Hii imekaeje?

Naona binti yuko bize kuchukua kozi,kwani vipi anaogopa maambukizi ya mimba au.......
 
Yanga wakifikia huku ushabiki hakuna tena............
 
Sasa wanaofanya kazi humo au kuishi humo si full kizunguzungu jamani
 
Tatizo ni kuamini JF inatembelewa na watu wazima pekee! Tubadilike kidogo!
 
Dah, mimi ni mtu mzima, lakini nimeipenda, sio lazima atoe Kipanya ndio mumpe sifa.
 
Watanzania ndivyo tulivyo. Tafakari kuhusu madini yetu na maliasili nyingine!!!!
 
hahaha tena kala bonge la pozi na hana habar,kwel wifi
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…