Hii ni bahati, balaa au mkosi


Mkaa Mweupe

Mkaa Mweupe

JF-Expert Member
Joined
Jun 29, 2007
Messages
655
Likes
19
Points
35
Mkaa Mweupe

Mkaa Mweupe

JF-Expert Member
Joined Jun 29, 2007
655 19 35
WanaJamii,

Naomba mnijuze, kuna watu waliopata kusoma sekondari (O-Level) pale Forodhani au Tambaza, afu wakapitia High School pale Mkwawa.

Wengi wenu nadhani mpo katika hii JamiiForum. Sasa baada ya muda wakati shule zote hizi ni non-existance watoto wako watakuelewa kweli ukiwaambia eti ulisoma mpaka form six wakati shule zenyewe hazipo? Au watakuona unawazuga?
 
A

Akili Kichwani

JF-Expert Member
Joined
Jan 7, 2010
Messages
1,504
Likes
35
Points
145
A

Akili Kichwani

JF-Expert Member
Joined Jan 7, 2010
1,504 35 145
WanaJamii,

Naomba mnijuze, kuna watu waliopata kusoma sekondari (O-Level) pale Forodhani au Tambaza, afu wakapitia High School pale Mkwawa.

Wengi wenu nadhani mpo katika hii JamiiForum. Sasa baada ya muda wakati shule zote hizi ni non-existance watoto wako watakuelewa kweli ukiwaambia eti ulisoma mpaka form six wakati shule zenyewe hazipo? Au watakuona unawazuga?
masikini ya Mungu, utazinduka kukiwa tayari kumekucha, ngoja nikuache hivyohivyo!!!!!!!!!!
 
Mkaa Mweupe

Mkaa Mweupe

JF-Expert Member
Joined
Jun 29, 2007
Messages
655
Likes
19
Points
35
Mkaa Mweupe

Mkaa Mweupe

JF-Expert Member
Joined Jun 29, 2007
655 19 35
masikini ya Mungu, utazinduka kukiwa tayari kumekucha, ngoja nikuache hivyohivyo!!!!!!!!!!
Kuendelea kuniacha sio suluisho mie naomba mnifumbue, hii maana yake nini?
 
A

Akili Kichwani

JF-Expert Member
Joined
Jan 7, 2010
Messages
1,504
Likes
35
Points
145
A

Akili Kichwani

JF-Expert Member
Joined Jan 7, 2010
1,504 35 145
Kuendelea kuniacha sio suluisho mie naomba mnifumbue, hii maana yake nini?
mana yake ni kuwa yale kama majengo ni assets zinaweza kutumika kadiri inavyoonekana kuwa vyema kulingana na wakati. elimu uliyopata haifungamani na majengo hayta kidogo kama ingekuwa hivyo, waliosomea chini ya miti wangekuwa na mkosi ama balaa kubwa zaidi. acha ufahari wa kittoto sijui mi nilisoma wapi siui inte skuli mara santa naii, ayasaidii hayo mkuu
 
rmashauri

rmashauri

JF-Expert Member
Joined
Jan 29, 2009
Messages
3,009
Likes
16
Points
135
rmashauri

rmashauri

JF-Expert Member
Joined Jan 29, 2009
3,009 16 135
WanaJamii,

Naomba mnijuze, kuna watu waliopata kusoma sekondari (O-Level) pale Forodhani au Tambaza, afu wakapitia High School pale Mkwawa.

Wengi wenu nadhani mpo katika hii JamiiForum. Sasa baada ya muda wakati shule zote hizi ni non-existance watoto wako watakuelewa kweli ukiwaambia eti ulisoma mpaka form six wakati shule zenyewe hazipo? Au watakuona unawazuga?
Mkuu tatizo liko wapi hapa? Si vyeti utakuwa navyo? Unawaonyesha vyeti na kuwaelezea hayo mabadiliko watakuelewa tu. Hivi sasa kuna wengine shule zao za Msingi zimebadilishwa na kuwa sekondari kwahiyo hakuna tatizo kabisa, hayo ni mabadiliko tu ya kawaida hakuna cha bahati wala mkosi hapo.
 
N

Nanu

JF-Expert Member
Joined
May 29, 2009
Messages
1,224
Likes
8
Points
135
N

Nanu

JF-Expert Member
Joined May 29, 2009
1,224 8 135
Yep, umesoma wapi doesn't really matter!!! what matters is that you went to school up to a certain level and that is it. Buildings are not part of your brain Sir!!!!!
 
Regia Mtema

Regia Mtema

R I P
Joined
Nov 21, 2009
Messages
2,974
Likes
25
Points
0
Regia Mtema

Regia Mtema

R I P
Joined Nov 21, 2009
2,974 25 0
Ha ha ha!mimi nilisoma Forodhani....
 
M

Msindima

JF-Expert Member
Joined
Mar 30, 2009
Messages
1,018
Likes
7
Points
135
M

Msindima

JF-Expert Member
Joined Mar 30, 2009
1,018 7 135
Utawaeleza tu kwamba nilisoma shule fulani na sasa hivi imekua chuo ataelewa tu na pia vyeti vipo kwa hiyo its very simple kuelewa.
 
