Hii picha inafichua jambo kubwa sana katika huu mradi wa kimkakati

Affet

JF-Expert Member
Jul 8, 2018
871
1,000
Wote mliosema imekatika simu zenu ni za kizwa zwa........hiyo si oil imechafua hapo.......labda ilikuwa wakati wa kuwekwa hiyo miundo mbinu......angalia vizuri hiyo picha .....zumu utakona kirakitu hacha uchadema chadema na upinzani mkojo mkojo hapo......
Acha mikelele basi oil gani unaongelea wewe? Mimi nimeona miguu wameingiza katikati ya hzo bars sijui ndio zinaitwa mataluma mm sio mtaalam sana wa mambo ya reli!
 

Professional Trader

JF-Expert Member
Apr 5, 2016
998
1,000
Acha mikelele basi oil gani unaongelea wewe? Mimi nimeona miguu wameingiza katikati ya hzo bars sijui ndio zinaitwa mataluma mm sio mtaalam sana wa mambo ya reli!
Acha uchizi wewe sasa wewe uoni izo wanazosema ni nyufa iyo ni oil imemwagika au ujaelewa kwanini muanzisha thread kaanzisha izo apo yeye alizani ni nyufa ndio madhara ya kutumia tecno aya
 

Professional Trader

JF-Expert Member
Apr 5, 2016
998
1,000
Wote mliosema imekatika simu zenu ni za kizwa zwa........hiyo si oil imechafua hapo.......labda ilikuwa wakati wa kuwekwa hiyo miundo mbinu......angalia vizuri hiyo picha .....zumu utakona kirakitu hacha uchadema chadema na upinzani mkojo mkojo hapo......
Wanamiemko tu na vitecno vyao na wataishi kwa tabu sana kwasababu ya chuki zao za kiboya bumbav zao
 

Papi Chulo

JF-Expert Member
Jun 8, 2018
5,332
2,000
Sleeoer ikatike,mnaleta mchezo nyie..ile ni zege hasaaa sio ya fundi maiko,ni international made..ina uwezo wa kukaa hapo miaka 100 na haiteteleki
 

livafan

JF-Expert Member
Oct 20, 2016
1,492
2,000
Ni oil spillages hizo,tuwe makini na post zetu
Picha haijatafsiriwa na mletaji, ipo kama ilivyo, usi quote vibaya post mkuu

Ndo maana nikasema acha picha iongee na kila mmoja atoe concern yake kuhusu attachment
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar threads

Top Bottom