Mzee Saliboko
JF-Expert Member
- Jan 29, 2018
- 1,329
- 1,044
Hivi kuna ukweli wowote ukifanya mapenzi na mtu aliyezaliwa na HIV huwezi kupata? hii itakuwa mara ya kwanza kusikia hivyo.
🤣🤣Ni kweli mkuu, aliyezaliwa nayo hua haina makali, ww nenda kagazamue tuu tena sugua mpaka inukie mishikaki ikiwezekana mpakie vumbi la DRC
Hahaha, umenichekesha eti neng'eneka tu.Neng’eneka tu.
Kama hana puturu/vumbi la Congo anifate dm chap nimpe bure (hii ni kwa mtoa mada tuu)Funga na puturuu,peleka moto kweli kweli...wewe si unajifanya hamnazo