Mama Mdogo

Mama Mdogo

JF-Expert Member
Joined
Nov 21, 2007
Messages
2,884
Likes
486
Points
180
Mama Mdogo

Mama Mdogo

JF-Expert Member
Joined Nov 21, 2007
2,884 486 180
Hadithi za mapokeo mbona zinakubalika? Kwani tunaposimulia tulitawaliwa na Waarabu, mara Wajerumani nk tulikuwepo, si mapokeo tu!! Hata ndugu zangu waliosoma Chuo Kiku cha Port au Prince huko Haiti mbona kimesambaratika, wataripoti nini? Kinachotakiwa ni kuwa muwazi na kuwaeleza hao wanaokuhusu kuwa, licha ya hizo institution kufutika/kubadilishwa matumizi, lakini ni ukweli ndiyo nilisoma huko.
 
drphone

drphone

JF-Expert Member
Joined
Sep 29, 2009
Messages
3,561
Likes
37
Points
145
drphone

drphone

JF-Expert Member
Joined Sep 29, 2009
3,561 37 145
vyeti bado unavyo majengo si kitu
 
TANMO

TANMO

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2008
Messages
8,944
Likes
299
Points
180
TANMO

TANMO

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2008
8,944 299 180
Utirio si unao kichwani? Cheti ni karatasi tu hata akina Nchimbi wanavyo!
 
Mkaa Mweupe

Mkaa Mweupe

JF-Expert Member
Joined
Jun 29, 2007
Messages
655
Likes
19
Points
35
Mkaa Mweupe

Mkaa Mweupe

JF-Expert Member
Joined Jun 29, 2007
655 19 35
Utirio si unao kichwani? Cheti ni karatasi tu hata akina Nchimbi wanavyo!
Mwanangu utirio umelala ile mbaya ila hofu yangu ni enzi zileee, na mimi nasoma shule aliyosoma mama/baba si unajua sifa za kitoto!
 
FirstLady1

FirstLady1

JF-Expert Member
Joined
Jul 29, 2009
Messages
16,675
Likes
672
Points
280
FirstLady1

FirstLady1

JF-Expert Member
Joined Jul 29, 2009
16,675 672 280
Mkaa Mweusi vyeti vyako vimeibiwa ?
 
M

Mike 1234

JF-Expert Member
Joined
Feb 23, 2009
Messages
1,634
Likes
4
Points
0
M

Mike 1234

JF-Expert Member
Joined Feb 23, 2009
1,634 4 0
Mkuu tatizo liko wapi hapa? Si vyeti utakuwa navyo? Unawaonyesha vyeti na kuwaelezea hayo mabadiliko watakuelewa tu. Hivi sasa kuna wengine shule zao za Msingi zimebadilishwa na kuwa sekondari kwahiyo hakuna tatizo kabisa, hayo ni mabadiliko tu ya kawaida hakuna cha bahati wala mkosi hapo.
hapa ndipo nashindwa kutafsiri mambo kutoka jf hii mada ina maana gani,ujuaji mwingi.......
 
Mkaa Mweupe

Mkaa Mweupe

JF-Expert Member
Joined
Jun 29, 2007
Messages
655
Likes
19
Points
35
Mkaa Mweupe

Mkaa Mweupe

JF-Expert Member
Joined Jun 29, 2007
655 19 35
hapa ndipo nashindwa kutafsiri mambo kutoka jf hii mada ina maana gani,ujuaji mwingi.......
Lengo kuu la hii mada ni kuweza kukufikirisha. Kuna mambo katika maisha ambayo unaweza kusema kuwa yanatokea kama uliwahi kuota. Ila maisha ya mwanadamu yalishaandikwa.

Ukiwa na uwezo wa kusoma alama za nyakati unaweza kujua kabisa wewe ni mtu wa aina gani. Kuna baadhi ya watu kila mahali wanapokanyaga wakitoka lazima kutakuwa na anguko. Hivyo basi ukishawajua watu wa aina hiyo inabidi ukae nao chonjo.

Kuna watu wengine wanakuwa na maisha yanayofuta historia kabla hawajafa, hii hata na wao wakifa wanasahaulika kabisa (Sijui kwa nini!) Hii philosophy ni ngumu kidogo kuielewa, nimejaribu kuwashirikisha wanaJamii.
 
Kiraka

Kiraka

JF-Expert Member
Joined
Feb 1, 2010
Messages
2,656
Likes
729
Points
280
Kiraka

Kiraka

JF-Expert Member
Joined Feb 1, 2010
2,656 729 280
Lengo kuu la hii mada ni kuweza kukufikirisha. Kuna mambo katika maisha ambayo unaweza kusema kuwa yanatokea kama uliwahi kuota. Ila maisha ya mwanadamu yalishaandikwa.

Ukiwa na uwezo wa kusoma alama za nyakati unaweza kujua kabisa wewe ni mtu wa aina gani. Kuna baadhi ya watu kila mahali wanapokanyaga wakitoka lazima kutakuwa na anguko. Hivyo basi ukishawajua watu wa aina hiyo inabidi ukae nao chonjo.

Kuna watu wengine wanakuwa na maisha yanayofuta historia kabla hawajafa, hii hata na wao wakifa wanasahaulika kabisa (Sijui kwa nini!) Hii philosophy ni ngumu kidogo kuielewa, nimejaribu kuwashirikisha wanaJamii.
Mkaa mweupe

iko kazi....:confused:
 

Forum statistics

Threads 1,215,416
Members 463,197
Posts 28,547,391