Hii sasa ni kali kuhusu Advocate Mwale

Hii sasa ni kali kuhusu Advocate Mwale

Mkuunolindenatigopesa basii weekendhii

Mpwa chck nabybclaSs teacher wakokama yukohai

Hahaaaakile nichumba chamaombezi mpwa usiogope

Thx del somuch
Huyu jamás simujui Ali
Nilimkutanarafiki wadadayanguu aisee alintoakimaisha sana niliposikiakafungwa nilisalisana nkaonakimya. Nahisi nimelalankaota familiayakeinarukarukasana ikabidiniulizie jf posnyake

AKAWEHURU N JESUS NAME

Yaani wewe bwana haujawahi kuandika kitu kikaeleweka moja kwa moja
 
Nyumba za kuishi (residential), majengo ya maofisi, magari ya abiria n.k. vinatakiwa kisheria kuwa na milango ya dharura. Hivyo sioni sababu kwa nn ofisi ya mwale isiwe na mlango wa dharura na pia ofosi ile ni kubwa ina vyumba vingi.
 
Back
Top Bottom