co fm
JF-Expert Member
- Jul 20, 2016
- 1,569
- 2,584
Habari za muda humu, I hope mko poa sana. Ebana kuna kitu nataka ni share nanyi humu ndani, je unaweza kumuomba mtu urafiki?.
Story ipo hivi kuna jamaa nilisoma nae chuo tulikuwa japo course tofauti hatukuwa tunafahamiana sana by that time just ni mtu nilikuwa na muona tu kama chuomates wangine, sasa tulivyomaliza chuo kama wiki kadhaa hivi nikaonana nae mahali nikamsalimia because sura haikuwa ngeni sana tukapiga story mbili tatu za chuo basi na akaniuliza jina langu nikamwambia naitwa John.
Baada ya pale sikuonana nae kitambo tu kama mwezi hivi as chuo tulikuwa tushaondika siku moja text ikaingia whatsapp akajitambulisha mimi flani nikamwambia tuma picha nikuone akatuma nikamkumbuka nikasave namba yake sasa baada ya hapo akawa anacheki status zangu na mie pia hivyo as kama washikaji.
Sasa siku moja katika kuchati akasema anapenda niwe rafiki yake hiyo kauli sikuielewa maana siyo jambo la kawaida mtu kukuomba urafiki as urafiki unakuja tu automatically.
So hii inakuaje wadau?
Sent from my iPhone using JamiiForums
Story ipo hivi kuna jamaa nilisoma nae chuo tulikuwa japo course tofauti hatukuwa tunafahamiana sana by that time just ni mtu nilikuwa na muona tu kama chuomates wangine, sasa tulivyomaliza chuo kama wiki kadhaa hivi nikaonana nae mahali nikamsalimia because sura haikuwa ngeni sana tukapiga story mbili tatu za chuo basi na akaniuliza jina langu nikamwambia naitwa John.
Baada ya pale sikuonana nae kitambo tu kama mwezi hivi as chuo tulikuwa tushaondika siku moja text ikaingia whatsapp akajitambulisha mimi flani nikamwambia tuma picha nikuone akatuma nikamkumbuka nikasave namba yake sasa baada ya hapo akawa anacheki status zangu na mie pia hivyo as kama washikaji.
Sasa siku moja katika kuchati akasema anapenda niwe rafiki yake hiyo kauli sikuielewa maana siyo jambo la kawaida mtu kukuomba urafiki as urafiki unakuja tu automatically.
So hii inakuaje wadau?
Sent from my iPhone using JamiiForums