*Hii ni ngumu ya leo*


WISE 2012

WISE 2012

JF-Expert Member
Joined
Mar 13, 2012
Messages
635
Likes
151
Points
60
WISE 2012

WISE 2012

JF-Expert Member
Joined Mar 13, 2012
635 151 60
*Halima*: Tumbo linaniuma sana toka jana

*Daktari*: Pole, utapona ulikula nini jana? kabla ya tumbo kuaza kuuma?

*Halima*: Pizza, keki, nyama choma na juisi

*Daktari*; Tafadhali sema Ukweli hapa ni Hospitalini sio *Instagram au facebook.*

*Halima*: maparachichi na ugali maharage.

 
lad3

lad3

Senior Member
Joined
May 25, 2014
Messages
181
Likes
6
Points
35
lad3

lad3

Senior Member
Joined May 25, 2014
181 6 35
*Halima*: Tumbo linaniuma sana toka jana

*Daktari*: Pole, utapona ulikula nini jana? kabla ya tumbo kuaza kuuma?

*Halima*: Pizza, keki, nyama choma na juisi

*Daktari*; Tafadhali sema Ukweli hapa ni Hospitalini sio *Instagram au facebook.*

*Halima*: maparachichi na ugali maharage.

 
Extrovert

Extrovert

JF-Expert Member
Joined
Feb 29, 2016
Messages
9,804
Likes
11,622
Points
280
Extrovert

Extrovert

JF-Expert Member
Joined Feb 29, 2016
9,804 11,622 280
hahahahahhaahah
 
Shida na raha

Shida na raha

JF-Expert Member
Joined
Aug 8, 2014
Messages
3,783
Likes
3,288
Points
280
Shida na raha

Shida na raha

JF-Expert Member
Joined Aug 8, 2014
3,783 3,288 280
Hadithi inakufundisha nini dogo?
 
Mapensho star

Mapensho star

JF-Expert Member
Joined
Jun 30, 2016
Messages
1,700
Likes
1,318
Points
280
Age
25
Mapensho star

Mapensho star

JF-Expert Member
Joined Jun 30, 2016
1,700 1,318 280
upo darasa la ngapi
 
M

mwayena

JF-Expert Member
Joined
Apr 21, 2016
Messages
1,494
Likes
1,308
Points
280
M

mwayena

JF-Expert Member
Joined Apr 21, 2016
1,494 1,308 280
duh nimecheka kiasi.....haya bwana
 

Forum statistics

Threads 1,235,534
Members 474,641
Posts 29,225,844