SankaraBoukaka
JF-Expert Member
- Jul 2, 2019
- 3,529
- 5,580
Kamdomo kamemponza soon atarudishwa Mogadishu..
Wamrudishe kwao tu hakuna namnaYaani hilo jibu lake kajimaliza kabisa 🤣.
Mtu kama siyo ndugu yako unashindwa nini kukana kwa nguvu zako zote?
Hoja siyo kufanyana.Sasa hata kama wameoana .nani ana uhakika walikuwa wanafanyana?uenda waliofanya udanganyifu.
Hivi unajua kuwa rekodi za ndoa huwa zipo zinahifadhiwa na serikali za majimbo?Sisi Tumelaaniwa. Yale mambo ambayo huwa tunawasema Makafir ndo tunayafanya. Huu ni Ushetwan au labda wanamsingizia tu sababu ya wivu na Islamaphobia. Sidhani kama anaweza olewa na kaka yake. Sidhani
Naam.Ni jibu la mtu anayejua ukweli ila anajua akisema ataingia matatani.
Affirmative yes or no ni rahisi kukabwa baadae.
Sasa hata kama wameoana .nani ana uhakika walikuwa wanafanyana?uenda waliofanya udanganyifu.
Alikuwa mstari wa mbele kabisa kushadadia mashitaka dhidi ya Trump kipindi cha Biden.Kamdomo kamemponza soon atarudishwa Mogadishu..
Mtu ambae huruhusiwi kumuoaNishawahinsikia kwamba Wasomali na jamii ya hapo Eritrea, Djibout huwa hawana shida ndugu kuoana (lakini sio wa kuzaliwa toka same mother/father)
Toka 2009 hadi 2017 wakapeana talaka kisha kakaolewa na mwingine halafu kakaachika tena!Nikafikiri ameghushi makaratasi yaani cheti cha ndoa tu ila hawajaoana kumbe Bro anaichapa kiukweliukweli.🤔
Kweli kwa makafiri kutamu.
Hizo nadharia, wao zimewashinda.Mtu ambae huruhusiwi kumuoa
Dada yako tumbo moja
Dada yako wa kunyonya
Dada yako kwa baba mkubwa au baba mdogo
Dada wa mama yako
Shangaz yako
Mama yako wa kambo
Kuoa ndugu wawili kwa wakati mmoja
Mtoto wa dada yako/kaka yako
Chuki zenu zinazidi akili zenuHizo nadharia, wao zimewashinda.
Jibu lako na avatar yako vinafananaIna kusaidia nini?
Udanganyifu ni kosa kisheriaSasa hata kama wameoana .nani ana uhakika walikuwa wanafanyana?uenda waliofanya udanganyifu.
Aisee hivi huyu mtu yupo?Haka kaislam hakana akili ..akili zakeni kama za Faiza foxy tu..
Wasomali pia wana oana binamu.Watu wa Afrika Kaskazini [Algeria, Morocco, Tunisia, etc] huwa wanaoana mabinamu.
Yawezekana huo utamaduni upo pia kwenye hizo sehemu ulizozitaja.
Huyu Ilhan anatuhumiwa kuoana na kaka yake…..
Mimi nahisi ni kweli.