Hii picha ya Kigwangwala inanichekesha sana

Hii picha ya Kigwangwala inanichekesha sana

ZE NDINDINDI

JF-Expert Member
Joined
Sep 19, 2016
Posts
1,885
Reaction score
4,013
Kiukweli najua wengine wataona sieleweki ila kutokana na tabia ya huyu mheshimiwa,jinsi anavyojichukuliaga kama bonge la star na mchapakazi hodari,nikiona hii pic nacheka sana,yaani hapo deep inside anajiona amiri jeshi mkuu akikagua masoja wake walahi
nikukmbuka ile instagram post
Capture.PNG
akijibishana na mtu aliyemuita fisi yeye waziri mzima akamjibu kwa kumuita we ni mbweha,nikikumbuka kile kidaftari pale getini wizara ya afya,sakata la dr mwaka,nikikumbuka suggestion ya kutumia warembo huko utalii,plus kiki za juzi za ile press conference na ule mkutano wa Tokyo japan pale Rais kikwete alipotoka nje ya ukumbi kidogo,bwana Hamis akakalia kiti kwa dakika 27 na kutweet jinsi alivyokuwa Rais wa nchi kwa dk 27 nafurahi sana ,nikiunganisha na hiii picha basi ni buruuudanii toshaaaaaaa.
 
Ukuaji wa mwili wa binadamu kiakili na kimwili huenda sambamba na umri na mazingira.Nahisi mazingira waliyokulia mteule na wateuliwa yana athari nyingi kwenye utekelezaji wao juu ya upya wa vitu kutokana na maendeleo ya teknolojia na sayansi yake ambao haukuwepo hapo awali na ufahamu na mwamko wa jinsi ya kukabiliana navyo. Lengine ni ndoto na matamania katika makuzi yao.
 
Kiukweli najua wengine wataona sieleweki ila kutokana na tabia ya huyu mheshimiwa,jinsi anavyojichukuliaga kama bonge la star na mchapakazi hodari,nikiona hii pic nacheka sana,yaani hapo deep inside anajiona amiri jeshi mkuu akikagua masoja wake walahi
nikukmbuka ile instagram post View attachment 689805 akijibishana na mtu aliyemuita fisi yeye waziri mzima akamjibu kwa kumuita we ni mbweha,nikikumbuka kile kidaftari pale getini wizara ya afya,sakata la dr mwaka,nikikumbuka suggestion ya kutumia warembo huko utalii,plus kiki za juzi za ile press conference na ule mkutano wa Tokyo japan pale Rais kikwete alipotoka nje ya ukumbi kidogo,bwana Hamis akakalia kiti kwa dakika 27 na kutweet jinsi alivyokuwa Rais wa nchi kwa dk 27 nafurahi sana ,nikiunganisha na hiii picha basi ni buruuudanii toshaaaaaaa.

Wakiwekwa nje ya mfumo huwa wanaishia kuwa kama Deo Kisandu au Nabii Tito.
 
Kiukweli najua wengine wataona sieleweki ila kutokana na tabia ya huyu mheshimiwa,jinsi anavyojichukuliaga kama bonge la star na mchapakazi hodari,nikiona hii pic nacheka sana,yaani hapo deep inside anajiona amiri jeshi mkuu akikagua masoja wake walahi
nikukmbuka ile instagram post View attachment 689805 akijibishana na mtu aliyemuita fisi yeye waziri mzima akamjibu kwa kumuita we ni mbweha,nikikumbuka kile kidaftari pale getini wizara ya afya,sakata la dr mwaka,nikikumbuka suggestion ya kutumia warembo huko utalii,plus kiki za juzi za ile press conference na ule mkutano wa Tokyo japan pale Rais kikwete alipotoka nje ya ukumbi kidogo,bwana Hamis akakalia kiti kwa dakika 27 na kutweet jinsi alivyokuwa Rais wa nchi kwa dk 27 nafurahi sana ,nikiunganisha na hiii picha basi ni buruuudanii toshaaaaaaa.
Hilo n gwangwala
 
Sasa mtu kaanza kusoma ma abott, mikate ile ya vine and rees, ma titration, ma di section yoote kayaweka kichwani unatarajia nini?
 
Ukuaji wa mwili wa binadamu kiakili na kimwili huenda sambamba na umri na mazingira.Nahisi mazingira waliyokulia mteule na wateuliwa yana athari nyingi kwenye utekelezaji wao juu ya upya wa vitu kutokana na maendeleo ya teknolojia na sayansi yake ambao haukuwepo hapo awali na ufahamu na mwamko wa jinsi ya kukabiliana navyo. Lengine ni ndoto na matamania katika makuzi yao.
Umeandika point tupu
 
Back
Top Bottom