Hii picha ilinichanganya, lakini baadaye nikaelewa......


UncleUber

UncleUber

JF-Expert Member
Joined
Apr 25, 2011
Messages
4,987
Likes
200
Points
160
UncleUber

UncleUber

JF-Expert Member
Joined Apr 25, 2011
4,987 200 160
kumbe Mtambuzi upo
 
Last edited by a moderator:
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined
Nov 26, 2009
Messages
27,679
Likes
2,802
Points
280
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined Nov 26, 2009
27,679 2,802 280
Shkamoo mshua. Habari za masiku?
 
sakapal

sakapal

JF-Expert Member
Joined
Apr 11, 2011
Messages
1,817
Likes
39
Points
145
sakapal

sakapal

JF-Expert Member
Joined Apr 11, 2011
1,817 39 145
Yanavutia sio siri ukikutana nayo kama umepata nyagi lazima idinde looh, isipodinda basi utakuwa si rizki looh
 
Baba V

Baba V

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2010
Messages
19,499
Likes
234
Points
160
Baba V

Baba V

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2010
19,499 234 160
Mmmnh...! mzee mwenzangu umewaza nini leo!??
 
L

Lyandembela1

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2013
Messages
278
Likes
14
Points
35
L

Lyandembela1

JF-Expert Member
Joined May 10, 2013
278 14 35
Halafu wakuu lile jamvi la kule miguuni silioni jamani au utaratibu bado uleule wa kuomba assess kwa invisible The Boss Mtambuzi Madame B
 
Last edited by a moderator:
Nicksixyo

Nicksixyo

JF-Expert Member
Joined
Jan 11, 2011
Messages
948
Likes
8
Points
35
Nicksixyo

Nicksixyo

JF-Expert Member
Joined Jan 11, 2011
948 8 35
Yanavutia sio siri ukikutana nayo kama umepata nyagi lazima idinde looh, isipodinda basi utakuwa si rizki
Nimependa mistari yako Sakapal...Nyagi inaleta handasi sioo..mbona mimi moto wangu hauhitaji bosting yoyotee...lakin kweli ni mazuri kama yako bila shaka.Kwa hiyo mimi rizki sio!!??au
 
Jile79

Jile79

JF-Expert Member
Joined
May 28, 2009
Messages
12,177
Likes
4,063
Points
280
Jile79

Jile79

JF-Expert Member
Joined May 28, 2009
12,177 4,063 280
Huo mtego na kibao wamekamatika......
 
sakapal

sakapal

JF-Expert Member
Joined
Apr 11, 2011
Messages
1,817
Likes
39
Points
145
sakapal

sakapal

JF-Expert Member
Joined Apr 11, 2011
1,817 39 145
mimi najua kushambulia
zaidi ya mpira wa kona
Waacha weeeh!! haya mwaya hongera unachezea namba ngapi, maana mpira wa kona nao................ mtu kati anahusika looh eheheheeee
 

Forum statistics

Threads 1,274,855
Members 490,833
Posts 30,526,023