Hii ndio sababu ya wanaume kuishi maisha mafupi kuliko wanawake kutokana na kazi wanazofanya

Steven mushi mushi

JF-Expert Member
Jul 25, 2016
533
1,000
bc2ed89e5e554d91b6a256695149b410.jpg
 

Steven mushi mushi

JF-Expert Member
Jul 25, 2016
533
1,000
Tazama hiyo sehemu jamaa alipo yaani katumia tu fimbo kuzuia hilo jiwe na hapo ana imani kabisa na hiyo fimbo na anajiona yuko salama bila kujua ni hatari kwa maisha yake pindi hilo jiwe litakapodondoka
 

SupuyaPweza

JF-Expert Member
Oct 22, 2014
915
500
Du! Hatari gani hio! Likimwangukia watasema bahati mbaya... ajali kazini lakini hii ni kusudi...
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom