Hii ni laana au kuna mkono wa mtu

Hii ni laana au kuna mkono wa mtu

Ngoja kwanza ! Kwani we mandonga umemjua lini na story ni ya lini .
Hii sio stori

Maana ya Mandonga ni mtu mwenye maneno, mikwala, Tambo na vijembe ila hana matendo
 
stor yako sjaielewa ila kuna sehemu nimeona mzaramo alaf ww mgumu ikiwa n maana ni makabila ya bara sasa kama unajioenda we muache awe mzazi mwenzako ila ukioa mzaramo mbona kazi unayo.
 
stor yako sjaielewa ila kuna sehemu nimeona mzaramo alaf ww mgumu ikiwa n maana ni makabila ya bara sasa kama unajioenda we muache awe mzazi mwenzako ila ukioa mzaramo mbona kazi unayo.
Mi mwenyewe wa ukanda ule ule ila Sina tabia za kiswahili bwasheee.

Kijiji changu na Ali Hassani Mwinyi ni kimoja.

Usipo elewa uliza
 
Nenda chimbo Kwa Babu upate Dawa hata Malawi nenda
 
Inaendelea...............
Basi baada ya mtoto wa pili, taratibu za ndoa zikaanza baada ya yeye kurudi toka Dar alikoenda kusalimia na kupeleka mtoto.

Na kama nilivyowadokeza wazazi wake hawakuwa radhi basi ikabidi mipango ifanyike kwa Babu na Bibi yake.

Ila kila mkipanga linatokea tatizo ambalo mtafanya muhairishe kwa mwaka husika.

Mara ya kwanza aliumwa baba yangu mkubwa mpaka akafariki ikabidi tuhairishe.

Mara ya pili aliumwa Mama yangu mzazi, chuou chupu kumpoteza.

Hatimaye ndoa ikafungwa kwa mara ya tatu ambapo wazazi wake hawakuhudhuria ila ikapita pita kibingwa na zawadi zao walipelekewa huko huko majumbani.

Baada ya Ndoa

Kupita ndani ya ule mwezi anafaliki baba yangu, tunaenda kumfanyia postmortem tunaambiwa ni pressure.

Mwaka 2021 napata ajali mbaya ya gari maeneo ya igawa mkoa wa Mbeya hivyo kupelekea kupata madhala zaidi maeneo ya mgongoni na kiunoni?
Mpaka kusafirishwa kuletwa Muhimbili jijini Dar es Salaam.

Nilitibiwa kwa muda wa miezi Saba, tumshukuru Mungu Leo naweza kutembea, nisisahau na hili kipindi chote hicho familia ya mke wangu hawakuwahi kuja kunitembelea hospitali Wala kunijulia hari kwenye simu?
Ni binti pekee na ndugu zangu ndio wanahangaika.

Uhamisho wa ajabu ajabu kwenda maporini zaidi toka mjini?

Vifo vya Babu yangu na bibi yangu ndani ya vipindi vifupi vinavyofuatana?

Jamani haya mambo ni Laana ya asili au Kuna mkono wa mtu?
Maana Kuna matukio mengi yananiandama mengine sijayaandika mpaka ya kukimbizwa na Nyuki

Mwisho
duh pole kunaweza kuwa ni mitihani na kunaweza kuwa pia ni mikono ya watu,but jinsi ya kudeal nao unaweza ukawapoteza watu wa muhimu sana upande wako so choice is yours
 
Issue najiuliza haya mambo ni asili au mkono wa mtu?
Kosa ulimuoa binti yao bila ridhaa ya wazaz wake
Mbaya zaid kuna mtu mwingne alishalipa mahar
Acha ujinga nenda kaombe msamaha hao wazaz wake na jamaa mrudishie mahar yake

Ukishupaza shingo familia yenu wote watakufa,wewe utakua wa mwisho kufa

Sent from my Infinix X657 using JamiiForums mobile app
 
Hata mkizaa maana haijulikani ni yupi baba halisi wa watoto kama hamna baraka ya wazazi mwisho wenu hautakuwa mzuri.
 
Kosa ulimuoa binti yao bila ridhaa ya wazaz wake
Mbaya zaid kuna mtu mwingne alishalipa mahar
Acha ujinga nenda kaombe msamaha hao wazaz wake na jamaa mrudishie mahar yake

Ukishupaza shingo familia yenu wote watakufa,wewe utakua wa mwisho kufa

Sent from my Infinix X657 using JamiiForums mobile app
Yaani nitoe mahari mara ya pili? Nipo tayari kufa kiafisa na tai shingoni.

Ila Kuna kitu nimejifunza niweke usomi niludi Kijijini kisiju kwa wazee
 
Back
Top Bottom