Hii mikataba mibovu tatizo ni UDSM

Hii mikataba mibovu tatizo ni UDSM

Tafta Tangazo la Ajira za utumishi, Bunge. kati ya April to May, 2023. Nafasi za Economists. Soma Sifa. Leta pdf na mrejesho.
Mkuu,

Ukitoa dai, toa ushahidi. Usitoe dai wewe halafu ukawataka watu wengine watoe ushahidi wa kuthibitisha dai lako.

Haya, tuache hilo. Nakufanyia kazi yako.

Ajira ziko hapa kwenye hii link, mbona kilichoandikwa na unachosema wewe ni tofauti?


2. MCHUMI DARAJA LA II – NAFASI
1a) Sifa za Mwombaji

Mwombaji awe na Shahada ya Kwanza kutoka Chuo Kikuu cha Dar es Salaam, Chuo Kikuu cha Sokoine au Chuo Kikuu chochote kinachotambuliwana Serikali katika mojawapo ya fani zifuatazo:-
 Uchumi (Economics);
 Takwimu (Statistics);
 Sayansi ya Uchumi Kilimo (BSc. Agriculture Economics & Agribusiness).
 
Kama hujapita SUA Tanzania hii lazima utakuwa kilaza tu...
Wanaume wote tuliopita SUA hebu jipige mara 3hapo kifuani halafu sema "Mimi ni mwanamume"
 
Mkuu,

Ukitoa dai, toa ushahidi. Usitoe dai wewe halafu ukawataka watu wengine watoe ushahidi wa kuthibitisha dai lako.

Haya, tuache hilo. Nakufanyia kazi yako.

Ajira ziko hapa kwenye hii link, mbona kilichoandikwa na unachosema wewe ni tofauti?


2. MCHUMI DARAJA LA II – NAFASI
1a) Sifa za Mwombaji

Mwombaji awe na Shahada ya Kwanza kutoka Chuo Kikuu cha Dar es Salaam, Chuo Kikuu cha Sokoine au Chuo Kikuu chochote kinachotambuliwana Serikali katika mojawapo ya fani zifuatazo:-
 Uchumi (Economics);
 Takwimu (Statistics);
 Sayansi ya Uchumi Kilimo (BSc. Agriculture Economics & Agribusiness).
Kwahiyo kwa akili yako hapo ume pinga nini? Dunia ipo kiganjani. Why UDSM? Why , nafasi zote iwe chuo kinacho tambuliwa na serikali isipokuwa economists tu?
 
Kwahiyo kwa akili yako hapo ume pinga nini? Dunia ipo kiganjani. Why UDSM? Why , nafasi zote iwe chuo kinacho tambuliwa na serikali isipokuwa economists tu?
Mkuu,

Unajua kusoma kwa ufahamu?

Mtu akikunyima hizo kazi kwa sababu hujui kusoma kwa ufahamu na una tabia ya kulalamika bila kuwa na jambo la msingi atakuwa kakosea?
 
Mkuu,

Unajua kusoma kwa ufahamu?
Hivi ume post bila kusoma? Dunia ya sasa kazi zote una weka chuo kinacho tambuliwa na serikali. Full stop. Kuna watu hapa wametoka Havard, UoN, nk.

Kulikuwa na u special gani kuweka UDSM? Hilo neno lipo au halipo? Au una bisha tu ilimradi.
 
Mkuu,

Unajua kusoma kwa ufahamu?

Mtu akikunyima hizo kazi kwa sababu hujui kusoma kwa ufahamu na una tabia ya kulalamika bila kuwa na jambo la msingi atakuwa kakosea?

Huyu jamaa ana comprehension disorder. Hapo yeye anaona neno UDSM tu mengine yote haoni.
 
Hivi ume post bila kusoma? Dunia ya sasa kazi zote una weka chuo kinacho tambuliwa na serikali. Full stop. Kuna watu hapa wametoka Havard, UoN, nk.

Kulikuwa na u special gani kuweka UDSM? Hilo neno lipo au halipo? Au una bisha tu ilimradi.
Kwani hawajaweka vyuo vinavyotambuliwa na serikali?

Yani mtu kukuwekea mifano ya vyuo hivyo usichanganye VETA na Chuo Kikuu ushaona nongwa?

You are so petty it's not even funny right now.

Kwanza umeongopa kwamba wametaja UDSM kama kigezo, nikafikiri hawapokei mtu wa chuo kingine chochote.

Kuja kuangalia tangazo, kumbe wameandika vyuo vyote vinavyotambuliwa na serikali.

Acha kulialia kijinga.
 
Huyu jamaa ana comprehension disorder. Hapo yeye anaona neno UDSM tu mengine yote haoni.
Sheria ya kazi haibagui vyuo. Je UDSM haipo kwenye Tangazo? Alie post kaona aibu ka delete!!!
Haya baada ya kulalamika. Jengeni hoja. Ni UDSM au siyo UDSM?
 
Kwani hawajaweka vyuo vinavyotambuliwa na serikali?

Yani mtu kukuwekea mifano ya vyuo hivyo usichanganye VETA na Chuo Kikuu ushaona nongwa?

You are so petty it's not even funny right now.

Kwanza umeongopa kwamba wametaja UDSM kama kigezo, nikafikiri hawapokei mtu wa chuo kingine chochote.

Kuja kuangalia tangazo, kumbe wameandika vyuo vyote vinavyotambuliwa na serikali.

Acha kulialia kijinga.
Kwahiyo ww una ufundisha style ya kutangaza kazi? Why nafasi zingine hakuweka hizo mifano? Tumia lugha ya kiswahili. Nina uhakika ume graduate udsm bila kufanya discussion kwa english. Una soma Swali english mna discuss kwa kwa kiswahili[emoji3][emoji3][emoji3]
 
Kwahiyo ww una ufundisha style ya kutangaza kazi? Why nafasi zingine hakuweka hizo mifano?
Wewe una matatizo ya akili. Wewe unayekosoa tangazo hujioni kwamba unafundisha style ya kutangaza kazi?

Nimefuta tangazo wapi?
 
Hivi kwanini waarabu wameweza kusimamia resource zao za mafuta na zinewatajirisha sisi waafrika tuna madini,gesi,mafuta lakini tunashindwa?
Hili swali ni maalum Kwa magenius waliograduate UDSM🤣🤣🤣🤣
 
Wewe una matatizo ya akili. Wewe unayekosoa tangazo hujioni kwamba unafundisha style ya kutangaza kazi?

Nimefuta tangazo wapi?
Post tena tangazo lako la hizo kazi.

Tunataka tangazo la kazi liwe neutral. Chuo kinacho tambuliwa na serikali. Full stop.
 
Back
Top Bottom