Hii ndio NHC ya zama za Magufuli

arigold

JF-Expert Member
Jun 23, 2011
600
341
13620236_1810831225802857_6996548865400816853_n.jpg



Nyumba affordable ya raia wa kawaida ni milioni 800

Hivi huyu Nehemia na NHC wanaishi dunia gani? Hivi kwa hali iliopo sasa hivi kuna mtu wa kununua hizi nyumba? Materials na technology zimefanya construction costs zishuke maradufu. Sasa sielewi why bei ziwe kubwa kiasi hiki?

Cha kujiuliza huku NHC nani anawalinda hawa? Na je kweli wanaishi kwenye dunia tunayishi sisi watanzania wengine au?
 
13620236_1810831225802857_6996548865400816853_n.jpg



Nyumba affordable ya raia wa kawaida ni milioni 300

Hivi huyu Nehemia na NHC wanaishi dunia gani? Hivi kwa hali iliopo sasa hivi kuna mtu wa kununua hizi nyumba? Materials na technology zimefanya construction costs zishuke maradufu. Sasa sielewi why bei ziwe kubwa kiasi hiki?

Cha kujiuliza huku NHC nani anawalinda hawa? Na je kweli wanaishi kwenye dunia tunayishi sisi watanzania wengine au?
Tangy uhuru NHC imekuwa si rafiki wa wanyonge bali wenye nacho na wakuja
 
We nenda kajenge kwako. Achana na NHC.
Watu wananunua magari ya milioni 600 watashindwa nyumba ya 300M?
unazungumzia watanzania wenye ngozi nyeusi au nyeupe kama wahindi,waarabu na wengineo
kama watanzania weusi kati ya watanzania million 5 unampata moja mwenye uwezo wa kununua gari la million 300
 
13620236_1810831225802857_6996548865400816853_n.jpg



Nyumba affordable ya raia wa kawaida ni milioni 300

Hivi huyu Nehemia na NHC wanaishi dunia gani? Hivi kwa hali iliopo sasa hivi kuna mtu wa kununua hizi nyumba? Materials na technology zimefanya construction costs zishuke maradufu. Sasa sielewi why bei ziwe kubwa kiasi hiki?

Cha kujiuliza huku NHC nani anawalinda hawa? Na je kweli wanaishi kwenye dunia tunayishi sisi watanzania wengine au?
Huu mradi haipo kwa ajili ya watanzania wavuja jasho huu mradi no kwa ajili ya familia ya akina mchechu
 
huyu mchechu ni jipu la muda mrefu tu,angejua angeandika barua ya kuresign mapema.. jpm is after him,muda sio mrefu tutasikia... hata nyumba za mikoani maporini eti bei inaanzia 70m Tshs afu 2 bedrooms. hajamjua vizuri magu. jana wana ccm wamekula karanga na maji ya shilingi 500/=. nasubiri kwa hamu siku atakayoifumua nhc. nehemia sthuka mapema kaka,hata nssf walikuw na kiburi zaidi ya nhc ila sasa hv kwisha habari yao,wanamtafuta mchawi... ni jpm tu.
 
kama wewe huna hela usidhani wenzako hawanaa hizo nyumba sio kwa ajili yenu wananchi bali walanchi na wenyenchi
 
Tangy uhuru NHC imekuwa si rafiki wa wanyonge bali wenye nacho na wakuja

Mkuu hivi huyo mnyonge kwa Tanzania ya leo ni nani?

Jamani tukubali tuu matabaka hata Enzi za mwalimu yalikuwepo. Hivi wewe unategemea apartment pale Kawe iuzwe bei gani? Personally I cannot afford it lakini hii mentality na lugha za uongo eti watanzania maskini na bla bla nyinginezo naona zinatuongopea. Mashirika ya umma ATC, Mwatex nk..yalikufa kwa sababu hizi hizi. Shirika likitaka litoe huduma zinazoendana na soko..lazima gharama zitumike. Ngoja ATC ifufuliwe upya...watanzania tutataka tulipe nauli ya Ngorika kwa sababu ni shirika la umma. Litakufa within no time!

Kuna watu nchi hii wana hela yao safi. They can afford. By the way umasikini usitufanye kumuona kila mtu ni fisadi. There are those who work hard and get their cash bila kumuibia yeyote. Sasa wewe ni mtumishi wa umma au mwalimu au muuguzi unataka apartment ya million 300! Hapo lazima uibe.

Kikubwa tujifunze kuelewa kwamba kipato kinazidiana. kesho tusipite barabarani ukaona Masanja au Mshana anaendesha Mercedes Benz ukasema ni fisadi. No! Lazima watanzania tubadilike hii mentality ya entitlement na kuamini kwamba we can be equal. It is wrong. Kila mtu apambane. atafanikiwa in his/her own right.
 
Mkuu hivi huyo mnyonge kwa Tanzania ya leo ni nani?

Jamani tukubali tuu matabaka hata Enzi za mwalimu yalikuwepo. Hivi wewe unategemea apartment pale Kawe iuzwe bei gani? Personally I cannot afford it lakini hii mentality na lugha za uongo eti watanzania maskini na bla bla nyinginezo naona zinatuongopea. Mashirika ya umma ATC, Mwatex nk..yalikufa kwa sababu hizi hizi. Shirika likitaka litoe huduma zinazoendana na soko..lazima gharama zitumike. Ngoja ATC ifufuliwe upya...watanzania tutataka tulipe nauli ya Ngorika kwa sababu ni shirika la umma. Litakufa within no time!

Kuna watu nchi hii wana hela yao safi. They can afford. By the way umasikini usitufanye kumuona kila mtu ni fisadi. There are those who work hard and get their cash bila kumuibia yeyote. Sasa wewe ni mtumishi wa umma au mwalimu au muuguzi unataka apartment ya million 300! Hapo lazima uibe.

Kikubwa tujifunze kuelewa kwamba kipato kinazidiana. kesho tusipite barabarani ukaona Masanja au Mshana anaendesha Mercedes Benz ukasema ni fisadi. No! Lazima watanzania tubadilike hii mentality ya entitlement na kuamini kwamba we can be equal. It is wrong. Kila mtu apambane. atafanikiwa in his/her own right.
You hit my point. Mtu anafikiria kila mwenye pesa ni fisadi! Kuna watu wanafanya clean business na ni watanzania wenye uwezo wa kununua hizo. Mtu ana kipato duni ila anataka amiliki Luxury apartment. Mchechu anafanya kazi kubwa sana kuipendezesha Dar es Salaam.


Tufanye kazi,Tuache majungu kwa Mchechu.
 
Back
Top Bottom