Ngoja nilifanyie kazi Hiliwanawake wengi wanapopata watoto huonesha mabadiliko makubwa sana ndoani, mapenz yao makubwa huyaelekeza kwa watoto na hili husababisha migogoro ya mara kwa mara ndoani.
mwanaume ukishaliona hilo unapaswa kuanza upya kushow love kwake kana kwamba ndo kwanza mmefahamiana ili u-refresh her mind, hii husaidia kuufufua upendo na maisha hurejea sawia.
Nishawahi kukaa nae mkuu akaomba Msamaha
Nitaongea Nae Tena Leo, Maana Ananivuruga kuna Muda Nafikiria Kuchepuka Au Kumrudisha Kwao
Ngoja nilifanyie kazi Hili
Moyo Wangu Nauvika Chuma Sasa Naingia Rasmi Kujenga Ndoa Yangu
Umenifanya Muda Huu Moyo Wangu Ulainike nimemtumia Na Msg Kumuomba Msamaha Kwa Kumfosi Siku Ya Jana
Asante mkuu
Ngoja nilifanyie kazi Hili
Moyo Wangu Nauvika Chuma Sasa Naingia Rasmi Kujenga Ndoa Yangu
Umenifanya Muda Huu Moyo Wangu Ulainike nimemtumia Na Msg Kumuomba Msamaha Kwa Kumfosi Siku Ya Jana
Asante mkuu
π³π³π³π³π³Namuandaa ila hapo kwenye kumfikisha Nitaongea Nae Labda Simfikishi Dah Kufikishana tena haya mambo Yanachanganya [emoji848]
Amesema anaogopa atasikia kelele zenu,kwani huwa mna tabia ya kupiga kelele mkuu...?Habari Zenu Wadau
Mwenzenu Nimeoa Ni Miaka Miwili Sasa, Tuna Mtoto Mmoja Anatimiza Miaka Miwili Januari Mwakani
Yeye Ni Mama Wa Nyumbani, Napenda Nikitoka Kazini Nirudi Nyumbani Mapema Kabla Ya Saa 3 Usiku, Awe Karibu Yangu Nimdekeze Aniliwaze
Mara nyingi Anajitenga Yaani Ule Ukaribu Wa Kumkumbatia Na Kumshikashika Huwa Hapendi Na Kuna Wakati Aliniita King'ang'anizi, Pale Nilipojaribu Kumpapasa Wakati Yeye Hataki
Game Hadi Nitake Mimi Lasivyo Utapita Mwezi Bila Kugusana, Nimechunguza Hana Mwanaume Wa Nje
Sitaki Nihangaike kutafuta Wanawake Nje Wakati Familia Yangu Ipo Nyumbani
Jana Tumetembelewa Na Mdogo Wake Wa Kike Sasa Usiku Nikaomba Mechi Akasema Hataki Sababu Mgeni Yupo Nyumbani Atasikia Kelele Zetu, Nikaona Yaishe, Ila Nikaonesha Japo Kuhitaji Kumbatio Lake Nimshike Japo Kidogo Roho Yangu Irizike Nilale Unono Eti Akaniambia ''Nijiheshimu'' mgeni Yupo Nyumbani Huku Akitoa Mkono Wangu Kwa Nguvu Mwilini Mwake Na Akionesha Kukasirishwa
Niliudhika Sana Nikamwambia Sitajaribu kumgusa Tena Abaki Na Mwili Wake. Mke Wangu Hana shida Kwenye Mambo Mengine Ila Hili La Ukaribu Na Unyumba Limekuwa Likitukosanisha Mara kwa Mara
Wakuu Nyeto Nilishaacha Sasa Nimeoa Niendelee Kupiga Nyeto Wakati Mke Yupo Nyumbani Kweli!? Hili suala Linavuruga Hadi Shughuli Zangu Za Utafutaji Maana Sina Amani Na Akili Haipati Utulivu Na Kuliwazwa
Msaada Wakuu Mliopitia Haya Na Yeyote Mwenye Ushauri Kwa Haya Yanayoisibu Hii Ndoa
sasa mkuu mke asietomasika ana raha gani? yaani uishi na mke as if ni kaka na dada?Uwe unawahi kurudi hom msaidie vikazi vichache afu ufanye utakayo,,,.
Afu kwani huwezi kukaa bila kutomasatomasa?
Mkuu mwanamke akishaanza hizi tabia hata usihangaikee nae yani atakusumbua sanaa..Hebu tenga week end moja muende mahali mkabadilishe mazingira ikiwezekana nje ya mji mlale huko-huko,
naamini utapata nafasi ya kuongea naye vema nakujua tatizo linalomkabili.
Dah mkuu husinione bwege kuna mdau kashauri nimpetipeti kama ndo tunaanza mahusiano ili nimjengee upendoHapa ndo umeyumba jumla. Kosa lake unaomba msamaha wewe!! Una umri gan mkuu?? Kabla hujaoa ulikuwa na uzoefu kiasi gani wa mahusiano???
wadada hua mnaigiza sana tabia nyakati za uchumba hivo ni ngum sana kuyajua madhaifu yenu, yaani tabia mnazo-show wakat wa uchumba hutia matumain hadi unahisi umepata wife matirio kumbe ushubwada mtupu.Uchumba wenu ulidumu muda gani? Haya unayogundua sasa ulipaswa kuyajua wakati wa uchumba.
Mwenzio anataka Masaa yote amtomasetomase hata kama anakaanga maandazi jikonisasa mkuu mke asietomasika ana raha gani? yaani uishi na mke as if ni kaka na dada?