Hii ndiyo Tanzania yetu

Vaislay

JF-Expert Member
Jun 26, 2011
4,504
2,000
Mwisho sijui ni lini?
 

Attachments

  • 1240638_547982871979358_6894503808356377523_n.jpg
    File size
    56.9 KB
    Views
    623

rushanju

JF-Expert Member
Nov 3, 2011
2,796
2,000
Tukiuza viwanda uchumi utaimarika na watoto watapata viti mashuleni na maisha yatakuwa bora kwa kila Mtanzania
 

Ndibalema

JF-Expert Member
Apr 26, 2008
10,969
2,000
Bado kidogo nikane niseme sio Tanzania hapo lakini dogo wa nyuma kabisa aliyevaa sweta ameniumbua.
 

MUSSA ALLAN

JF-Expert Member
Oct 13, 2013
18,938
2,000
Jimbo la Tundu Lissu wananchi wanateseka sana. Yote hii inasababishwa na Mbunge kutokuwa na vipaumbele.
 

Marire

JF-Expert Member
May 1, 2012
12,048
2,000
Photoshop hii.
Tanzania si wanauza magogo nje ya nchi na hakuna mkoa hauna msitu wa mbao hata dar kuna mabwepande!
loh
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom