Hii kampeni ya mpenzi mmoja mwaminifu imeishia wapi?

Hii kampeni ya mpenzi mmoja mwaminifu imeishia wapi?

GAS STATE

JF-Expert Member
Joined
Mar 1, 2017
Posts
1,770
Reaction score
959
Assalam wakuu,

Kichwa chajieleza,

Kwa wahenga wenzangu mnakumbuka miaka ya 90s na 2000s kulikuwa na kampeni ya one love ikichagizwa na hayati Marley na wasanii kibao wa Bongo kwamba kila me awe na ke mmoja na vice versa is true so nataka kujuwa ile slogan imeishia wapi, vipi ilifanikiwa kama ndio kwa kiwango gani, vipi leo mbona haisikiki tena.

Je tukiifufua itakuwa na matunda kwa nyakati hizi za ujasiriamali (mwanamke/mme fursa).

Karibuni
 
Assalam wakuu
kichwa chajieleza, kwa wahenga wenzangu mnakumbuka miaka ya 90s na 2000s kulikuwa na kampeni ya One love ikichagizwa na Hayati Marley na wasanii kibao wa Bongo kwamba kila me awe na ke mmoja na vice versa is true so nataka kujuwa ile slogan imeishia wapi, vipi ilifanikiwa kama ndio kwa kiwango gani, vipi leo mbona haisikiki tena.
Je tukiifufua itakuwa na matunda kwa nyakati hizi za ujasiriamali (mwanamke/mme fursa).
Karibuni

Promo za condom imeua hiyo kampeni .....sasa kama wakiendeleza hiyo kampen condom zitatumiwa na nani ?
 
Wanawake wenyewe one love hawaitaki maana wengine watakosa pa kulaviwa
 
Kwa wakat huu mtu uwe
Na girlfriend mmoja kweli???

Hii hata haimek sense kabsa
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom