iliko shule
  • esther akienda Bunda halima anaambatana naye, hadi Bunda
  • halima akienda kutibiwa south africa esther nae anaenda south africa kumsindikiza na kumuuguza (matukio haya yote nimeyatoa katika account zao za social media)
KIMSINGI huu urafiki ni zaidi ya special

najua kuna watu watahoji na kusema kuwa ni maisha yao binafsi, lakini ni lazima kutambua kuwa mapenzi ya jinsia moja ni kosa la jinai nchini Tanzania na kama mwananchi mpenda sheria , naomba watu hawa wachunguzwe

Huu Urafiki umepitiliza, ukimtongoza mmoja anakusemea kwa mwenzie ...................
Umemtongoza yupi kati yao akaenda kusemea kwa mwenzie ?
 
Back
Top Bottom