Hii issue mnaionaje wanajf wenzangu?


B

Bagenyi

Member
Joined
Jun 29, 2011
Messages
26
Likes
0
Points
0
B

Bagenyi

Member
Joined Jun 29, 2011
26 0 0
Habari gani wanajf? Me nina tatizo na hawa wa2 wa design hii! 2najua usiku ni mda wa kupumzika, mipango ya future kwa wahusika, kupeana uroda whether wa halali au usio wa halali. Ktk hili la uroda unakuta wahusika wanafanya mapenzi huku wakipiga kelele tena mapema tu saa2 pengine hata watoto wa majirani hawajalala wakisikia @ kitu, wazazi wao nao wakiwa hawana cha kusema wakibaki kutizamana tu. Hii imekaaje kwenu nyie mnaoface tatizo hili km mie? Nawasilisha.
 
E

Entare3

Member
Joined
Aug 4, 2011
Messages
30
Likes
0
Points
0
E

Entare3

Member
Joined Aug 4, 2011
30 0 0
Hama mitaa hiyo great thinker.watu wapo nyumbani kwa
wanaburudika na nyie majirani mnasikia?huko ni uswahilini mno na hapafai kukalika.
Kama una watoto mitaa hiyo itawaharibu
 
Mzee

Mzee

JF-Expert Member
Joined
Feb 2, 2011
Messages
13,433
Likes
3,488
Points
280
Mzee

Mzee

JF-Expert Member
Joined Feb 2, 2011
13,433 3,488 280
Hamia nyumba iliyostaarabika. Hapo hakuna ustaarabu, watoto wataharibika mapema.
 
LiverpoolFC

LiverpoolFC

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2011
Messages
11,018
Likes
179
Points
160
LiverpoolFC

LiverpoolFC

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2011
11,018 179 160
Ina wenyewe!
 
OTIS

OTIS

JF-Expert Member
Joined
Sep 7, 2011
Messages
2,142
Likes
13
Points
135
OTIS

OTIS

JF-Expert Member
Joined Sep 7, 2011
2,142 13 135
Huwezi kumzuia mtu asipige kelele wakati anafanya mapenzi,its natural.
Kama hupendi nakushauri utafute nyumba isiyo na kelele au weka sound proof.
OTIS.
 
Tausi.

Tausi.

Senior Member
Joined
Aug 29, 2011
Messages
125
Likes
1
Points
0
Tausi.

Tausi.

Senior Member
Joined Aug 29, 2011
125 1 0
Hama mitaa hiyo great thinker.watu wapo nyumbani kwa
wanaburudika na nyie majirani mnasikia?huko ni uswahilini mno na hapafai kukalika.
Kama una watoto mitaa hiyo itawaharibu
Na watoto walivyomakini mbona ni balaa tupu, wakisikia kitu tu ndio watataka wajue kinaendaje, na kinaishaje, si ajabu ukasikia unaulizwa baba......tafadhali hama mapema mitaa hiyo sio mizuri, watoto hawatakuwa na maadili.
 
HAZOLE

HAZOLE

JF-Expert Member
Joined
Feb 25, 2011
Messages
1,397
Likes
119
Points
160
HAZOLE

HAZOLE

JF-Expert Member
Joined Feb 25, 2011
1,397 119 160
Duh bora nirudi kijijini kuliko kuishi uswahilini.......
 
harakat

harakat

JF-Expert Member
Joined
Jul 4, 2011
Messages
2,905
Likes
780
Points
280
harakat

harakat

JF-Expert Member
Joined Jul 4, 2011
2,905 780 280
mi nimeipenda mno hiyo..........
 
Kadada

Kadada

JF-Expert Member
Joined
Jan 11, 2007
Messages
203
Likes
189
Points
60
Kadada

Kadada

JF-Expert Member
Joined Jan 11, 2007
203 189 60
wanasema mtoto mkunje angali mbichi acha watoto wasikie wakikuuliza waambie ukweli ili wajue mapema. watoto wenyewe hawa wa dot com unawezakuta walishajua kitambo hata akikuuliza ni kukusanif tu
 
BPM

BPM

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2011
Messages
2,763
Likes
17
Points
135
BPM

BPM

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2011
2,763 17 135
kawaida ukikaa kwenye nyumba ukaona kero ni heri uhame maana kumbuka watoto wanatakiwa maadili mazuri ila kuna sehemu mtoto heri akue suala la maadili halipo
 
TECHMAN

TECHMAN

JF-Expert Member
Joined
May 20, 2011
Messages
2,670
Likes
186
Points
160
TECHMAN

TECHMAN

JF-Expert Member
Joined May 20, 2011
2,670 186 160
sasa kama nyumba ni yake ahamie wapi?
 
ndetichia

ndetichia

JF-Expert Member
Joined
Mar 18, 2011
Messages
27,734
Likes
2,009
Points
280
ndetichia

ndetichia

JF-Expert Member
Joined Mar 18, 2011
27,734 2,009 280
Habari gani wanajf? Me nina tatizo na hawa wa2 wa design hii! 2najua usiku ni mda wa kupumzika, mipango ya future kwa wahusika, kupeana uroda whether wa halali au usio wa halali. Ktk hili la uroda unakuta wahusika wanafanya mapenzi huku wakipiga kelele tena mapema tu saa2 pengine hata watoto wa majirani hawajalala wakisikia @ kitu, wazazi wao nao wakiwa hawana cha kusema wakibaki kutizamana tu. Hii imekaaje kwenu nyie mnaoface tatizo hili km mie? Nawasilisha.
mkuu ukisikia tu na wewe kamatia wako na wewe uanzemikakati..
 
Kipeperushi

Kipeperushi

Senior Member
Joined
Aug 17, 2011
Messages
168
Likes
1
Points
0
Kipeperushi

Kipeperushi

Senior Member
Joined Aug 17, 2011
168 1 0
sasa kama nyumba ni yake ahamie wapi?[ teh teh teheee....! Mtihani huo mkuu, mi namshauri afungue gereji ya pikipiki DT chumbani kwake humohumo..! Apige full tank, aondoe exhaust kisha atulize mpira tuliii... Mziki ukianza tu, "anakuwa bize saaana na matengenezo ya DT yake, - piga lesi za nguvuuu...!" si unajua tena mambo ya DT baba !??? Wenyewe watamfuata "mzee tafadhali tunaomba punguza kelele kidogo"- sasa hapo ndio pa kuweka mambo yako hadharani. Wataacha tu mkuu, huko uswazi dawa ya moto ni moto tu...! Ukiona wanaendelea kuwa wabishi siku nyingine wala usibishane nao, we endelea na mchakato wako wa gereji-- Kila mtu yuko chumbani kwake bwana. Mwanangu hii dozi ukiitoa siku tatu tu utatupa majibu. Mi nimeshakutana nayo haya baba...!]
 

Forum statistics

Threads 1,261,844
Members 485,352
Posts 30,105,601