BABU CHONDO
JF-Expert Member
- Jun 6, 2011
- 855
- 139
Ni baada ya kukaa ndani kwa zaidi ya mwaka mmoja Wakili Mwale anaachiwa na Mahakama kudai alifunguliawa kesi kimakosa, drama za Bongo hawakuyajua haya muda wote?
Mkuu funguka zaidi kidogo tuelewe
Kama utakumbuka wakili mwale alikuwa na kesi ya pesa chafu na alikamatwa na kuswekwa lupango kwa zaidi ya mwaka sasa bila dhamana
Ilikuwa iki husisha billion of money na sasa imegeuzwa na kuonekana alifunguliwa kesi kimakosa.
Waliambiwa wasimguse.masihiwa Mungu wakachanganyikiwanaxile helakwenye garii ... shame n themNi baada ya kukaa ndani kwa zaidi ya mwaka mmoja Wakili Mwale anaachiwa na Mahakama kudai alifunguliawa kesi kimakosa, drama za Bongo hawakuyajua haya muda wote?
Thx del somuch
Huyu jamás simujui Ali
Nilimkutanarafiki wadadayanguu aisee alintoakimaisha sana niliposikiakafungwa nilisalisana nkaonakimya. Nahisi nimelalankaota familiayakeinarukarukasana ikabidiniulizie jf posnyake
AKAWEHURU N JESUS NAME
hahaha, mkuu umenifurahisha
Mkuunolindenatigopesa basii weekendhii
huyu mtu alikua akitoa kanisani mil 30 cash kama mchango
mwandiko wako mbaya mpaka kwenye kompyuta!
Umesomea udaktari nini?
ni ni 30.--50mil kwanini asitoke
Ni baada ya kukaa ndani kwa zaidi ya mwaka mmoja Wakili Mwale anaachiwa na Mahakama kudai alifunguliawa kesi kimakosa, drama za Bongo hawakuyajua haya muda wote?
mpwa huyu jamaa ako.i.once visited hisofice nkaona ana mlango wa kutokea wa dharura. i asked myself huyu ni wakili wa namna gani mwenye ofisi yenye pavement ya kutorokea once kikinuka?? something was not right.
Hahaaaakile nichumba chamaombezi mpwa usiogope