Hii hali kuna mtu ishamtokea maana!

B

bujaganoni

JF-Expert Member
Joined
Jul 11, 2015
Messages
442
Points
250
B

bujaganoni

JF-Expert Member
Joined Jul 11, 2015
442 250
Habari za jioni wapendwa!

Aisee kuna kitu nakiona hakimo kawaida, nina msichana wa pembeni (mchepuko) mara ya kwanza nakutana naye, kitu kililala mazima, mwili ukawa kama umeishiwa nguvu, nimejaribu usiku mzima hakuna mishe asee, siku ya pili ikaamuka kidogo kama sekunde kadhaa mambo yakagoma tena, sasa nikajihisi labda uanaume wa kinondoni umeniandama, lakini nilipofika kwa mama watoto mambo yako sawa tu, nimecheza dakika 90 na magoli ya kutosha.

Nikaamua kumwendea tena mara ya tatu, siku hiyo mambo yalienda sawia tu, tena akawa anahisi labda nimekunywa viagra sababu hakuelewa siku ya kwanza na ya pili ilikuwaje, shida sasa jana nikatoka tena, hali ya kipindi kile imerudi tena yaani haisimami... miguu kama inaisha nguvu, wasiwasi sijui ni nin?


Sasa ni nin tatizo wadau, wazee wa psychology mnaweza mkanisaidia. Haijawahi kunitokea before, hili jambo limenishangaza sana.

Nawasilisha.
 
Rooney

Rooney

JF-Expert Member
Joined
Jan 16, 2015
Messages
3,191
Points
2,000
Rooney

Rooney

JF-Expert Member
Joined Jan 16, 2015
3,191 2,000
Habari za jioni wapendwa!

Aisee kuna kitu nakiona hakimo kawaida, nina msichana wa pembeni (mchepuko) mara ya kwanza nakutana naye, kitu kililala mazima, mwili ukawa kama umeishiwa nguvu, nimejaribu usiku mzima hakuna mishe asee, siku ya pili ikaamuka kidogo kama sekunde kadhaa mambo yakagoma tena, sasa nikajihisi labda uanaume wa kinondoni umeniandama, lakini nilipofika kwa mama watoto mambo yako sawa tu, nimecheza dakika 90 na magoli ya kutosha.

Nikaamua kumwendea tena mara ya tatu, siku hiyo mambo yalienda sawia tu, tena akawa anahisi labda nimekunywa viagra sababu hakuelewa siku ya kwanza na ya pili ilikuwaje, shida sasa jana nikatoka tena, hali ya kipindi kile imerudi tena yaani haisimami... miguu kama inaisha nguvu, wasiwasi sijui ni nin?


Sasa ni nin tatizo wadau, wazee wa psychology mnaweza mkanisaidia. Haijawahi kunitokea before, hili jambo limenishangaza sana.

Nawasilisha.
Sometimes you body,kwnyw mfumo wa kujilinda inakupa ishara "this is a wrong woman" ,kaa nae mbali,ukiforce sawa.
 
Uchira 1

Uchira 1

JF-Expert Member
Joined
Oct 9, 2017
Messages
1,689
Points
2,000
Uchira 1

Uchira 1

JF-Expert Member
Joined Oct 9, 2017
1,689 2,000
yawezekana MUNGU anakuepusha na majanga so ikimbie zinaaa mkuuu
 
stunnerjr

stunnerjr

Member
Joined
Jul 17, 2018
Messages
59
Points
125
stunnerjr

stunnerjr

Member
Joined Jul 17, 2018
59 125
Hofu, msongo wa mawazo na uwoga.... Ukiwa na hivyo vitu yaani ata uwe na mke wako wa ndoa ngoma haisimami ng'ooo.... We relax tu mzee... Ila kama hali ikizidi muone daktar
 
Planett

Planett

JF-Expert Member
Joined
Mar 20, 2014
Messages
6,642
Points
2,000
Planett

Planett

JF-Expert Member
Joined Mar 20, 2014
6,642 2,000
hahhahaha kuna dem nilikua nae lodge for the first time. sasa nimefika nikaingia kuoga nilipotoka kuchek dem mapozi aliyokaa stim zikakata palepale nikashika simu then nikamwambia nimetumiwa text natakiwa home haraka, nikampa cash yake nikasepa. Dem kavua nguo zote then kalalia mgongo then miguu ameinua juu huku kajitanua, nikaona huyu ni malaya 5G.
 
