Hii si sawa, wabunge hawa wachunguzwe rasmi

Hii si sawa, wabunge hawa wachunguzwe rasmi

Huu Urafiki umepitiliza, ukimtongoza mmoja anakusemea kwa mwenzie ...................
Pamoja na kwamba siungi mkono mapenzi ya jinsia moja but POVU lako limelala hasa hapo kwenye BOLD, hapo ndio pamesababisha UZI hu kuwepo humu. Anyway, na wewe ilikuaje ukawatongoza wote mkuu? Ungekomaa na mmoja wapo hadi upate matokeo, kwenye kikao chetu tulijiridhisha pasipo shaka yoyote kwamba, "hakunaga mkate mgumu mbele ya chai" Umesahau?
 
Nchi hiii raha sana, ukiwa Kiongozi au hata Mwanachama kindakindaki wa Chama pinzani wewe ni kama MALAIKA. Hata uwe Teja, Hata uwe Shogga, hata uwe Muuza Unga, Hata uwe Mlevi, Hata uwe Jambazi na jizi linalomiliki magenge ya Ujambazi, Hata ukihani msiba wa Paka wako, Hata uwe kichaaa na wanajua unameza dozi ya Mirembe, Hata uwe double Agent mchochezi nk nk nk. Yapo Mataaahira yatakukingia kifua na kukusifu kwa aina yoyote ya upuuzi unaofanya.
Kwa kifupi hatuwasaidiii tunaowatetea bali tunawaaangamiza, tujadili masuala ya Kijamiii pasipo kuingiza Siasa vinginevyo hatufai kuweoo JF na kuitwa GT.
Unataka tuendekeze mambo ya kipuuzi kurusha tuhuma zisizo na ushahidi?Mfano zile za Bashite na Mtukufu,tukiziendekeza humu si tunakuwa tunamtafutia Melo tu matatizo?
 
Hao wataumbuka tu haswa baada ya kuamua kuweka rehani viti vyao na kujikita katika kusagana,itakua rahisi sana kuwagundua baada ya kuukosa ubunge hapo october,2020
Hoja zimekata lumumba!Maflyover na mandege mmechoka kuyaandika au habari hizo haziuzi?
 
Unataka tuendekeze mambo ya kipuuzi kurusha tuhuma zisizo na ushahidi?Mfano zile za Bashite na Mtukufu,tukiziendekeza humu si tunakuwa tunamtafutia Melo tu matatizo?
Jadili issues usitaje majina ya watu. Soma mara mbili bandiko langu utagundua huna neutrality ktk kujadili hivyo kaa kimia.
 
Jadili issues usitaje majina ya watu. Soma mara mbili bandiko langu utagundua huna neutrality ktk kujadili hivyo kaa kimia.
Thread yenyewe imetaja majina na zote hizo ni tetesi tu kama hizo tetesi nilizoandika hapo juu!Kwenye bandiko lako ungewaomba watu wataje na tetesi nyingine walizonazo juu ya wenye tabia hizo ili tukemee kwa pamoja!
 
Mwaka 2011 Julai 27, lilitoka gazeti la kila wiki la ijumaa wikienda likiwa na shutuma ya mbunge wa chadema kawe na wakati huo mbunge wa CCM viti maalumu Bunda kuwa WANASAGANA

katika gazeti hilo wabunge kadhaa walihojiwa na kukiri kuwa tetesi hizi wamezisikia pia ndani na nje ya Bunge. wahusika walikana kuwa na mahusiano

Miaka tisa (9) sasa imepita tangu swala hili kuibuka, Ingawa walikana kwa wakati huo lakini ushahidi wa kimazingiira unatia shaka sana kuhusu mahusiano ya dadazetu/wadogo zetu hawa wawili

uhusiano wao siku hizi umekuwa zaidi ya urafiki wa kawaida katika jamii

  • kwanza Bulaya akahama chama kumfuata rafiki yake chadema (rafiki wa kweli)
  • sikuizi kila anapoenda bulaya halima yupo, kila anapoenda halima bulaya yupo, wanapendana kweli kweli na ratiba zao zinafanana exactly
  • halima akiugua esther analala hospitali , esther akipeleka mwanae shule Halima anamsindikiza hadi huko iliko shule
  • esther akienda Bunda halima anaambatana naye, hadi Bunda
  • halima akienda kutibiwa south africa esther nae anaenda south africa kumsindikiza na kumuuguza (matukio haya yote nimeyatoa katika account zao za social media)
KIMSINGI huu urafiki ni zaidi ya special

najua kuna watu watahoji na kusema kuwa ni maisha yao binafsi, lakini ni lazima kutambua kuwa mapenzi ya jinsia moja ni kosa la jinai nchini Tanzania na kama mwananchi mpenda sheria , naomba watu hawa wachunguzwe

Huu Urafiki umepitiliza, ukimtongoza mmoja anakusemea kwa mwenzie ...................
Utakuja kusukumiwa vidole back kwa umbea wako

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Kwenye hili mtoa mada ana hoja huo urafiki wa wawili hawa ni wa mume na mke. Mimi nimewahi kuwashuhudia siku moja kwenye mgahawa. Halima kaagiza supu, then kabla hajaanza kunywa, Bulaya akaonja kwa tahadhari kabla ya Halima hajapokea kama mke amhudumiavyo mumewe. Aliporidhika ndipo akampa.

Kwa kila hali hawa ni lesbians, na anayefanya kazi ya mwanaume ni Halima. Na mwenye majukumu ya mwanamke ni Bulaya. Kama mtu anataka ukweli especially kwa wanaume jaribu kumtongoza Bulaya mbele ya Halima ndipo utaona muziki wake.
MAKOMEO NA MAKONDAKTA walishachunguzwa?
Mbona wamesemwa sana?
Mpaka MAKONDAKTA anapendwazaidi kuliko mama Jesca au wao sheria zimewaruhusu?

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Back
Top Bottom