Hii ni aibu kubwa kwa taifa letu

Hii ni aibu kubwa kwa taifa letu

Acha ujinga kwani umeshindwa kusafiri? Mbona kuna nchi nyingi tu hazina ndege za Serikali?
Watu kama ninyi ndiyo hamfai kuwa viongozi kwa maana mna akili zisizoona mbali, hapo ningekuelewa kama ungesema kwamba umeshindwa kufika Dubai ilikubidi usafiri mpaka Kigali ndiyo uweze kupata ndege ya kwenda Dubai, lkn kama unaweza kusafiri ktk TZ mpaka Dubai kila siku tena mara mbili kwa siku kuna ndege tatizo liko wapi?

Mbona kuna nchi nyingi tu hazina ndege za Serikali? Marekani haina Kampuni ya ndege ya Serikali zote ni za watu binafsi
, Nigeria haina shirika la ndege la serikali, nchi ya Uswisi hii ni nchi tajiri klk zote Duniani haina ndege ya Serikali (National airline) Swiss air ilifilisika ikanunuliwa na Lufthansa ya Ujerumani na hivi leo inamilikiwa na Ujerumani sasa kwanini kwetu iwe ishu?

Cha muhimu hapa kuna usafiri wa kuaminika unaounganisha TZ na Dunia? Hilo ndilo muhimu!

**** wewe
 
Wewe mnywa viloba wa hapo manzese. Rwanda ndo uilinganishe na Tz? idadi ya watu , udogo wa nchi n.k that's why
 
Mkuu mimi pia nikiwa Guangzhou CAN airport dreamliner ya Rwanda 787 inatangazwa na kupaa machozi yalinitoka sana.

Ivi sisi tz tumrmkosea nini mwenyez mungu???

Kuna wakati hata inatia aibu kujitambulisha kuwa ni mtanzania.
 
wafe tu ssiem na wafe tuuuu!!! shame on them; shame on kkwet; shame on mikap; shame on all ssiem; they are robbers & killers of watz. tutalinda kura zetu ucku na mchana na hakuna wakutuzuia baba riz atakunya sana mwaka huu maana pengine ataumaliza u presidency na kudumbukia aisisi. gas yote ameiuza kwa wachini tanesko hawana chake pale bali muwekzaji ataiuzia tenesko as clint only tena kwa usa rupia; je sasa hapo iko wapi faida ya kuwa na gas? chama kama siaiem inunue national airplane? tuungane together kuponda kichwa cha joka la kijan sism on 25/10/2015 Rais mteule ELN akae kwenye palace
 
laana ya nchi hii ilianza baada ya nyerere kuwatimua waisrael na kufunga ubalozi na israel taifa teule la Mungu,marekani na ujinga wake anawaheshimu sana waisrael anapata upako kupitia kwao au niseme anatembelea nyota yao,

Akili za kitumwa hizo hapo juu. Yaani huwezi kuendelea mpaka uwe na uhusiano na Israel ! upeo wa kufikiri hauzidi pua
 
Watoto wako wakishindwa kukupima akili sasa , ukifa wajukuuu wako watafukua kaburi waangalie kichwa chako kilikuwa na mdudu wa rangi gani .Kijani au njano

Watakuta kijani na njano mkuu.
 
Mapopoma ya ccm yakija hapa yatakushangaa kweli kwel na kukuona kama unapiga kelele tu hakuna wanachojali zaid ya matumbo yao basi

Yani acha tu mkuu, tuna laana sisi. Hebu angalia ile ajali ya helicopter uone wahanga wa ajali Ile ati wanabebwa kwenye machela ya MITI, aibu gani hii, tunashindwa hata kuwa na vifaa madhubuti vya uokoaji, hizo ndege si itakuwa ndoto kununua.
 
Acha ujinga kwani umeshindwa kusafiri? Mbona kuna nchi nyingi tu hazina ndege za Serikali?
Watu kama ninyi ndiyo hamfai kuwa viongozi kwa maana mna akili zisizoona mbali, hapo ningekuelewa kama ungesema kwamba umeshindwa kufika Dubai ilikubidi usafiri mpaka Kigali ndiyo uweze kupata ndege ya kwenda Dubai, lkn kama unaweza kusafiri ktk TZ mpaka Dubai kila siku tena mara mbili kwa siku kuna ndege tatizo liko wapi?

Mbona kuna nchi nyingi tu hazina ndege za Serikali? Marekani haina Kampuni ya ndege ya Serikali zote ni za watu binafsi
, Nigeria haina shirika la ndege la serikali, nchi ya Uswisi hii ni nchi tajiri klk zote Duniani haina ndege ya Serikali (National airline) Swiss air ilifilisika ikanunuliwa na Lufthansa ya Ujerumani na hivi leo inamilikiwa na Ujerumani sasa kwanini kwetu iwe ishu?

Cha muhimu hapa kuna usafiri wa kuaminika unaounganisha TZ na Dunia? Hilo ndilo muhimu!

mimi nadhani wewe ni zaidi ya mpumbavu. yaani mtu anaskitika kwa nini kama nchi hatupigi hatua halaf unakuja na comment kama hii. Duu hii inaonesha kazi ngumu iliyopo mbele yetu.
 
Mkuu, umenisikitisha kwa jambo moja tu. Kusema hutakuwepo kwenye uchaguzi huu mkuu. Tuliobaki tutakuchagulia kiongozi na huenda ikawa hatari kwani katiba inasema hata kama atamzidi wa pili yake kwa kura 1 tuuu tayari atatangazwa mshindi. Kura yako ni muhimu saana tu.
Furaha yangu ni kwamba, kumbe umetoka nje ukagundua kuwa fisiemu wametuchezea kwa muda mrefu mno. Mafisiem yamegawana kodi zetu, hayakushiba yakagawana rasilimali zetu, hayakushiba yakauza hata nyara za taifa mpaka wanyama hai kama vile wanauza mbuzi.
Tulikuwa na ndege zetu. Ziliwahi fika hata huko Dubai na J'berg mpaka London. Leo hatuna hata tairi yake moja. Hushangai, waliuziana ndege zetu za kuulia kwelea kwelea pale Arusha airport kwa bei ya kununulia baiskeli?? Umeona wapi ndege ikauzwa kama baiskeli?? Ni Tz tuu na hakuna mtu aliye uliza. Ikajipitia hivi hivi.
Ningekuwa ni weye, ningerudi haraka siku hiyo isinipite nilipe kisasi. CCM must gooooo. 25th Oktoba. Ati wanatuvunga na mikataba feki ya kujenga flyovers Darisalama. Miaka yoote mlikuwa wapi?? Siku 8 mlizobakiza mtatuonesha hata lundo la mchanga?? Tumechooooka. Nendeni kwa amani
 
Nchi ya Rwanda ni ndogo lakini watu wake sio wadogo. Wanafikiria, wanaumiza akili. Nchi ya Tanzania ni kubwa lakini watu wake ni wadogo. Wanafikiria nguvu za kiume tu na wanawake kuwa na makario makubwa na miguu ya bia au weupe wa kununu. Mtaendelea kweli? Hapa lazima siku moja kinuke ndo akili zitakuja.
 
Back
Top Bottom