Hii Ndio Tanzania Bana | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hii Ndio Tanzania Bana

Discussion in 'Jamii Photos' started by MaxShimba, Oct 7, 2012.

  1. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #1
    Oct 7, 2012
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,816
    Likes Received: 112
    Trophy Points: 160
    [​IMG]
     
  2. sifongo

    sifongo JF-Expert Member

    #2
    Oct 7, 2012
    Joined: Jun 5, 2011
    Messages: 4,440
    Likes Received: 1,914
    Trophy Points: 280
    Kha! sasa hiyo ni maiti au mtu anapelekwa hospital? hembu liweke sawa Mkuu.
     
  3. rushanju

    rushanju JF-Expert Member

    #3
    Oct 7, 2012
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 2,224
    Likes Received: 803
    Trophy Points: 280
    Hivi uwa ni EBU AU EMBU? nawe weka sawa mkuu
     
  4. Zamaulid

    Zamaulid JF-Expert Member

    #4
    Oct 7, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 14,758
    Likes Received: 4,013
    Trophy Points: 280
    hembu!
     
  5. Zamaulid

    Zamaulid JF-Expert Member

    #5
    Oct 7, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 14,758
    Likes Received: 4,013
    Trophy Points: 280
    mmmh!!lkn yataka moyo,hata kuiweka tu hapa!!!!
     
  6. TheChoji

    TheChoji JF-Expert Member

    #6
    Oct 7, 2012
    Joined: Apr 14, 2009
    Messages: 615
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 45
    duh.. hapo ukute kituo cha afya kilometa 60!
     
  7. mathematics

    mathematics JF-Expert Member

    #7
    Oct 7, 2012
    Joined: Feb 21, 2012
    Messages: 3,248
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Mbuzi Mzee hivi unatoaga wapi hay amapicha...???!!!
    anyway thenkyuu kwa mapicha
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  8. Possibles

    Possibles JF-Expert Member

    #8
    Oct 8, 2012
    Joined: Sep 22, 2011
    Messages: 1,234
    Likes Received: 341
    Trophy Points: 180
    Haya mambo yako urangini huko
     
  9. Mwanahisa

    Mwanahisa JF-Expert Member

    #9
    Oct 8, 2012
    Joined: Jun 29, 2012
    Messages: 1,395
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Mkuu mlikua mnafanya majaribio ya Ambulance au ni kweli huyo ni mjamzito?
    Kama mtoto akizaliwa salama naomba aitwe LIFAN. Haijalishi ni ke au me.
     
  10. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #10
    Oct 8, 2012
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,895
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Picha imenisikitisha sana.
     
  11. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #11
    Oct 8, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 0
    Halafu "ooohhh, vibajaji havifai"!
     
  12. aba69416

    aba69416 Member

    #12
    Oct 8, 2012
    Joined: Nov 11, 2011
    Messages: 14
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Do mi huwa najiuliza mambo mengi sana ila ni maisha tuu na huyu jamaa huko kwao kuna mbunge na kuna matajiri kibao wametokea huko si wanunue hata gari ya kijiji au wajenge hispitali karibu.
     
  13. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #13
    Oct 8, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 20,627
    Likes Received: 3,134
    Trophy Points: 280
    Nionavyo mimi ni maiti ya mjamzito
     
  14. N

    Ndinani JF-Expert Member

    #14
    Oct 8, 2012
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 5,413
    Likes Received: 711
    Trophy Points: 280
    Inasikitisha sana , halafu viongozi wa nchi wanataalii tu ughaibuni wakitumia fedha ambazo zingetumika kununua ambulance za kuwasaidia wananchi wao!!! Haya ndio matunda ya kuuza nchi kwa kupewa suti!
     
  15. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #15
    Oct 8, 2012
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 24,978
    Likes Received: 6,524
    Trophy Points: 280
    Huuuwwwwi hii ilikua tosha kabisa kuandamana
     
  16. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #16
    Oct 8, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,490
    Likes Received: 133
    Trophy Points: 160
    inafuatana na uko wapi, Tanga ni embu,Tabora ni ebu, Same ni hebu, Mtwara ni em, na dar ni hembu
     
  17. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #17
    Oct 8, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,490
    Likes Received: 133
    Trophy Points: 160
    Wabongo hatuwezi kuandamana kwa mambo ya msingi kama hayo, ole wake ajitokeze mtu akashifu dini yetu ndo utauona moto wetu
     
  18. S

    Sayfulhaq Member

    #18
    Oct 8, 2012
    Joined: Apr 22, 2012
    Messages: 97
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 15
    kama kwako jambo la dini c lamcngi tuachie cc 2naojua mcngi wake.
     
  19. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #19
    Oct 8, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,987
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Kimbilia pale Lumumba street ukapokee chako na humu jamvini acha ***** wako usio na mwelekeo hata punje!
    Eti halafu vibajaji havifai!

     
  20. Wilbert1974

    Wilbert1974 JF-Expert Member

    #20
    Oct 8, 2012
    Joined: Feb 10, 2011
    Messages: 1,597
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Ujumbe wa ukweli kabisa huu...
    Naunga mkono hoja 100%...
     
Loading...