Hii kali | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hii kali

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Tabutupu, Aug 4, 2012.

  1. Tabutupu

    Tabutupu JF-Expert Member

    #1
    Aug 4, 2012
    Joined: Nov 26, 2010
    Messages: 5,082
    Likes Received: 3,676
    Trophy Points: 280
    Jamaa mmoja baada ya kuona hapewi haki yake, ikiwa ni baada ya mkewe kujifungua mtoto, akazimia moyoni mwake kumwua yule mtoto ili mapenzi yarudi kama kale. Siku moja asubuhi sana wakati mkewe akiwa amelala akapaka dawa ya kufisha kwenye nyonyo za mkewe na akaondoKa kwenda kazini. Cha ajabu alipo rudi akakuta house boy amekufa na mtoto yu mzima. Source. Tanzania daima.
     
  2. Facilitator

    Facilitator JF-Expert Member

    #2
    Aug 4, 2012
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2,196
    Likes Received: 475
    Trophy Points: 180
    Imetokea hapa mtaani kwetu mrijo juu, kondoa, siku mwenge ulipolala mwaka 1981.
     
  3. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #3
    Aug 4, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,233
    Likes Received: 130
    Trophy Points: 160
    Wanawake ndo zao hizo. Experts cheating!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  4. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #4
    Aug 4, 2012
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,753
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    Umekosa la kuandika au?
     
  5. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #5
    Aug 4, 2012
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,895
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Hii niliiona kule jukwaa la jokes.
     
  6. farkhina

    farkhina Platinum Member

    #6
    Aug 4, 2012
    Joined: Mar 14, 2012
    Messages: 12,712
    Likes Received: 635
    Trophy Points: 280
    Watu wengine bana!
     
  7. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #7
    Aug 4, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,846
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 145
    wapelekee shingongo utapanda chati
     
  8. First Born

    First Born JF-Expert Member

    #8
    Aug 4, 2012
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 5,291
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 145
    Mhhhh!! Kwani vipi?
     
  9. Nambe

    Nambe JF-Expert Member

    #9
    Aug 5, 2012
    Joined: Jan 18, 2011
    Messages: 1,456
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    mh, huyo baba nae ana roho ngumu, yaan alitaka kuua dam yake kwa sabab hyo mxiuuuuuuuuu
     
  10. Ukwaju

    Ukwaju JF Bronze Member

    #10
    Aug 5, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 7,923
    Likes Received: 496
    Trophy Points: 180
    sisomi Tanzania daima kwani siku hizi ni la Shigongo? jibu liletalo swali kwa hiyo houseboy anakula mzigo? na mtoto ni wa houseboy maana huwezi ua mtoto wako hata wa kimada wako kwa ajili ya Game tu
     
  11. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #11
    Aug 5, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 40,992
    Likes Received: 8,432
    Trophy Points: 280
    Nani muandika script?
     
Loading...