Hii hapa picha ya kufungia mwaka...

Hii hapa picha ya kufungia mwaka...

democratic

JF-Expert Member
Joined
Nov 21, 2011
Posts
1,642
Reaction score
295
543556_177719972350084_927903390_n.jpg
Haya kazi kwenu,kwa upande wangu naamini Picha inaongea mno kuliko maneno.Nimeitoa kwenye album ya Dr.Slaa huko Facebook.Labda hawa watu hawako the way tunavyowachukulia hapa jamvini,kwa maana kama hali iko the way tunavyoona humu kweli Dr.anaweza kuthubutu kuiweka hii picha kama wall cover yake,au ndiyo kusema Dr.Slaa huwa hana kinyongo na mtu,ni mtazamo wangu tu,sijui nyinyi wana board mna lipi juu ya hii picha.Mimi naamini tunaweza kupata mengi kutoka kwenye hii picha.Niwatakieni christmas njema na heri ya mwaka mpya.Lakini kumbuka adui yetu ni mmoja tu ccm na washirika wake wote.
cc;All masalias and Ben Sa8 (inclusive).
 
Hii picha ilipigwa Dodoma wakati Dr Slaa alipoalikwa bungeni mara baada ya uchaguzi mkuu 2010. Dr Slaa hana kinyongo na mtu ila baadhi ya watu ndio wana kinyongo nae kutokana na misimamo yake ya kutetea ukweli, haki na kupinga ufisadi.
 
Naona chale kwa mbalii usoni kwa kigagula Zito...
 
Namna mnavyofanya kwa raha zenu humu. Natulipe jina hili tawi.
 
Hii picha ilipigwa Dodoma wakati Dr Slaa alipoalikwa bungeni mara baada ya uchaguzi mkuu 2010. Dr Slaa hana kinyongo na mtu ila baadhi ya watu ndio wana kinyongo nae kutokana na misimamo yake ya kutetea ukweli, haki na kupinga ufisadi.
mkuu umeshanisemea sitii tena neno.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom