Hii ndo tofauti ya Soul Mate Vs Love Mate

Hii ndo tofauti ya Soul Mate Vs Love Mate

Soulmate = Unconditional Love (Soul ties)

Love mate = Conditional Love (Tako, Hips, Sura nzuri, Hela,Gari, Kimo, Rangi)

Mapenzi ya biashara ndio love mates hao at large!
 
No one is your soulmate in this world. Even if you move to Ghana you will still find a lady with the 'best qualities' like the one currently making your head go round with 'love'.
 
Habari wana jf,
Kwa mtizamo wangu hii ndo tofauti ya love mate vs soul mate:

Soul mate- ni mwenza katika mapendo ambae hupatikana kwa kujikuta tu umempenda toka moyoni pasina sababu yoyote, katika upendo ukibahatika kupata mwenza wa aina hii utaenjoy sana mapendo.

Love mate- huyu ni mwenza katika mapendo ambae hupatikana kwa kujikuta umempenda kwa sababu fulani, mfano uzuri wake, umbo lake, sauti yake, kipato chake na nk... upendo wa aina hii ni mzuri lakini una-expire date kwa sababu hauasisiwi na moyo direct.

Je, kwa maelezo haya mwenza wako ni soul mate or love mate?
Hivi unaweza kumpenda mtu bila sababu?
 
Sio ankoooo[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
Kaka tuweke utani pembeni,hivi kaka hii ofisi ya serekali inayoitwa mfilisi wa serekali huwa inajihusisha na vitu gani?
 
Soulmate = Unconditional Love (Soul ties)

Love mate = Conditional Love (Tako, Hips, Sura nzuri, Hela,Gari, Kimo, Rangi)

Mapenzi ya biashara ndio love mates hao at large!
short & clear, thanks.
 
Hata hao ma love mate ni hawapp...love mate anaweza kuwa hata ni mtu ameolewa lakini anarudi kwako kwa ajili ya kudo tu. Soul mate anaweza kuwa hata ni ameolewa lakini anaweza tumia hata masaa 2 kila siku kuzungumza na wewe. Kwa sim na kikushirikisha kila jambo la maisha yake. La furaha au la huzuni. Uwe wa kwanza kulipata.

Hawa tulio nao wengi sojuwi hata tuwaweke wapi maana kote hawapo. Ni kumake tu maisha yaani.. yaani ninkujenga tu taasisi familia. Na ndio maana wakipata soul mates wao au sex mates wao wanachipuka...ni kana raia yeyote mnnaesubiri nae basi stand. Likifika anapanda anakuacha pale.
 
Back
Top Bottom