B

bujaganoni

JF-Expert Member
Joined
Jul 11, 2015
Messages
442
Points
250
B

bujaganoni

JF-Expert Member
Joined Jul 11, 2015
442 250
Hofu, msongo wa mawazo na uwoga.... Ukiwa na hivyo vitu yaani ata uwe na mke wako wa ndoa ngoma haisimami ng'ooo.... We relax tu mzee... Ila kama hali ikizidi muone daktar
Hawa madaktar wa Bongo si ndio wanakuongezea ugonjwa asee, sidhani kama nilikuwa na uoga, labda wasiwasi, hofu, bahati mbaya sana mwanamke nafanya naye kazi, yaani ndio kabisaa
 
M

mjanja wa kijiji

JF-Expert Member
Joined
Oct 2, 2018
Messages
654
Points
1,000
M

mjanja wa kijiji

JF-Expert Member
Joined Oct 2, 2018
654 1,000
kama unaishi huko hilo ni tatizo la kawaida tu, ndio maan wenzio utawakuta kwenye vibanda vya kuuzia pweza wanajifariji kwa kunywa mchuzi wake, bila kubust mambo hayaendi kabisaa.
 
Nleterewa Nganengo

Nleterewa Nganengo

JF-Expert Member
Joined
Oct 11, 2016
Messages
4,761
Points
2,000
Nleterewa Nganengo

Nleterewa Nganengo

JF-Expert Member
Joined Oct 11, 2016
4,761 2,000
Mwanasaikolojia;-
Hujiamini, una hofu, una mchecheto sana (huenda hujawahi kuvuliwa nguo na mwanamke mzuri kama huyo)

Kalumanzila;-
Huyo mchepuko ana jini mahaba (halikubali ulinyang'anye kitoweo chake)

Maandiko;-
Matokeo ya uzinzi (huenda mama watoto anamwomba sana Mungu akuepushe na michepuko sababu anajua namna wanavyoweza kusambaratisha ndoa na familia)

Wahenga;-
Huenda kuna kitu kikubwa na kibaya unaepushwa nacho (ugonjwa, kuolewa, kusambaratisha familia n.k)

Wauzaji wa Mundende;-
Una upungufu wa nguvu za kiume.

Mimi;-
"Mtu aziniye na mwanamke hana akili kabisa" Mithali 6: 32.

Nb;-
Za kuambiwa changanya na zako.
 
B

bujaganoni

JF-Expert Member
Joined
Jul 11, 2015
Messages
442
Points
250
B

bujaganoni

JF-Expert Member
Joined Jul 11, 2015
442 250
kama unaishi huko hilo ni tatizo la kawaida tu, ndio maan wenzio utawakuta kwenye vibanda vya kuuzia pweza wanajifariji kwa kunywa mchuzi wake, bila kubust mambo hayaendi kabisaa.
Hahahahaha, pweza bro, hizo ni faraja tu, hakuna la maana hapo.
 
B

bujaganoni

JF-Expert Member
Joined
Jul 11, 2015
Messages
442
Points
250
B

bujaganoni

JF-Expert Member
Joined Jul 11, 2015
442 250
Mwanasaikolojia;-
Hujiamini, una hofu, una mchecheto sana (huenda hujawahi kuvuliwa nguo na mwanamke mzuri kama huyo)

Kalumanzila;-
Huyo mchepuko ana jini mahaba (halikubali ulinyang'anye kitoweo chake)

Maandiko;-
Matokeo ya uzinzi (huenda mama watoto anamwomba sana Mungu akuepushe na michepuko sababu anajua namna wanavyoweza kusambaratisha ndoa na familia)

Wahenga;-
Huenda kuna kitu kikubwa na kibaya unaepushwa nacho (ugonjwa, kuolewa, kusambaratisha familia n.k)

Wauzaji wa Mundende;-
Una upungufu wa nguvu za kiume.

Mimi;-
"Mtu aziniye na mwanamke hana akili kabisa" Mithali 6: 32.

Nb;-
Za kuambiwa changanya na zako.

Hahahah dah, huu ushauri japo umekaa kinafiki nauchukua
 

Forum statistics

Threads 1,325,716
Members 509,275
Posts 32,200,578
Top