Hii si dalili nzuri kwa Ilhan Omar

Hii si dalili nzuri kwa Ilhan Omar

Kwa sasa hiki kitu kinawaumiza sana vichwa viongozi wa ulaya. Angalau marekani wana udhibiti fulani tofauti na nchi za ulaya hasa ufaransa.

Ufaransa walijua kuwakaribisha waislam kwa wingi labda ndio wataonekana wametekeleza demokrasia. Hivi sasa wanajutia.
Nikiangalia wasio waislam wanachotendewa Nigeria hawa watu nawaona ni wanyama kabisa.
Mnaongea ujinga ambao hauna nyuma wala mbele...

Hao waarabu mnaosema wapo hapo France , unaweza kuelezea kwanini wapo hapo?

Wengi wamekimbia hali mbaya za kiuchumi na vita kwenye nchi zao...

Sasa nani alipeleka vita nchini mwao, ni hao hao Europe na mme wao US...

Walikuwa wana maisha mazuri tu kuliko wananchi wengi wa US na Europe...

2011, mwezi march nakumbuka, hao France ndio walikuwa wa kwanza kupeleka ndege zao kuishambulia Libya pale Benghazi... operation harmattan....

Before wananchi wa Libya walikuwa wana maisha mazuri tu kuliko mwananchi wa kawaida wa US na EU...

Ndio hao wanavuka bahari na kuongia Europe.. unataka waende wapi?

Acheni ujinga wa kufikiri Europe ama US ni peponi...

Hao waarabu kabla ya vita kwenye nchi zao waliishi vizuri.. na wengine wanaishi maisha magumu hapo EU lakini wamekimbia walikotoka kuepuka hali mbaya za maisha....

Angalia Saudia, Qatar, UAE, Kuwait n.k .. hao wanaishi maisha ambayo mwananchi wa kawaida wa Ulaya/US anasikia kwenye radio....
 
Kwa sasa hiki kitu kinawaumiza sana vichwa viongozi wa ulaya. Angalau marekani wana udhibiti fulani tofauti na nchi za ulaya hasa ufaransa.

Ufaransa walijua kuwakaribisha waislam kwa wingi labda ndio wataonekana wametekeleza demokrasia. Hivi sasa wanajutia.
Nikiangalia wasio waislam wanachotendewa Nigeria hawa watu nawaona ni wanyama kabisa.
mlokole mavi wewe lazima kidume xambaako umekuja na ki id cha kixuma
cha ajabu wewe nyani unaowapenda hata viza hupiti mchujo wa kwanza wanajua ni nyani anatakuja kujaza mavi
 
Mnaongea ujinga ambao hauna nyuma wala mbele...

Hao waarabu mnaosema wapo hapo France , unaweza kuelezea kwanini wapo hapo?

Wengi wamekimbia hali mbaya za kiuchumi na vita kwenye nchi zao...

Sasa nani alipeleka vita nchini mwao, ni hao hao Europe na mme wao US...

Walikuwa wana maisha mazuri tu kuliko wananchi wengi wa US na Europe...

2011, mwezi march nakumbuka, hao France ndio walikuwa wa kwanza kupeleka ndege zao kuishambulia Libya pale Benghazi... operation harmattan....

Before wananchi wa Libya walikuwa wana maisha mazuri tu kuliko mwananchi wa kawaida wa US na EU...

Ndio hao wanavuka bahari na kuongia Europe.. unataka waende wapi?

Acheni ujinga wa kufikiri Europe ama US ni peponi...

Hao waarabu kabla ya vita kwenye nchi zao waliishi vizuri.. na wengine wanaishi maisha magumu hapo EU lakini wamekimbia walikotoka kuepuka hali mbaya za maisha....

Angalia Saudia, Qatar, UAE, Kuwait n.k .. hao wanaishi maisha ambayo mwananchi wa kawaida wa Ulaya/US anasikia kwenye radio....
Kwanini Waarabu hawawachukui waarabu wa Gaza ?

Kwani Japan haikuwahi kuvamiwa na Marekani mbona hawafanyanyi ujinga western ?


Vietnam?


USSR ilidondishwa na USA chini ya Gorbachev mbona huoni watusi wanafanya ujinga.


Ukraine Ina wakimbizi wamejaa Poland mbona hawafanyanyi ujinga




Issue hapo ni uislam
 

Attachments

  • Screenshot_20261025-092435.png
    Screenshot_20261025-092435.png
    1 MB · Views: 2
mlokole mavi wewe lazima kidume xambaako umekuja na ki id cha kixuma
cha ajabu wewe nyani unaowapenda hata viza hupiti mchujo wa kwanza wanajua ni nyani anatakuja kujaza mavi
Sijui moderater wa hapa wanafanya kazi ipi kwa sasa?. Sasa mtu kama huyu yeye ni matusi tu badala ya hoja. Mamodorater hebu soma hii kama akija mtu hapa kusoma kuna kitu ataelimika kwa huyu?. Hawa wasio kuwa na hoja badala yake wanashusha matusi hawa ndio wapigwe ban milele. Huyu hata akija na ids nyingine atajulikana tu ksbb ndio malezi yake,lazima apigwe ban milele. Hawa wakae huko FB,hapa sio mahala pa hivyo.

Tukitaka JF irudi kama zamani mijadala ya kina ondoa hawa wasio na hoja.
 
Ulaya wanakupenda nyani kama wewe huna shida ni mkwaju unatia shuruti
Ona kama hivi hana hoja zaidi ya matusi. Sasa nawauliza moderater maana ya kupitia sms zote kabla haijaruka hapa ni ipi? Kama mnaziachia sms ambazo mtu akisoma hawezi kujifunza chochote
 
Ona kama hivi hana hoja zaidi ya matusi. Sasa nawauliza moderater maana ya kupitia sms zote kabla haijaruka hapa ni ipi? Kama mnaziachia sms ambazo mtu akisoma hawezi kujifunza chochote
Huyo nimemjibu kwasababu aliikuwa ananitukana matusi.



Account yangu Ina miaka 12 humu.


Replies zangu zote za mwanzo nilikuwa Nampa facts za vyanzo vya Habari vya kimataifa kuonesha wasomali wasivyo waaminifu na kuonesha umasikini wa nchi Yao lakini yeye akawa anashusha matusi.
 
Sijui moderater wa hapa wanafanya kazi ipi kwa sasa?. Sasa mtu kama huyu yeye ni matusi tu badala ya hoja. Mamodorater hebu soma hii kama akija mtu hapa kusoma kuna kitu ataelimika kwa huyu?. Hawa wasio kuwa na hoja badala yake wanashusha matusi hawa ndio wapigwe ban milele. Huyu hata akija na ids nyingine atajulikana tu ksbb ndio malezi yake,lazima apigwe ban milele. Hawa wakae huko FB,hapa sio mahala pa hivyo.

Tukitaka JF irudi kama zamani mijadala ya kina ondoa hawa wasio na hoja.
Huyo ni msomalia anaishi Tanzania hao ndio kawaida yao walivyo
 
Huyo nimemjibu kwasababu aliikuwa ananitukana matusi.



Account yangu Ina miaka 12 humu.


Replies zangu zote za mwanzo nilikuwa Nampa facts za vyanzo vya Habari vya kimataifa kuonesha wasomali wasivyo waaminifu na kuonesha umasikini wa nchi Yao lakini yeye akawa anashusha matusi.
Hiyo Kraang nayo ni akaunt yako? Hiyo ndio niliyoi-Quate inashusha matusi tu. Fuatilia huko juu
 
Back
Top Bottom