Bushmamy JF-Expert Member Joined Aug 18, 2019 Posts 11,106 Reaction score 20,192 Feb 9, 2021 #2 Mwisho wa siku wataachia gari likadondokee huko maana wamechoka sasa, mzigo ni mkubwa sana
dudus JF-Expert Member Joined Feb 28, 2011 Posts 25,198 Reaction score 57,652 Feb 9, 2021 #3 ... nimependa hiyo unifomu ya dereva.
APEFACE JF-Expert Member Joined Oct 1, 2016 Posts 6,190 Reaction score 12,374 Feb 9, 2021 #4 dudus said: ... nimependa hiyo unifomu ya dereva. Click to expand... Sababu ya kijani si ndiyo...
bichwa tupu Member Joined Apr 21, 2020 Posts 39 Reaction score 41 Feb 9, 2021 #5 Mitano teeenaaaaa!!!
M Mnyaluhala. JF-Expert Member Joined Jul 28, 2012 Posts 1,430 Reaction score 1,789 Feb 9, 2021 #6 Yaani katuni hali halisi?